ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้ช่วยแมวมอง
Status: 2 สุดยอดมิดฟิลด์แห่งยุค
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 20 Oct 2008
ตอบ: 17217
โพสเมื่อ: Fri Nov 23, 2018 19:08
พี่อิเคร์เสียใจอ่อนข้อให้น้ามูแต่เจออีกทีจะขวิดไส้ไหล
จ่าแฟร้งค์ พิมพ์ว่า:
Q-plint พิมพ์ว่า:
จ่าแฟร้งค์ พิมพ์ว่า:
ตอนนั้นอิเคร์ฟอร์มก็ดรอปลงมาพอสมควรแล้วด้วย โลเปซก็เหนียว

ให้เลือก ผมสงสารนาบาสมากกว่า เหนียวชิบหาย ทำดีมาตลอด แต่ก็ยังจะโดนดร็อปไปเป็นมือสอง หาโกลใหม่ตลอด ผมไม่เข้าใจจริงๆ นาบาสมันไม่ดีตรงไหน ยกเว้นว่าไม่หล่อเนี่ย  

มันไม่ได้มีเหตุผลเรื่องฟุตบอลอย่างเดียว​ มีทั้งเรื่องคนทรยศด้วยครับ​ แฟนๆก็จะมองแต่เรื่องฟุตบอลอย่างเดียว​ แต่การบริหารทีมมันมีมากกว่านั่น

หมายถึงอิเคร์ หรือ นาบาสทรยศครับ ผมไม่ได้ตามข่าวมาดริดจริงจังมากครับท่าน

ถ้าหมายถึงอิเคร์นี่คือ หักหลังน้ามูป่ะครับ

แต่นาบาสผมไม่เคยได้ยินข่าวไม่ดีเกี่ยวกับแกเลยครับ

ถ้าเรื่องอิเคร์ผมเฉยๆครับ เห็นใจนิดหน่อย แต่ฟอร์มแกก็ไม่ได้ดีแล้ว

ผมสงสารนาบาสเฉยๆครับ ว่าฟอร์มแกก็ดี แต่เหมือนทีมจะไม่เอาแกให้ได้เลย  

มันมีเกมส์หนึ่งที่แผนมาดริด​ 11​ ตัวจริงไปปรากฎบนหนังสือพิมพ์​ มูรินโย่เลยระเบิดลงในห้องแต่งตัวแล้วกล่าวหาว่าอิเคร์เป็นคนทรยศ​ครับ​ อิเคร์โดนสงสัยเพราะแฟนเป็นนักข่าวด้วยตอนนั้น
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ค.
Status: Merci Arsène
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 23 Sep 2010
ตอบ: 5425
โพสเมื่อ: Sat Nov 24, 2018 01:11
[RE: พี่อิเคร์เสียใจอ่อนข้อให้น้ามูแต่เจออีกทีจะขวิดไส้ไหล]
ไปที่ไหนมีแต่ทำให้แตกแยก
0
0
นักเตะอบต.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 09 Apr 2007
ตอบ: 864
โพสเมื่อ: Sat Nov 24, 2018 10:49
[RE: พี่อิเคร์เสียใจอ่อนข้อให้น้ามูแต่เจออีกทีจะขวิดไส้ไหล]
ผมไม่ได้เกลียดมูนะ แต่สิ่งที่มูทำไม่ถูกต้องที่ผมเห็นคือการดร็อปกาซียาสนั่นแหละ

หลายๆเม้นก็ยังมั่วๆอยู่ แต่ก็แล้วแต่จะเข้าใจละกันเนาะ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel