ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 17, 18
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบต.
Status: แปลว่า สถานะ
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2015
ตอบ: 2703
โพสเมื่อ: Tue Nov 20, 2018 08:47
[RE: [Live RO M]..19/11/61..คุยกันในนี้ครับ]
theVARN. พิมพ์ว่า:
moonoi98 พิมพ์ว่า:
theVARN. พิมพ์ว่า:
hi wizard เวล 78 ตอนนี้ไปบอททิ้งฟามขยะที่ไหนดีครับ ไม่รู้จะเอาอะไรไปขายดี ตอนน้ีคราฟอะไรไปขายได้บ้าง

อยากไปปล่อยไว้ alligator ก็ยังร่ายหลอดช้ามาก ถึงแม้จะทีเดียวตายก็เถอะ  

ทำยังไงให้ทีเดียวตายหรอครับของใส่ใส่อะไรบ้างครับทำไมผมยัง 2 ทีอยู่เลย  

อันนี้ของตอน 74 นะครับ ปัจจุลัน 78 แล้ว Matk ไม่รวมอาหารตอนนี้ยอู่ 1314

ตอนนี้เปลี่ยนเป็นคทาออคละ ยัดการ์ด Ride word ที่ +int5 ลงไปในหมวก

หลักๆก็คือยัดอาหารลง 6 ช่องแล้วก็กิน Int DIsh B ครับ

แต่ปล่อยเข้คือหลักๆต้องโดนทั้งเซตนะสกิลคือถ้ามันไร้หลอดนี่คงปล่อยบอทนี่ละ

น่าจะฟามสบายแต่ร่ายอย่างช้ากลับไปออคอาเชอร์เหมือนเดิม  

ขอบคุณครับถึงว่าผม81คทากาชาอยู่เลยอาหารไม่กินประหยัดงบฮ่าๆ
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 17, 18
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel