ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ข.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 26 Feb 2011
ตอบ: 8777
โพสเมื่อ: Fri Nov 16, 2018 21:58
[RE: พึ่งเลิกกับแฟน]
สุดท้ายแล้ว ผชอย่างเราๆก็ต้องการคนที่อยู่ด้วยแล้วสบายใจแหละครับ
2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: SS Blogger, Arsenal and Sunderland Lover.
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 7789
โพสเมื่อ: Fri Nov 16, 2018 22:13
อย่าหาว่าเราใจร้ายกับคุณนะ แต่เลิกกันไปดีแล้ว
ขนาดคุณอยากอยู่ดูแลพ่อแม่คุณยังงอนขนาดนี้ ถ้าแต่งงานไปมันจะขนาดไหน
2
0
นักเตะอบต.
Status: LIVERPOOL FC
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 2548
โพสเมื่อ: Fri Nov 16, 2018 22:17
มากมาย พิมพ์ว่า:
nattapong1998 พิมพ์ว่า:
มีการนัดกันไว้ล่วงหน้าหรือป่าวละท่าน ถ้านัดไว้ก่อนถ้าผมเป็นผญผมก็นอยด์ๆนะ  

มีคุย แต่ผมไม่ได้รับปากครับ

ถ้าไม่ได้รับปากก็ไม่ได้ผิดแต่คิดดีๆเรื่องแค่นี้จะเลิกกันเลยหรอ แฟนเก่าผมแค่มันชวนผมไปดูหนัง ผมบอกว่าไปไม่ได้สุดท้ายมันร้องไห้ผมก็ต้องไปไปถึงมันตีผมหน้าโรงหนังอีกอายชิบหาย  

ชอบประชดประชันผม จะไปหาผู้ชายข้างหน้ามั่งล่ะ

คือผมไม่ได้อะไรนะ ไม่โกรธ ไม่ต่อความยาว เข้าใจว่าอยากให้หึง เอาใจ

แต่มันบ่อย แล้วที่สำคัญเธอจะไปทำงานต่างประเทศต้นปี

ผมเคยบอกแล้ว ว่าอยา่พูดเรื่องหาผู้ชายใหม่ มันระแวงได้ง่ายๆ ตอนห่างกัน

พูดง่ายๆ คือผมเก็บกด จนรำคาญเต็มที

เป็นแบบนี้ผมก็ไม่ชอบอ่ะ สำหรับผมทะเลาะกันยังไงก็ได้ผมก็ง้อเหมือนเดิม แต่ถ้ามีเรื่องผู้ชายมาเกี่ยวผมก็เลิกอ่ะ แต่ก็นะนิสัยผู้หญิงเราไม่รู้หรอกว่าเขาคิดอะไรบ้างทีเขาอาจจะอยากให้เราหึงหรือทำบ่อยจนติดไปแล้ว แต่สำหรับผมถ้าเอาเรื่องผชมาพูดแม้แต่นิดเดียวผมไปแน่ๆไม่สนใจด้วยคนรอบข้างจะมองผมเห..ยังไง
ยังไงก็ถ้าคิดดีแล้วก็ขอให้ทำใจได้ไว้ๆครับ ถ้ายังรักกันอยู่ก็กลับไปคุยกับเขาดีๆละกัน
ตั้มๆ
3
0
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 7978
โพสเมื่อ: Fri Nov 16, 2018 22:29
เค้าจะไปทำงานต่างประเทศปีหน้าแล้ว ก็ไปกับเค้าสักทริปเถอะ พ่อแม่ก็กลับไปหาปีใหม่แทน

เหตุผลคุณสำหรับผมมันไม่เพียงพอเท่าไรและผู้หญิงก็ไม่ได้แย่อะไรขนาดนั้นที่งอลเรื่องนี้

1
0
"มึงไม่เอารัฐประหารแล้วจะเอาอะไร เพื่อไทยหรออีสัส."

แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 01 Jan 2014
ตอบ: 8934
โพสเมื่อ: Fri Nov 16, 2018 22:33
พึ่งเลิกกับแฟน
เป็นกำลังใจให้ครับผม
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 25 Jan 2010
ตอบ: 6584
โพสเมื่อ: Fri Nov 16, 2018 23:09
แสดงว่าเขาไม่ให้ความสำคัญกับพ่อแม่เราเลย ลำดับความสำคัญพ่อแม่ต้องมาก่อนเสมอ
หาใหม่ดีกว่า
1
0
เข้าร่วม: 13 Dec 2014
ตอบ: 8248
โพสเมื่อ: Fri Nov 16, 2018 23:19
ถูกแบนแล้ว
รออีกแปปค่อยง้อครับ เขาคงรักคุณมาก
1
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 09 Sep 2013
ตอบ: 5209
โพสเมื่อ: Sat Nov 17, 2018 00:04
ใจเย็นครับ คิดดีๆ

ถ้าพรุ่งนี้กลับไปง้อเธอแล้ว เธอไปจริงๆ ก็เสียใจด้วยนะครับ

แต่ ถ้าเธอยังให้โอกาส อย่าไปบอกเลิกใครพล้อยๆนะครับ ถ้าใจไม่อยากเลิกจริงๆ
0
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 03 Jul 2006
ตอบ: 1461
โพสเมื่อ: Sat Nov 17, 2018 00:25
พึ่งเลิกกับแฟน
เธออยากให้ไปด้วยเพราะต้นปีหน้าไปทำงานต่างประเทศ
แล้วไม่เจอกันยาวๆรึเปล่า
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 07 Dec 2009
ตอบ: 1190
โพสเมื่อ: Sat Nov 17, 2018 07:01
[RE]พึ่งเลิกกับแฟน
มีการนัดกันไว้ล่วงหน้าหรือป่าวละท่าน ถ้านัดไว้ก่อนถ้าผมเป็นผญผมก็นอยด์ๆนะ  

มีคุย แต่ผมไม่ได้รับปากครับ

ถ้าไม่ได้รับปากก็ไม่ได้ผิดแต่คิดดีๆเรื่องแค่นี้จะเลิกกันเลยหรอ แฟนเก่าผมแค่มันชวนผมไปดูหนัง ผมบอกว่าไปไม่ได้สุดท้ายมันร้องไห้ผมก็ต้องไปไปถึงมันตีผมหน้าโรงหนังอีกอายชิบหาย  

ชอบประชดประชันผม จะไปหาผู้ชายข้างหน้ามั่งล่ะ

คือผมไม่ได้อะไรนะ ไม่โกรธ ไม่ต่อความยาว เข้าใจว่าอยากให้หึง เอาใจ

แต่มันบ่อย แล้วที่สำคัญเธอจะไปทำงานต่างประเทศต้นปี

ผมเคยบอกแล้ว ว่าอยา่พูดเรื่องหาผู้ชายใหม่ มันระแวงได้ง่ายๆ ตอนห่างกัน

พูดง่ายๆ คือผมเก็บกด จนรำคาญเต็มที

ให้เขาไปกับคนอื่นเถอะครับจะได้ลองเปลี่ยนรสชาติ หรือฝึกวิชาใหม่ๆ เพิ่มความมัน ผ่อนคลายบ้างได้เรียนรู้ว่าของคนอื่นเป็นยังไง พอกลับมาท่านจะเหมือนได้แฟนใหม่ ฟิลดีๆเพิ่มขึ้นครับ เชื่อผม
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel