ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะท้ายซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 19 Apr 2007
ตอบ: 880
โพสเมื่อ: Wed Nov 14, 2018 15:12
[RE: โดนล้อยันลูกบวช!หัวขิงไม่ขอแก้ตัวช็อตลื่นล้มก็แค่โชคร้าย]
ไ่ม่รู้หละครับ ไม่มีเจิด ก็ไม่มีทางได้ ucl 2005 กับ แมท เวสแฮม ส่วนตัวชื่นชอบมาก ถึงตอนนี้ ในทีมหงส์กองกลางระดับนี้ยังไม่โผล่มาซักรายเลย
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
tt
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 7157
โพสเมื่อ: Wed Nov 14, 2018 15:43
[RE: โดนล้อยันลูกบวช!หัวขิงไม่ขอแก้ตัวช็อตลื่นล้มก็แค่โชคร้าย]
Degearhh พิมพ์ว่า:
ตัวตลกประจำแอนฟิลด์  
ทุบให้และ อยากใส่กระดองก็ใส่มา มีของเล่นมาทุบได้เรื่อยๆ บอร์ดจะได้มีเงินเข้าหน่อย
1
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: Glory Glory Man Utd
เข้าร่วม: 30 May 2010
ตอบ: 33126
โพสเมื่อ: Wed Nov 14, 2018 15:49
ดี ตรงๆ ดี
0
0
(ทัณฑ์บนครั้งที่ 1)

รีไทร์ผู้จัดการ
Status: YNWA : )
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 7993
โพสเมื่อ: Wed Nov 14, 2018 18:37
ถูกแบนแล้ว
Payuthedog พิมพ์ว่า:
quepidkyu พิมพ์ว่า:
ZoroMan พิมพ์ว่า:
ถ้าวันนั้นชนะเชลซีได้ จะเป็นแชมป์มั้ย ผมจำไม่ได้อะ  

นัดนั้นไม่ต้องชนะเลยแค่เสมอก็แชมป์อยู่ในมือแล้วฮะท่าน  

รู้สึกว่าแพ้วันนั้นก็ยังไม่ทำให้โดนแซงนะ นัดที่ส่งผลจริงๆคือนัดต่อมาที่นำพาเลซ3-0แล้วโดน3-3นั่นแหละ นัดที่ซัวเรสร้องไห้อะ ผมว่าชวดแชมป์จริงๆก็นัดนั้นแหละ  

แพ้นัดนั้น ทำให้เกมพาเลส ต้องบุกอีกทั้งๆที่นำ 3-0 ถ้าเกมเชลซี เสมอมา ยังไงก็แต้มมากกว่าแมนซิ1 แต้มไงท่าน พอแพ้ปุ๊ปเพราะลุกได้เสียสู้แมนซิ ไม่ได้ หลังเลยเปิด โดน3ดอกรวด จบเลย
1
0
I'm much more me when I'm with you

YNWA

กำเนิดดาวรุ่ง
Status: YNWA
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 41
โพสเมื่อ: Wed Nov 14, 2018 19:03
ถ้าวันนั้นชนะเชลซีได้ จะเป็นแชมป์มั้ย ผมจำไม่ได้อะ  

นัดนั้นไม่ต้องชนะเลยแค่เสมอก็แชมป์อยู่ในมือแล้วฮะท่าน  

รู้สึกว่าแพ้วันนั้นก็ยังไม่ทำให้โดนแซงนะ นัดที่ส่งผลจริงๆคือนัดต่อมาที่นำพาเลซ3-0แล้วโดน3-3นั่นแหละ นัดที่ซัวเรสร้องไห้อะ ผมว่าชวดแชมป์จริงๆก็นัดนั้นแหละ  

แพ้นัดนั้น ทำให้เกมพาเลส ต้องบุกอีกทั้งๆที่นำ 3-0 ถ้าเกมเชลซี เสมอมา ยังไงก็แต้มมากกว่าแมนซิ1 แต้มไงท่าน พอแพ้ปุ๊ปเพราะลุกได้เสียสู้แมนซิ ไม่ได้ หลังเลยเปิด โดน3ดอกรวด จบเลย

ตารางคะแนน 3 นัดสุดท้าย ผมยังเก็บไว้อยู่เลยครับ TT

แก้ไขล่าสุดโดย ranka เมื่อ Wed Nov 14, 2018 19:09, ทั้งหมด 4 ครั้ง
1
0
(ทัณฑ์บนครั้งที่ 1)

รีไทร์ผู้จัดการ
Status: YNWA : )
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 7993
โพสเมื่อ: Wed Nov 14, 2018 19:06
ถูกแบนแล้ว
ranka พิมพ์ว่า:

ตารางคะแนน 3 นัดสุดท้าย ผมยังเก็บไว้อยู่เลยครับ TT

......พีคคค YNWA คับ
0
0
I'm much more me when I'm with you

YNWA

กำเนิดดาวรุ่ง
Status: www.tech.co.th
เข้าร่วม: 15 Sep 2005
ตอบ: 210
โพสเมื่อ: Wed Nov 14, 2018 20:01
ตุ๋ย พิมพ์ว่า:
ผมฮาอันนี้มากกว่า

ฮาตรงไหน ...
0
0
You'll Never Walk Alone
Status:
เข้าร่วม: 05 Oct 2009
ตอบ: 994
โพสเมื่อ: Thu Nov 15, 2018 03:12
ถูกแบนแล้ว
ซิฟเฟอร์ พิมพ์ว่า:
จริง ๆ วันนั้นผมอยากโทษร็อดเจอร์สมากกว่านะ สกอร์ยัง 0-0 จะให้ทีมดันกันสูงขึ้นไปทำไมขนาดนั้น ทำอย่างกับนาทีสุดท้ายแล้วทีมตามหลังอยู่

คือวันนั้นขาดตัวหลักในแนวรุกไปคนนึงด้วย ส่วนเชลซีก็มารถบัสเลย ควรจะเล่นไปแบบใจเย็นหน่อย ชนะก็ดี เสมอก็ไม่เป็นไร ร็อดเจอร์สดื้อดึงเกินไปจริง ๆ

บอกตามตรงว่าเสียดายแทนเหล่า The Kop สุด ๆ  

ผมว่าก็ถูกครึ่งนึงแหละ

แต่ปีนั้นลิเวอร์แนวรุกมาโคตรดุเลย ทุกคนทั้งทีม(และโค้ช) กำลังมั่นใจแบบสุด ๆ

แถมเล่นในบ้านด้วย+เชลซีส่งชุดสำรองลง (ถ้าผมจำไม่ผิด เชลซีมีห่วงเรื่อง UCL)

ก็คงคิดว่ายังไงก็เปิดเกมบุกชนะได้ไม่ยาก สุดท้ายต้องยอมใจแทคติคมูริญโญ่อ่ะ

เป็นแท็คติคที่ใครเจอแบบนั้นก็หงุดหงิด แถมได้ขึ้นนำจากเจอราดลื่นยิ่งเข้าทาง

ฤดูกาลนั้นจะโทษใครซักคน ผมเสียดายลูกที่ตูเร่ ส่งคืนหลังให้เวสบรอมยิงอ่ะ

อันนั้นน่าเกลียดจริง (พอๆกับคาริอุสเลย)

แต่สถานการณ์ทีมมันยังไม่เพลี่ยงพล้ำเลยไม่ถูกพูดถึงเยอะ

0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel