ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: In Poch We Don't Trust!
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 26522
โพสเมื่อ: Wed Nov 14, 2018 01:12
"อลิสซอน"หวังพัฒนาฝีมือให้เพอร์เฟ็คต์สมสถานะค่าตัวระดับโลก
PRO TONY พิมพ์ว่า:
liggylizm พิมพ์ว่า:
เอาจริงๆ แฟนบอลอุ่นใจขึ้นเยอะเลยนะ

ลูกที่ไม่ควรเสีย ก็ไม่ควรเสีย
ลูกที่ยิงดีก็เซฟได้ซะเยอะ
ลูกที่ยิงไม่มุม ไม่ทิศทางดีจริง กินแกยากอ่ะ

ที่สำคัญ นอกจากจุดเด่นในการออกบอลของแกแล้ว
จุดเด่นอีกอย่างของอลิสซอนที่สังเกตเห็นคือ ตำแหน่งการยืนและการออกมาปิดมุม

เอาจริงๆ ตั้งแต่เชียร์มา

ดูทัน กร๊อบเบล่า ก็ทันดูแค่ช่วงท้ายๆแล้วเท่านั้น

เดวิด เจมส์ ลูกยากดี แต่แน่จริงเมิงอย่าโยนมา
เวสเตอร์เฟลด์ ลูกยากดี พลาดไม่เยอะนะ แต่ตัวเล็กไปหน่อย
แบรด ฟรีเดล ตอนอยู่หงส์ไหงห่วย แต่พอย้ายออกไปแม่มโคตรเก่ง
ดูเด็ค นอกจากค่ำคืนอิสตันบูลแล้ว ผมว่าเหนียวกับเหวอสลับกันไปเรื่อย
เรน่า อันนี้ดูเหมือนจะชัวร์ แต่ก็ไม่ชัวร์ พลาดไม่เยอะ แต่ลูกยากหมดสิทธิ์ซะส่วนใหญ่
มิโยเล่ต์ ลูกยากขอให้บอก ลูกเซฟมีเยอะมาก แต่ก็มีพลาดประปรายพอกรุบกริบตลอด
ส่วนคาริอู๊ด............ไม่ต้องพูดถึง

ยูสนี่ใช่คนเดียวกันกับที่เคยมีคนตั้งมู้ถามถึงหรือเปล่าครับ
ที่ประธานเอฟแกบอกว่าชอบทำเป็นข้อมูลแน่นแต่มั่ว  

เอ่อออออ...ต้องการอะไรเหรอครับ?
นี่ไม่ใช่ข้อมูลนะครับ
เล่าจากประสบการณ์ รายชื่อโกลที่นึกออกว่าทันดูคนไหนบ้าง แค่นั้น

โควทผมมา แล้วบอกว่า ข้อมูลแน่นแต่มั่ว มันเหมือนโควทมาด่ากันนะครับ

ผมถามว่าใช่คนเดียวกันไหมกับที่เขาพูดถึงงงอะไรเนี้ย
ผมไม่ค่อยได้ตามเฝ้าบอร์ดแต่จำได้ว่าเหมือนมีคนตั้งมู้ชื่อคล้ายๆแบบนี้
แล้วในมู้เขาก็ใส่กันยับผมเลยอยากรู้ว่ายูสไหนใช่ยูสนี้ไหม
มันเข้าใจยากตรงไหนหรอครับถามจริงๆนะ  

ใครคือ ประธานเอฟ ล่ะครับ ผม งง
วันหลัง อยากรู้จักกัน inbox มาก็ได้นะ

แต่ผมไม่ได้ทำเป็นข้อมูลแน่นนะ ไม่ได้มั่วด้วย
อย่างในเมนท์นี้ ผมก็แค่จำชื่อโกลที่ดูทันและนึกออก ไม่ได้มีข้อมูลแน่นอะไรขนาดคนไหนเล่นกี่นัด หรือเล่นช่วงปีไหน อะไรเลยนา  

แล้วผมบอกยังเนี้ยว่าข้อมูลคุณมั่วผมแค่เข้ามาอ่านข่าวแล้วบังเอิญเห็นชื่อยูสคุณ
เลยโควทถามผมเล่นแอพss ib มันทำยังไงผมทำไม่เป็น
แค่อยากรู้ว่าคนเดียวกับที่หลายๆคนพูดถึงหรือเปล่าแค่นั้นแหละ
ตอนนี้ผมรู้แล้วว่าคงใช่ก็แค่นั้นแหละถ้าจะแย้งเรื่องข้อมงข้อมูลของตัวเองไม่มั่ว
ลองแวะไปหามู้นั้นดูสิเห็นหลายๆยูสเขากล่าวหาคุณไว้เยอะหนิ ^^  

แต่เท่าที่รู้สึกจากที่คุณตอบแต่ละดอก เหมือนคุณนั่นแหละที่หลอกด่าผมอยู่นะ
เอาเถอะ จะแอ๊พหรือไร ไม่ว่ากัน มีคนชอบก็ต้องมีคนไม่ชอบ ผมโอเคน้อมรับอยู่แล้ว

ถ้าอยากรู้จักผมจริงๆก็แค่เข้าไปประวัติก็ได้นี่
หรือจะดูว่า คนชอบมากกว่าคนไม่ชอบมั้ย

เข้าร่วม
12 มกราคม 2009
แผล่บโควต้าที่เหลือ
284
ตอบ
9,207

แผล่บสะสม
12,357

เรื้อน
185

ปล. ว่าแต่ คุณยังไม่ตอบเลยนะ ว่าใครคือ ประธานเอฟ?
แผล่บสะสม มากกว่า เรื้อน ขนาดนี้ มู้นั่นของพวกคุณกระจุกเดียวเองมั้ง  

เห้อผมว่าผมก็บอกนะว่าเล่นในแอพ SS มันเข้าดูประวัติได้ที่ไหนหล่ะ
หรือทำได้แต่ผมทำไม่เป็นไม่รู้เอาจริงๆไม่ต้องยกมาหรอกครับแผล่บเรื้อนมันวัดอะไรได้หรอ
เห็นเขาบอกกันคุณชอบเฝ้ารอเม้นเรียกแผล่บหน้าแรกอยู่แล้วไม่แปลกหรอกที่แผล่บเยอะ
อ้อตอนแรกผมแค่สงสัยว่าใช่คนเดียวกันกับที่มู้นั้นพูดถึงไหมเห็นคนแซะกันเยอะ
พอมาถึงตอนนี้เริ่มรู้แล้วว่าคงคนเดียวกันจริงๆยิ่งที่แซวกันว่าชอบEditนี่ตรงเป๊ะเลย5555555
ว่างๆก็ลองเข้าไปดูสิครับไปตอบสิครับจะได้รู้ http://www.soccersuck.com/boards/topic/1702855

ปล.ไม่ได้จะอะไรหรอกครับแค่สงสัยว่า"ใช่คนเดียวกัน"กับที่เขาพูดถึงกันไหมแค่นั้นไม่ต้องยกนู่นนี่มาขนาดนั้นเพราะถ้าจะแก้ต่างแก้ตัวอะไรก็แล้วแต่ไปแก้กับพวกที่เขากล่าวหาในมู้นั้นสิครับผมแค่ถามว่าใช่ไหมบอกแค่ใช่ไม่ใช่ผมก็เข้าใจแล้วไม่ต้องมายืดยาวขนาดนี้หรอกครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 22 Mar 2006
ตอบ: 1876
โพสเมื่อ: Wed Nov 14, 2018 19:11
[RE: "อลิสซอน"หวังพัฒนาฝีมือให้เพอร์เฟ็คต์สมสถานะค่าตัวระดับโลก]
ถ้าไม่มีอลิสซอนนี่หงส์ไม่ได้แต้มเยอะขนาดนี้หรอก
UCLอาจจะหมดลุ้นเข้ารอบไปแล้วด้วยซ้ำ
เข้าใจแมนยูเลย ว่าโกลล์ดีมันช่วยทีมได้ยังไง
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: .. ติดดาว ⭐
เข้าร่วม: 08 May 2007
ตอบ: 32146
โพสเมื่อ: Thu Nov 15, 2018 01:23
[RE: "อลิสซอน"หวังพัฒนาฝีมือให้เพอร์เฟ็คต์สมสถานะค่าตัวระดับโลก]
น่าจะเป็นผู้รักษาประตูที่ทำให้แฟนหงส์อุ่นใจที่สุดในรอบหลายปีที่ผ่านมา
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel