ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 8301
โพสเมื่อ: Sun Oct 28, 2018 18:46
[RE: กูรูชี้ทีมงานจิ้งจอกร้องไห้ระงม-เผยบทสนทนากับ"คุณวิชัย"ก่อนเกม]
เมื่อวานนังดูเลสเตอร์ยังเอาใจช่วยอยู่เลย เห็นก่อนจบนักเตะขาหักอีก ดันมามีข่าวนี้อีก
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

นักเตะกลางซอย
Status: Chelsea
เข้าร่วม: 17 Sep 2006
ตอบ: 2499
โพสเมื่อ: Sun Oct 28, 2018 20:28
[RE: กูรูชี้ทีมงานจิ้งจอกร้องไห้ระงม-เผยบทสนทนากับ"คุณวิชัย"ก่อนเกม]
เสียใจอ่ะ
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 1959
โพสเมื่อ: Mon Oct 29, 2018 07:41
แสดงความเสียใจกับครอบครัวท่านด้วยครับ
สิ่งที่ท่านทำไว้มันยิ่งใหญ่มากครับ
0
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: เซ็ง
เข้าร่วม: 11 Jan 2006
ตอบ: 23381
โพสเมื่อ: Mon Oct 29, 2018 08:13
Peter_Rabbit พิมพ์ว่า:
เห้ยยยๆๆๆๆ มาเปิดเผยบทสนทนางี้ ทำยังกับเป็นการคุยครั้งสุดท้ายเลย!

จะมาเปิดเผยไรตอนนนี้ ใจคอไม่ดี!!  

"พี่ไปก่อนนะ..."
เจ้านายผมก็บอกแบบนี้เหมือนกันก่อนแกเสีย ไม่คิดว่าคำพูดนี้จะเป็นคำพูดสุดท้ายของแกกับผม ภาพที่แกขับรถออกไปยังจำติดตา...อีกไม่กี่ชั่วโมงต่อมาก็ต้องมารับรู้ว่า...แกจะไม่กลับมาอีกแล้ว

1
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status: LFC Forever
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 3962
โพสเมื่อ: Mon Oct 29, 2018 08:35
cybernet พิมพ์ว่า:
เห้ยยยๆๆๆๆ มาเปิดเผยบทสนทนางี้ ทำยังกับเป็นการคุยครั้งสุดท้ายเลย!

จะมาเปิดเผยไรตอนนนี้ ใจคอไม่ดี!!  

เจ้านายผมก็บอกแบบนี้เหมือนกันก่อนแกเสีย ไม่คิดว่าคำพูดนี้จะเป็นคำพูดสุดท้ายของแกกับผม ภาพที่แกขับรถออกไปยังจำติดตา...อีกไม่กี่ชั่วโมงต่อมาก็ต้องมารับรู้ว่า...แกจะไม่กลับมาอีกแล้ว

ถ้าผมต้องเจออารมณ์แบบ พึ่งคุยกับใครสักคน แล้วอีกไม่กี่นาทีถัดมาเค้าเสียชีวิต... ผมคงจะช๊อคมากอะครับ...
1
0
There are places i'll remember all my life...
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: เซ็ง
เข้าร่วม: 11 Jan 2006
ตอบ: 23381
โพสเมื่อ: Mon Oct 29, 2018 08:58
cybernet พิมพ์ว่า:

ถ้าผมต้องเจออารมณ์แบบ พึ่งคุยกับใครสักคน แล้วอีกไม่กี่นาทีถัดมาเค้าเสียชีวิต... ผมคงจะช๊อคมากอะครับ...  

ผมก็ยังช็อคอยู่เลยครับ
ขนาดว่าผ่านมาปีนึงแล้ว...
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel