ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบต.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 18 Dec 2006
ตอบ: 2591
โพสเมื่อ: Thu Oct 25, 2018 09:20
[RE: "โบนุชชี่"เผยเคยบอกปัดผีเพื่อย้ายกลับถิ่นเก่าม้าลาย]
ACM1899 พิมพ์ว่า:
Gattuso2 พิมพ์ว่า:
ในข่าวมีทั้งเรือและผี แถมของเรือถึงขั้นรับข้อเสนอมาแล้ว
แต่หัวข้อข่าวดันมีแค่ผีทีมเดียว  

ก็ถูกแล้ว ถ้านับตามไทม์ไลน์ของเรือมันปี 2016 ก่อนย้ายไปมิลานอีก  

แล้วมันมีบอกไหมว่า ผียื่นมาก่อนไปยูเวน จะถูกได้ไง  

เมื่อถูกถามถึงเรื่องได้รับข้อเวยอจากแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด ช่วงจบดูกาลที่แล้วหรือไม่ โบนุชชี่ เปิดเผยถึงเรื่องนี้ว่า

"ใช่ครับ

แล้วมันบอกปีหรอ มันไม่บอกไง คือไม่ชัดเจน หัวข่าว  

คุณครับ ข้อเสนอจากแมนยูช่วงฤดูกาลที่แล้ว ก็ตรงกับหัวข่าวไงครับ บอกปัดผีเพื่อย้ายกลับม้าลาย มันไม่ตรงส่วนไหนฟะ

ส่วนไอ้เรื่องแมนซิตี้ เค้าก็แค่ย้อนอดีตก่อนย้ายมามิลาน เป็นส่วนเสริมเฉย ๆ

สับสนไรป่าวเนี่ย  

คือเนื้อหาข่าวมันพูดถึงผีน้อยไง แต่หัวข้อเอามาลงเหมือนพูดถึงแค่เรื่องเดียว สิ่งที่ผมต้องการจะสื่อ มันมีทั้งเรื่องอื่นมากมาย มาฟะทำมะเขื่ออะไร ผมพูดถึงหัวข่าวว่าพูดถึงผีแค่นั้น จริงเนื้อข่าวมันเยอะ เป็นเดือดเป็นร้อนจัง  

ทานโทษนะครับ ผมเกลียดแมนยูยังกับขี้ จะให้ผมเป็นเดือดเป็นร้อนแทนเนี่ยนะ

แค่ผมเห็นว่าเนื้อหากับตัวพาดหัวไม่ได้มีอะไรขัดแย้ง ไทม์ไลน์ก็ตรงกัน แค่เนี้ย เป็นไรมากปะฮะ แล้วทำไมต้องพาดหัวอย่างอื่นด้วยอะ ในเมื่อไอ้ที่พาดหัวก็คือไทม์ไลน์ล่าสุด จะให้ย้อนอดีตตอนซิตี้ยื่นในพาดหัวด้วยทำหอกหักอะไรมิทราบ

งั้นต้องแบ่งเป็นสองพาร์ทมั้ย พาร์ทแรกตอนยังอยู่ยูเว่ แมนซิตี้ยื่น พาร์ทสองตอนอยู่มิลาน แมนยูยื่น ถึงจะพอใจคุณ ไร้สาระ  

คุณนะไร้สาระ ไปไรมาก เกลียดก็เรื่องคุณใครถาม ปัญญาอ่อน5555 แล้วใครไปขอให้เป็นเดือดเป็นร้อน มันความคิดของแต่ละคน จะไปอยากให้คนอื่นคิดตามไปได้ โคตรไร้สาระจริงๆ มันเรื่องของผม คุณมาพาดพิงของผมก่อนเอง เสือกเอง ไร้สาระจริงๆ งงมากอะไรของคุณ55
ขำแทน  

เอาเถอะฮะ ไอ้ตอนแรกทำเถียง พอเถียงไม่ได้ดันมาดิ้นแทน ตามสบายฮะ  

หรอ 5555 ดิ้นหรอ มาพาดพิงคนอื่นเอง ดูตัวเองก่อนเถอะนะ555555
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Hard Man Idol

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel