ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะท้ายซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 2840
โพสเมื่อ: Sun Oct 21, 2018 17:51
[RE: แฟนมาดริดคิดถึงโด้ไหม]
ผมว่าแฟนมาดริดทุกคนแค่เคารพการตัดสินใจโด้ เค้าเป็นคนอยากย้ายเอง แล้วจะให้มานั่งคิดถึงแล้วทำไรได้ ต่อให้โด้ไม่ย้ายมันก็ต้องมีวันที่โด้เลิกเล่น ปัญหามันไม่ใช่การจากไปของโด้ ปัญหาคือมันดันไม่ซื้ออาซาร์หรือใครที่อยู่ในระดับใกล้เคียงมาแทนโด้ ดันซื้อกูตัวมาแย่งตำแหน่งนาบาส โอเคหละถ้าดูจากอายุและราคาตลาดปัจจุบัน แต่ก็ไม่ใช่ว่าจะมีดีลกูตัวแล้วไม่ต้องมีดีลอาซาร์ คือมันควรเอาดีลอาซาเป็นหลัก ส่วนกูตัวมันอยากย้ายขนาดนั้น ปล่อยทิ้งไว้อีกปีรอเอาฟรียังได้ ให้มันนั่งตบยุงกินเงินเชลซีรอเวลาย้ายไป
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
------REAL MADRID------
HALA MADRID Y NADA MAS
ดาวซัลโวโอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 6923
โพสเมื่อ: Sun Oct 21, 2018 19:13
มาทุกอาทิตย์เลยมั้งมู้เเบบนี้ เผลอๆถึงเเฟนมาดริดจะตอบว่าคิดถึง

เเต่ถ้าผลงานยังไม่ดีขึ้น เดี๋ยวต่อไปก็จะมีคำถามเเบบนี้มาอีกเรื่อยๆ

จริงๆผมว่าเเฟนมาดริดหลายคนเขาก็เคยให้คำตอบเรื่องนี้ไปเเล้วนะ

ถามอีกก็คงตอบเเบบเดิมนั่นเเหละ
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: หน้าจอคอม
เข้าร่วม: 13 Nov 2009
ตอบ: 266
โพสเมื่อ: Mon Oct 22, 2018 09:02
ผมว่าแฟนแมดริดที่บอกไม่คิดถึงเนี่ยะ หลอกตัวเองครับ อานุภาพการทำลายล้างระดับโด้เทียบกับคนอื่น ผมว่าต่างกันเยอะนะ
0
0
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 04 Nov 2014
ตอบ: 18508
โพสเมื่อ: Mon Oct 22, 2018 11:37
Roman_Riquelme พิมพ์ว่า:
แฟนคงไม่คิดถึงหรอก แต่คิดมากกว่าว่าขายตัวหลักไปทำไมไม่หาตัวแทนระดับเดียวกันหรือใกล้เคียงมามากกว่า แบบนี้ก็เสียหายสิ  

ถ้าเมสไปแฟนคงไม่คิดถึงเหมือนกันหรือครับ

แบบเอาแค่ซาบี้ไป นี่ผมว่าก็คิดถึงแย่ละนะ

ยิ่งโด้นี่อิมแพคต่อทีมไม่ต่างกันกะเมสเลย

หรือจะบอกว่าต่าง สำหรับแฟนมาดริด บาซ่าดี

555
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel