ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้จัดการทีมชั่วคราว
Status: ʕ•ᴥ•ʔノLFC.
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 52600
โพสเมื่อ: Sat Oct 20, 2018 08:33
[RE: FOL4 เบื่อไหมโดนยิงไกล]
เบื่อระบบที่บอลส่งบอลเมาๆ ตัวไม่วิ่ง เปลี่ยนตัวไม่ได้ มากกว่า

1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 28 Sep 2005
ตอบ: 15998
โพสเมื่อ: Sat Oct 20, 2018 09:25
★จอห์นミเล่นหนอน★ พิมพ์ว่า:
เบื่อระบบที่บอลส่งบอลเมาๆ ตัวไม่วิ่ง เปลี่ยนตัวไม่ได้ มากกว่า

เออจริง
0
0
|||

นักเตะอบจ.
Status: Gooner !!
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 10300
โพสเมื่อ: Sat Oct 20, 2018 12:20
ผมยิงมั่งนะถ้ามีโอกาสรึเจาะไม่เข้า แต่บางคนรึอาจจะหลายๆคน ยิงมันเป็นลูกหากินเลย

คิดไรไม่ออก วิ่งไปนอกเขตโทษแล้วจัดการ

ยิงไกลๆ ปั่นโค้งงงงงง เข้าไปแล้ว 98.99 %

โกล์นี่พุ่งยังไงก็ไม่ถึงมันเป็นเพราะอะไร
0
0
นักเตะอบจ.
Status: Gooner !!
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 10300
โพสเมื่อ: Sat Oct 20, 2018 12:26
NoParty พิมพ์ว่า:
ผมก็ยิงนะ เล่นขำๆ ผมชอบเล่นตามสไตล์ที่ชอบถ้ามีโอกาสก็ซัดนะ เน้นเล่นความหลายหลาย ยิงไกลบ้าง เปิดบอลบ้าง สนุกดี เน้นเอาเหมือนเราดูบอลหาทางเจาะเรื่อยๆๆ  

เหมือนกันนะผมก็ชอบเล่นแบบนี้ เหมือนกับนั่งดูบอลจริงๆ บุกแบบหลากหลาย เข้าทำหลายแบบ
ส่งสั้น ส่งยาว แทงทะลุ เปิดโหม่ง

แต่บางคนมันก็เล่นแค่แบบเดียว บังแล้วยิงไกล ไม่ก็เอาตัวคล่องๆ เลี้ยงมาแล้วยิง
1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 436
โพสเมื่อ: Sat Oct 20, 2018 13:44
พยายามหาตัวไปยังไว้ อย่าให้เขายิงได้ง่ายๆ จพลดประตูที่เสียจากยิงไกลลงเยอะ
0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 29 Nov 2008
ตอบ: 2576
โพสเมื่อ: Sat Oct 20, 2018 15:22
จริงๆ กองหลังภาคนี้่มันเอ๋อๆนะ จ่ายตัดหลังกับทะลุช่องง่าย
แต่ก็อย่างว่า ผมเน้นเคาะ ถ้า มีช่องก็ยิงครับ

ยิ่งเจอแบบพวกหลัง 5 กลาง 2 หน้า 3 แบบนี้ทำใจ
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 13 Oct 2008
ตอบ: 5376
โพสเมื่อ: Sat Oct 20, 2018 15:48
blackhunter พิมพ์ว่า:
ไม่ชอบเกมบอลของการีน่าตรงนี้

ผมไม่เข้าใจว่ามันจะกำหนดการเล่นให้คนทำไม

ภาคนี้ผมไม่เคยเล่นนะ แต่ภาค 3 นี่มันล็อคตายตัวมาก คิดว่าภาค 4 ก็คงไม่ต่างกัน

คือบางครั้งเป็นแพทช์ยิงไกล แพทช์โยนให้หลุดเดี่ยว แพทช์ปั่นโค้ง แพทช์เปิดหม่ง

เราต้องเล่นตามที่เค้ากำหนดเท่านั้นถึงจะเล่นสบาย  

บีบให้ต้องเติมมั้งครับ ถ้าอยากเทพ เช่นแพทช์นี้ยิงไกลง่ายก็ต้องไปซื้อตัวยิงไกลเทพๆ ซื้อโกลเซฟลูกยิงไกลเก่งๆ คงอะไรประมาณนี้ ผมเล่นฟรีก็มองว่าน่าเบื่อนะ เกมมันเคยสมดุลก็ชอบไปปรับให้ยิงเข้าง่ายบ้าง โหม่งง่ายบ้าง ยิงไกลง่ายบ้าง ตั้งแต่ fol3 ละ การีน่าชอบเปนงี้ แต่ก็เข้าใจเขาต้องทำธุรกิจ ผมเล่นฟรีไม่ควรไปว่าเขา ผมเล่น fc dallas ด้วย ไม่มีทางได้แดรกแคชผมแน่นอน 555
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 28 Feb 2010
ตอบ: 4476
โพสเมื่อ: Sat Oct 20, 2018 16:57
ถูกแบนแล้ว
FOL4 เบื่อไหมโดนยิงไกล
tHecH@mp พิมพ์ว่า:
blackhunter พิมพ์ว่า:
ไม่ชอบเกมบอลของการีน่าตรงนี้

ผมไม่เข้าใจว่ามันจะกำหนดการเล่นให้คนทำไม

ภาคนี้ผมไม่เคยเล่นนะ แต่ภาค 3 นี่มันล็อคตายตัวมาก คิดว่าภาค 4 ก็คงไม่ต่างกัน

คือบางครั้งเป็นแพทช์ยิงไกล แพทช์โยนให้หลุดเดี่ยว แพทช์ปั่นโค้ง แพทช์เปิดหม่ง

เราต้องเล่นตามที่เค้ากำหนดเท่านั้นถึงจะเล่นสบาย  

บีบให้ต้องเติมมั้งครับ ถ้าอยากเทพ เช่นแพทช์นี้ยิงไกลง่ายก็ต้องไปซื้อตัวยิงไกลเทพๆ ซื้อโกลเซฟลูกยิงไกลเก่งๆ คงอะไรประมาณนี้ ผมเล่นฟรีก็มองว่าน่าเบื่อนะ เกมมันเคยสมดุลก็ชอบไปปรับให้ยิงเข้าง่ายบ้าง โหม่งง่ายบ้าง ยิงไกลง่ายบ้าง ตั้งแต่ fol3 ละ การีน่าชอบเปนงี้ แต่ก็เข้าใจเขาต้องทำธุรกิจ ผมเล่นฟรีไม่ควรไปว่าเขา ผมเล่น fc dallas ด้วย ไม่มีทางได้แดรกแคชผมแน่นอน 555  

มีนักเตะพวด forever แพทช์อยู่ครับ พวกตัวเดียวจบแบบ

เด TB
มัลดินี่
เปอตี
ซัวเรส TB TT

ไม่ว่าจะเปลี่ยนอีกกี่แพท ก็ยังเทพ

ต้องดูพวกค่า

ดุดัน คุมอารมณ์ สมดุล คล่องตัว แข็งแกร่ง

ถ้าค่าพวกนี้เกิน 75 - 80 หมด แพทไหนก็เทพ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 06 Apr 2014
ตอบ: 1510
โพสเมื่อ: Sun Oct 21, 2018 12:46
ทีมผมเน้นออริจินัลทีมครับ เน้นต่อบอลเหมือนกัน กองหลัง70 กว่า
บังคับดักบอลแต่ละทีมอย่างเหนื่อย เน้นต่อบอลเข้าไปยิงสวย ๆ เหมือนกัน
โดนยิงไกลก็บ่อย กระชากยิงก็บ่อย
แต่ไม่อยากบ่นเท่ากับเวลาเราแทงทะลุช่อง ชืพทะลุ ละไม่ไปไลน์เดียวกับที่เราคิดครับ
ไม่งั้นนะ ผม ไม่กลัวทีมตำนานเลยบอกเลย 55+
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel