ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: ์Newbie2006-2016
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 29387
โพสเมื่อ: Mon Oct 15, 2018 22:49
[RE: สักทีเหอะ!เอเยนต์เผยทีมยุโรปยื่นสัญญา 2 ปีให้"โบลท์"พิจารณา]
Bankkikkok พิมพ์ว่า:
pohihi188 พิมพ์ว่า:
พูดยังกับนักวิ่งมันจะเล่นบอลไม่ได้นะ ก็แค่คนอยากเล่นบอลคนนึงแค่นั้น  

* เห็นด้วยเลย เหมือนสมัยเรียนประถม มัธยมอะแหละ

เพื่อนๆ ที่แม่งเป็นนักวิ่งตัวโรงเรียน แมร่งก็เตะบอลกันเป็นเยอะแยะ

นี้แหละ นี้คือสิ่งที่ผมคิดมาตลอด ขอบคุณนะครับ

อย่างเพื่อนผม เป็นนักบอลโรงเรียนมาตลอด แต่มันดันเล่นเปตองเก่งมาก

ตกลงจังหวัดดึงตัวไปเล่นเปตอง มันเลยต้องทิ้งฟุตบอล ทั้งมันก็เก่งโคตรๆ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

Fujiwara Takumi Trueno AE 86
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 18 Dec 2006
ตอบ: 2591
โพสเมื่อ: Mon Oct 15, 2018 23:34
[RE: สักทีเหอะ!เอเยนต์เผยทีมยุโรปยื่นสัญญา 2 ปีให้"โบลท์"พิจารณา]
ตอนทีมสวนกลับอยากดูตอนสปีดจัง
แต่ดุทรงแล้วน่าจะเร็วอยุ่ ขาก้าวยาวมาก
ท่าทางการวิ่งยกเข่าไปข้างหน้าเวลาก้าว
ขนาดไม่ได้แบบเต็มสปีดแบบยกขาหลังสูงๆแบบวิ่ง ยังดูเร็วเลย

มีอยู่ช่วงหนึ่งเคยบอกว่าโด้ต้องปรับท่าวิ่งแล้วจะเร็วกว่านี้
0
0
Hard Man Idol

ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: ใครทำอะไรกับผมไว้ ก็ขอสาปแช่งให้เจริญๆ นะ :)
เข้าร่วม: 07 Apr 2009
ตอบ: 13748
โพสเมื่อ: Tue Oct 16, 2018 00:48
Bankkikkok พิมพ์ว่า:
พูดยังกับนักวิ่งมันจะเล่นบอลไม่ได้นะ ก็แค่คนอยากเล่นบอลคนนึงแค่นั้น  

* เห็นด้วยเลย เหมือนสมัยเรียนประถม มัธยมอะแหละ

เพื่อนๆ ที่แม่งเป็นนักวิ่งตัวโรงเรียน แมร่งก็เตะบอลกันเป็นเยอะแยะ

นี้แหละ นี้คือสิ่งที่ผมคิดมาตลอด ขอบคุณนะครับ

อย่างเพื่อนผม เป็นนักบอลโรงเรียนมาตลอด แต่มันดันเล่นเปตองเก่งมาก

ตกลงจังหวัดดึงตัวไปเล่นเปตอง มันเลยต้องทิ้งฟุตบอล ทั้งมันก็เก่งโคตรๆ

* เค้าถึงได้บอกไงครับ ว่าคนกีฬา ให้มันเล่นไร มันเล่นได้หมดแหละ อยู่กับกีฬาประเภทนั่นบ่อยๆ ถึงไม่ดีที่สุด แต่ทำได้ดีกว่าคนอื่นก็คือเก่งนั่นละ
0
0
♥ LFC
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 16 Apr 2010
ตอบ: 3413
โพสเมื่อ: Tue Oct 16, 2018 01:25
รอ เปรูจา ขึ้นชั้นก่อนนะ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel