ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ยูโร
Status: ง่วงนอนทั้งวัน
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Jul 2008
ตอบ: 10300
โพสเมื่อ: Mon Oct 15, 2018 09:50
[RE: ถ้าท่านหัวร้อนจากการเล่นฟีฟ่า 19 จะทำยังไงครับ]
acoustic พิมพ์ว่า:
ภาคนี้ ปัญหาหนักของผมเลยคือจบสกอร์ครับ

เล่น SB ภาคนี้แค่ ระดับ Pro นะครับ

1. หลุดไปจ่อๆ ว่าสบายแหละ กองหลังสปีด 199 มาฉกบอลไปจ้อย

2. กด ยิงแบบมันยังติดมือจากภาคที่แล้ว ภาคนี้กลายเป็นลูกยิงหวานเย็น ค่อย ๆ
ไหลของมือโกล์ เหมือนเป็นกองหลังส่งคืนให้เค้าเลย

3. เสาประตู มันขนาดกว้างท่อนละ 5 เมตรหรือไง มันชนเอาๆ

4. กดยิงประตูแบบหลาย ๆ ท่านบอก L1+R2+ยิง ไม่เคยเข้ากรอบเลย ออกหมดแต่
เวลาเข้าซ้อม นี่เข้าบ้างบางครั้ง

ออกเกมส์มานั่งซัด ยูริ ดีกว่า  

ผมว่าโกลมันเก่งขึ้นก็เป็นเรื่องที่ดีนะครับ แต่บางจังหวะก็เว่อไป ปัดลูกยิงจ่อๆ บอลก็แรง เรื่องจบสกอร์ผมว่าผมก็ไม่ได้แย่นะ แต่ดูจากตัวเลขมันเข้าขั้นแย่เลย พอจบไม่ได้แล้วโดนสวน ก็หายสิครับ
แก้ไขล่าสุดโดย Backspace เมื่อ Mon Oct 15, 2018 09:51, ทั้งหมด 2 ครั้ง
2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดิสคอร์ด เกมท้าย ที่สิงของชาวเกมเมอร์ https://discord.gg/na4eSHMd5n

ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 06 Sep 2006
ตอบ: 244
โพสเมื่อ: Tue Oct 16, 2018 10:51
ถูกแบนแล้ว
[RE: ถ้าท่านหัวร้อนจากการเล่นฟีฟ่า 19 จะทำยังไงครับ]
ผมหยุดเล่นสักพักอ่ะ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel