ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะท้ายซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 2838
โพสเมื่อ: Wed Oct 17, 2018 13:29
[RE: ราชันก่ายหน้าผาก'วาราน'ส่อชวดเอล กลาซิโก้]
หลิมมาล้าวว พิมพ์ว่า:
HalaMadrid7 พิมพ์ว่า:
SE7ENc พิมพ์ว่า:
พวกเชียมาดริดตั้งแต่เกิด
ที่บอกไม่ใช่เชียเพราะโด้

ออกมากันเยอะๆนะครับ

ไม่ได้เชียเพราะโด้ครับ เริ่มเชียเพราะเบคแฮม ไม่ได้เชียมาดริดตั้งแต่เกิดครับ เคยเชียแมนยูมาก่อน แต่ก็เริ่มชอบและติดตามตั้งแต่ฟิโก้ ซีดานย้ายไป แต่ตอนนั้นยังไม่ค่อยมีถ่าย แล้วทำไมต้องแอบหลอคับ งง มาดริดเป๋แค่ไหนคงไม่น่าหนักเท่าแมนยูอะครับ เอาเวลาไปห่วงทีมตัวเองเหอะ  
อันนี้สงสัย...ไม่ได้กวนนะ ทำไมถึงเปลี่ยนทีมเชียร์อะครับ งี้แสดงว่าดูแมนยูเพราะเบคแฮม แล้วตอนเบคแฮมย้ายไป ปารีส มิลาน แอลเอ ตามเชียร์ด้วยมั้ยครับ  

ตอนนั้นเบคแฮมย้ายไปLAอะครับ มันก็อารมปลายอาชีพค้าาแข้งแล้ว เลยเชียมาดริดยาวเลย ซึ่งจริงๆช่วงนั้นนี่ยุคตกต่ำมาดริดเลยน้ะ กัลเดร่อนมาสานต่อเปเรซ แต่ก็เชียร์ต่อ แมนยูก็ชอบนะถ้าในอังกฤษ แต่หลังๆเห็นแฟนแมนยูในบอดนี้เลยเริ่มขี้เกียดเชีย บางทีแพ้มาก็ฮาดีเหมือนกัน
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
------REAL MADRID------
HALA MADRID Y NADA MAS
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel