ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ค.
Status: Deportivo La Coruna Til I Die!
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 4276
โพสเมื่อ: Tue Oct 09, 2018 20:15
[RE: หยุดกูที!!เซบีญ่าเฉือนเซลต้าสิบตัว 2-1 วิน 4 นัดติดทะยานนำฝูง]
ระเด่นระดาดง พิมพ์ว่า:
Super Depor พิมพ์ว่า:
westminster พิมพ์ว่า:
กล้าพูดเลยว่า โค้ช เซบีย่าคนนี้(พาโบล มารซิน) เป็นโค้ชที่สามารถคุมทีมใหญ่ได้สบายๆ คุมทีมเล็กๆแทบไม่มีตังค์ อย่างกิโรน่าให้รอดตกชั้นแบบสบายๆ + ทำให้ทีมมีเอกลักษณ์ และสเน่ห์ในการเล่นมากๆ และตอนนี้จิโรน่ามีพื้นฐานในการเล่นที่ดีมากๆ และผมเชื่อว่าอีกไม่นานเซบีย่าจะกลายเป็นทีมแบบกิโรน่าได้ ภายใต้โค้ขที่ชื่อว่า พาโบล มารชินนี่แหละ  

ด้ด
ตอนคุม กิโรน่า คนนี้เก่งมากจริง ๆ ครับ ไม่คิดว่าจะทำได้ด้ดีแบบนี้

เซบีญ่า ตอนนี้บอลน่ากลัวเลย โค้ชเก่ง นักเตะเก่ง

ป.ล. ขอบคุณ เซบีญ่า สำหรับนัดนี้ครับ  

ไม่เอาไม่เกลียดบีโก้สิ  

5555555555555 เกลียดได้สิ very muchhhhhhhhhhhhhhhhhhhh

0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel