ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบต.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 25 Jan 2010
ตอบ: 4008
โพสเมื่อ: Fri Oct 05, 2018 10:06
[RE: เด็กๆจัดให้!เกนดูซี่ควงสมิธ โรว์เปิดซิงปืนอัดคาราบัก 3-0]
นึกถึงชุดผสมเล่นถ้วยมิกกี้เลย เห็นเด็กๆยิงได้แบบนี้ รู้สึกดีหน่อยว่าอย่างน้อยก็พอมีตัวให้ดันขึ้นมาบ้าง เมื่อก่อนชุดใหญ่เจ็บตัวเดียวเสียวทั้งทีม
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 07 Apr 2008
ตอบ: 446
โพสเมื่อ: Fri Oct 05, 2018 10:24
[RE: เด็กๆจัดให้!เกนดูซี่ควงสมิธ โรว์เปิดซิงปืนอัดคาราบัก 3-0]
เห็นฟอร์มแบบนี้แล้วชื่นใจ
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 18 May 2011
ตอบ: 67
โพสเมื่อ: Fri Oct 05, 2018 12:03
ไปให้ถึงแชมป์นะปืน
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 09 Oct 2005
ตอบ: 17425
โพสเมื่อ: Fri Oct 05, 2018 15:45
คนป่าฮาเฮ พิมพ์ว่า:
ชนะติดๆกันก็จริงนะ แต่ไม่รู้สิ เหมือนผมรู้สึกไปคนเดียวรึเปล่าอ่ะ ว่ามันยังติดๆขัดๆ ขาดๆเกินๆ

ที่ยิงได้ เพราะทีมเค้าพลาด
ที่ไม่เสีย คือเพราะกองหน้าทีมเค้าไม่คมเอง

ไม่รู้สินะ ยังไม่อยากอวยไรมาก แต่ชนะยังไงผมก็ดีใจอยู่แล้วล่ะครับ รอเจอของจริงติดๆกันอีกรอบ ค่อยวิแคระกันใหม่ละกัน

คัมออนย่าสสสส์

ถ้าให้ดวงหนักๆ ผมให้นัดเอฟเวอร์ตันคือเราโคตรรั่วกับวัตฟอร์ตได้โอนโกลล์
เรื่องโกลล์เซฟ ผมก็ยกเดเคอาร์ของแมนยูเป็นตัวอย่างด้วย MVPประจำทีมหลายปีติดนะนั้น
นอกนั้นอีกฝ่ายมันก็ต้องโทษตัวเองเพราะยิงไม่ได้ ตามคุณภาพนักเตะ
จากโอกาศที่เราน่าโดนยิง ดวงผมให้จุดนี้มัน70-30เลย

ถ้ามุมผมจะให้มองข้ามจากการดูครึ่งแรก แล้วมาคุยแต่ผล แล้วคิดว่าทีมมันพัฒนา
ผมคงคิดแบบนั้นไม่ได้หรอก
ถ้ามันจะสะท้อนการพัฒนาการเตรียมทีม มันคงไม่มีใครอยากเห็นทีมตัวเองเริ่มแบบเหมือนไม่มีไอเดียหรอกครับ อย่างนัดนี้ก็เช่นกัน
มารอลุ้นแก้เกมเอาครึ่งหลังแบบนี้ มันก็ต้องมีคนที่คิดไม่ไว้ใจการทำทีมอยู่เหมือนกันนั้นละ

ผมก็ยังไม่อยากอวยเหมือนกัน เพราะผลงานทีมเก่าแกยังเบียดทีมพอๆกันยังไม่ได้
กับการเริ่มของทีมของเราถ้ายังเป็นแบบนี้
มันก็ยังเหมือนอยู่ในมาตราฐานเดิมคือลุ้นไปเล่นถ้วยยุโรป
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel