ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 14, 15
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 273
โพสเมื่อ: Thu Sep 27, 2018 15:12
[RE: อาซาร์ร้อนเป็นไฟ!แหวกกรวย น.85 หงส์เงิบนำก่อน 'สิงห์' ถีบร่วงคาบ้าน 2-1]
นัดนี้ไม่เป็นไร
ขอเชียร์อีกทีวันเสาร์ละกัน ทีมไหนดีกว่าก็ชนะไป
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 1324
โพสเมื่อ: Thu Sep 27, 2018 17:06
ถูกแบนแล้ว
[RE: อาซาร์ร้อนเป็นไฟ!แหวกกรวย น.85 หงส์เงิบนำก่อน 'สิงห์' ถีบร่วงคาบ้าน 2-1]
ads พิมพ์ว่า:
Popup08 พิมพ์ว่า:
เชลซีสำรองเก่งกว่าจริง อาซาก็เก่งกว่าซาล่าด้วย  

ได้ดูเกมส์ไหมคับ ผมว่าหงส์กดตลอด จนมีอาซาร์ ท้ายเกมส์ถึงสูสี แต่คมกว่า อันนี้ยอมรับ

สำรองตอนไม่มีอาซา ก๊องโต้ ผมว่าหงส์เหนือกว่านะ หลังยกชุด โกล์ สำรองทั้งนั้น

รอชุดใหญ่วันเสาร์คับ  

รอดูเหมือนกัน กลัวอาซาร์คนเดียวเลย
0
0
แข้งลีกเอิง
Status: CM แชมป์โลก
เข้าร่วม: 07 Sep 2013
ตอบ: 27982
โพสเมื่อ: Thu Sep 27, 2018 17:28
จัดต่อ วันเสาร์
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: This Means More
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 1101
โพสเมื่อ: Thu Sep 27, 2018 21:41
PRO TONY พิมพ์ว่า:
SuperKaetaro พิมพ์ว่า:
เล่นที่ลอนดอนหรือแอนฟิลด์เนี่ย กรรมการ
โมเร่โน่ แตะเป็นหาย มินโญ่เลย์ก็เสียเชตพีทอีกตามเคย หลังชุดนี้ก็คงได้เท่านี้แหละ  

ถ้าเกมนี้ มิโยเล่ต์ ยังโดนว่าได้อีก ผมว่าไม่แฟร์นะครับ

ได้ดูเกมหรือเปล่า?

ลูกที่โดนตีเสมอน่ะ โดนโขกแบบที่ปกติโกลไม่น่าเซฟได้แล้วอ่ะ ยังปัดชอตแรกได้นะ แต่โดนซ้ำ

มันความผิดกองหลังที่ตามประกบแล้วขึ้นโขกสู้เค้าไม่ได้ชัดๆ

ไปหาดูใหม่นะ

ปล แล้วลูกนี้อ่ะ ล้ำหน้าด้วยนะ  

ดูเต็มเกมส์นะครับ มินโญ่เลย์เชฟดี หลายลูกอยู่ ตั้งแต่ครึ่งแรก เพียงแต่เซตพีท เค้าเป็นโกลที่ชอบยืนอยู่ที่เส้น
ไม่ค่อยถนัดออกมาตัดบอลไม่เหมือนอลิสซอน หรือแม้แต่คาริอุสครับ หงส์เลยจะเสียประตูจากลูกตั้งเตะเยอะเวลามินโญ่เลย์เฝ้าเสา
0
0
CJr
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 11557
โพสเมื่อ: Fri Sep 28, 2018 18:14
King Rat พิมพ์ว่า:
ไอ้บ้าเซลซี... เอ็งไปยิงทีมพี่เขาแบบนี้ได้ยังไง ? ทำพี่เขาแพ้แบบนี้ระวังนะจะไม่มีที่ยืนในสังคมนะ... แฟนบอลพี่เขาจะเล่นงานนายแย่แน่ๆ

ไม่เห็นมีใครด่าเชลซี แฟนหงส์ชม Hazard ด้วยซ้ำ (พร้อมๆกับด่าหมู )

แต่กรรมการนี่มันน่าจริงๆ เขาทักมา มรุงดูหน่อยก็ได้ VAR อ่ะ ให้หรือไม่ก็อีกเรื่อง
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 14, 15
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel