ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะท้ายซอย
Status: Denim31
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 18 Sep 2008
ตอบ: 739
โพสเมื่อ: Tue Sep 25, 2018 19:43
[RE]แหงล่ะ!ดับบลินชี้"หงส์"ขึ้นเต็งแชมป์หากเชือดสิงห์,เรือ
PRO TONY พิมพ์ว่า:
ก็ เออ สิครับ

เพราะ ถ้าชนะได้ทั้งเชลซี และ ซิตี้ (แมตช์ถัดต่อไปเลย)
ก็คือ ชนะรวดในลีกตั้งแต่เปิด 8นัดรวด โหดอิ๊บอ๋ายยย เลยนะครับ (ไม่รู้เป็นสถิติรึป่าวด้วย จำไม่ได้แล้วว่ามีทีมไหนชนะติดกันตั้งแต่นัดแรกได้นานขนาดนั้น)

ถ้ากล้าๆชนะรัวๆ ผ่านทั้งเชลซีและซิตี้ ไม่ใช่เต็งแชมป์ก็บ้าล้าววว

ปล. แต่ผมว่า น่าจะหยุดที่เชลซีเนี่ยแหละ .....ไม่รู้ทำไม เวลามีแมตช์บอลถ้วยที่เจอทีมเดียวกับที่จะเจอในลีก มักจะได้ผลลัพธ์สองอย่างที่ต่างกัน(หมายความว่า ชนะในบอลถ้วย โดนเอาคืนในลีก เห็นบ่อยมาก)

ลิเวอร์พูลเคยเจออาเซน่อล ติดกัน3แมทช์ครั้งนึงแต่จำไม่ได้ฤดูกาลไหน สรุปหงส์เราแพ้รวดครับผม
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

The kop since spice boys (1997)
Mcmanaman Fowler Redknapp
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel