ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งบุนเดสลีกา
Status: better place is right here with me
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 9473
โพสเมื่อ: Thu Sep 20, 2018 19:19
[RE: Maple Story 1 รูป]
ลาขาด สุ้ไม่ไหว ของแพงเหลือเกิน จะไปซื้อของนอกก็เจอราคาเกือบหมื่น เจอคนเทพก็เทพเกิน ตามไม่ทัน
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

นักเตะหมู่บ้าน
Status: Los Blancos
เข้าร่วม: 25 Mar 2010
ตอบ: 1682
โพสเมื่อ: Thu Sep 20, 2018 23:07
กำลังจะเลิกเลย กำลังหักห้ามใจ

อย่างที่หลายคนบอกเลย มันใช้เวลาเก็บเควสรายวันนาน ถ้าคนว่างๆก็ดีไป
ชีวิตช่วงนี้ยุ่งมาก กำลังตัดใจเลิกเล่น

0
0
หัวหน้าแมวมอง
Status:
เข้าร่วม: 02 Jul 2009
ตอบ: 10686
โพสเมื่อ: Thu Sep 20, 2018 23:58
Sleepywood พิมพ์ว่า:
OxygenClub พิมพ์ว่า:
Sleepywood พิมพ์ว่า:
OxygenClub พิมพ์ว่า:
ผมยังเล่นอยู่นะครับ แต่ไม่ได้เล่นเซิฟไทย
เล่นเซิฟนอก เซิฟคลาสสิค v.0.83 (แต่นานๆเข้าไปเล่นที)
เล่นเรื่อยๆสนุกดีฮะ แต่แปลกใจเหมือนกัน
เซิฟนี้คนเอเชียเล่นอย่างเยอะ แต่ไม่ยักกะเจอคนไทยเลย

เซิฟไหนแนะนำทีครับท่าน อยากสัมผัสบรรยากาศเก่าๆ  

https://mapleroyals.com/?page=index
ถ้าเล่นตัวแรก แนะนำอาชีพ Cleric Priest Bishop ละกันครับ
ช่วยเซฟเงินไปได้เยอะเลย  

อันนี้ผมเคยโหลดมาครับ แต่ติดปัญหาตอนสร้างตัวมันสร้างรหัสไม่ได้ หาวิธีแก้ยังไม่เจอเลยครับ ยังไงขอบคุณมากครับผม  
หมายถึง PIC pass หลังจากที่ Log in หรือเปล่าครับ
ถ้าตรงนั้นเห็นเขาบอกว่าต้องห้ามซ้ำกับ password ตอน Log in ขั้นแรกอ่ะครับ
ผมอยากมีเพื่อนเล่นอ่ะ ผมเล่นคนเดียวเหงา 555
ถ้าตัดสินใจจะเล่นเซิฟนี้ ผมพอช่วยเหลือเรื่องเงินช่วงแรกๆได้ครับ
0
0
Games Anime Football
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel