ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 27 Mar 2007
ตอบ: 10156
โพสเมื่อ: Wed Sep 19, 2018 11:03
[RE: เมื่อเพื่อนสนิท(ผู้หญิง)แต่งงานแล้ว จะทำต้องตัวยังไง]
ก่อนแต่งงานเค้าก็ต้องมีแฟน แล้วช่วงเพื่อนมีแฟน จขกท. ทำตัวยังไงล่ะครับ

จริงๆก็ไม่น่าจะสนิทมากตั้งแต่เค้ามีแฟนละ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
อยากให้พวกเราชื่นชมน้ำใจผมไม่มากก็น้อยฮะ ที่ซื้อเสื้อมาเช็ดเท้า 330 บาท
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 27 Feb 2011
ตอบ: 25099
โพสเมื่อ: Wed Sep 19, 2018 11:15
[RE: เมื่อเพื่อนสนิท(ผู้หญิง)แต่งงานแล้ว จะทำต้องตัวยังไง]
ไปด้วยกันได้ปกติ ให้เพื่อนพาแฟนเขาไปด้วย ส่วน จขม. ก็พาแฟนตัวเองไปด้วย

เวลาค้างคืนก็แยกนอนชาย - ชาย หญิง - หญิง
แก้ไขล่าสุดโดย System of Valentine เมื่อ Wed Sep 19, 2018 11:16, ทั้งหมด 2 ครั้ง
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 9277
โพสเมื่อ: Wed Sep 19, 2018 12:27
ถูกแบนแล้ว
vegita36 พิมพ์ว่า:
อเฟรดไวฟ์ซ พิมพ์ว่า:
อย่าว่าแต่แต่งงานเลย มีแฟนผมก็ไม่ค่อยชวนละ ผมเกรงใจแฟนเพื่อน 5555

แต่ว่าตั้งแต่เรียนจบแยกย้ายมา ผมเจอเพื่อนน้อยมากๆเลยนะ ชีวิตผมแม่งไม่ค่อยสุงสิงใครด้วยดิ  

ท่านอยู่คนเดียวไม่เหงาหรอ หรือชอบชีวิตแนวนี้  

ไม่นะครับ ตื่นมาทำงาน กลับมาทานข้าวกับแฟน ทำโน่นนี่นั่น เล่นเกม เสาร์อาทิตย์ว่างๆทำงานบ้าน ออกไปเที่ยวบ้างครับ
1
0
นักเตะเทศบาล
Status: (^_^)b
เข้าร่วม: 27 Mar 2007
ตอบ: 6346
โพสเมื่อ: Wed Sep 19, 2018 13:18
[RE]เมื่อเพื่อนสนิท(ผู้หญิง)แต่งงานแล้ว จะทำต้องตัวยังไง
คุยได้แต่เกรงใจครอบครัวเค้าหน่อยนะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
^_____^ ให้สิ่งใด ก็ได้สิ่งนั้น

ก่อนที่จะลงมือทำอะไร-เราควรรู้ว่าจะจบมันอย่างไร

“แผนอยู่ที่คน ผลอยู่ที่ฟ้า มิอาจบังคับ” ขงเบ้ง

เ อ า ที่ ส บ า ย ใ จ เ ล ย (แต่อย่าให้คนอื่นเดือดร้อน)

ถ้า "ได้ยิน" จะ "ลืม"
ถ้า "เห็น" จะ "จำ"
ถ้า "ทำ" จะ "เข้าใจ"
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status: i am a slow walker but i never walk backwards
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 3408
โพสเมื่อ: Wed Sep 19, 2018 13:35
ผมก็มีนะ เพื่อนผู้หญิงที่แต่งานกันแล้วเนี่ย ซ้ำยังสนิทมากที่สุดด้วย เมื่อก่อนเป็นไง วันนี้ก็ยังเหมือนเดิม เป็นคนสไตล์เดียวกัน ไปไหนไปกัน ถ้าผมไปเชียงใหม่ก็ไปนอนบ้านมันแหละ แฟนมันก็ไม่เคยคิดด้านหึงหวงอะไรกับผมนะ บริสุทธิ์ใจ ไม่มีไรต้องแคร์คับ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel