ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Sep 2013
ตอบ: 12361
โพสเมื่อ: Mon Sep 17, 2018 00:33
[RE: พอโด้ย้ายทีม ผมก็เริ่มเข้าใจ]
ถ้าเมื่อก่อนโด้โวยเพื่อนจริง ไม่ได้มีความเป็นผู้นำชอบกระตุ้นเพื่อนแบบที่เห็นช่วงปีหลังๆด้วย

แต่ในเมื่อปัจจุบันโด้ก็ปรับปรุงตัวดีขึ้นมามากแล้ว อยู่ยูเว่ก็ยังไม่ได้ทำอะไร ไม่รู้จะยกมาแขวะทำไม
แก้ไขล่าสุดโดย หยวน ๆ เมื่อ Mon Sep 17, 2018 00:34, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวเตะกัลโช่
Status: Ronaldo's Ball The First
เข้าร่วม: 15 Nov 2013
ตอบ: 6220
โพสเมื่อ: Mon Sep 17, 2018 00:55
[RE: พอโด้ย้ายทีม ผมก็เริ่มเข้าใจ]
blackhunter พิมพ์ว่า:
ผมว่าการที่แบบเพื่อนพลาดแล้วไปบ่นเค้า แต่ตัวเองพลาดแล้วไม่ขอโทษใคร

อันนี้มันดูไม่เหมือนการกระตุ้นเพื่อนเลย  

คุยที่ปัจจุบันไหม แล้วโด้มันก็ดีขึ้นเรื่องนี้ ตั้งแต่มาดริดสองสามปีหลังแล้วนะ

ป.ล.พวกแผล่บก็หน้าเดิมๆ
5
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 19 Jul 2008
ตอบ: 9390
ที่อยู่: Sir Matt Busby Way, Old Trafford, Manchester, M16 0RA
โพสเมื่อ: Mon Sep 17, 2018 05:33
[RE]พอโด้ย้ายทีม ผมก็เริ่มเข้าใจ
วันนี้โด้ก็ดู หงุดหงิดฟอร์มตัวเองอยุนะ นานมี เหนเกี้ยวกาดทีบเสา 5555
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 07 Feb 2008
ตอบ: 665
โพสเมื่อ: Mon Sep 17, 2018 09:58
ถ้าพูดถึงคนที่อยู่ในสนามแล้วบัฟเพื่อนร่วมทีม
ผมกลับนึกถึงอีกคน
0
0

ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: Gooner4Ever
เข้าร่วม: 22 Mar 2007
ตอบ: 17610
โพสเมื่อ: Mon Sep 17, 2018 10:03
เหมือนน่อลมีอองรี ช่วงท้ายๆมีอะไรส่งให้อองรี แต่อองรี นิสัยดีกว่ามั้ง ปั้นเด็กๆกลับด้วย

ไม่สนว่าจะยิงอย่างเดียว
0
0
JW10&TR10
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 7637
โพสเมื่อ: Mon Sep 17, 2018 10:06
เจี๊ยวหอมเลี่ยมทอง พิมพ์ว่า:
ผมว่าการที่แบบเพื่อนพลาดแล้วไปบ่นเค้า แต่ตัวเองพลาดแล้วไม่ขอโทษใคร

อันนี้มันดูไม่เหมือนการกระตุ้นเพื่อนเลย  

คุยที่ปัจจุบันไหม แล้วโด้มันก็ดีขึ้นเรื่องนี้ ตั้งแต่มาดริดสองสามปีหลังแล้วนะ

ป.ล.พวกแผล่บก็หน้าเดิมๆ  

ผมว่าถ้า มันเป็นคนแบบนั้นจริง เพื่อนคงไม่ส่งให้แล้วมั้ง

ไอการโวยในสนามเนี่ย มันโวยตัวเองรึป่าว นอกสนาม มันก้ออาจทำอีกแบบ

ผจก.ทีมยังโดน เตะไล่ได้ ไอโด้ คงโดนเหมือนกันถ้าเพื่อนไม่เอา อ่ะนะ
0
0

ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 25 Mar 2015
ตอบ: 7326
โพสเมื่อ: Mon Sep 17, 2018 10:16
ถูกแบนแล้ว
โด้มันไม่ค่อยโวยมานานละ อาจจะมีบ้างแบบว่าเฮ้ย ตรูว่างนิ ไม่ส่งให้วะ
ยิ่งไปอยู่ยูเว่ไม่โวยเพื่อนเลยมั้ง
0
0
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 10884
โพสเมื่อ: Mon Sep 17, 2018 11:24
FokuchzRedDevil พิมพ์ว่า:

ไหนอะ ปีหลังๆ ผมแทบไม่เห็นเลยนะ แล้วโดยเฉพาะอยู่ยูเว่นี่ก็ไม่มีเลยนะ คือถ้าจะด่าด่าปัจจุบันดีกว่า  

อยู่ยูเว่ เพิ่งเล่นได้ไม่ถึง 10 นัด ใจเยนๆ มีแน่นอน ตอนนี้เด็กมันยังใหม่อยู่มันอยู่เป็น แค่ตอนนี้เพื่อนก็ปั้นแล้วปั้นอีก เดียวตอนมันทำประตูได้เยอะๆแล้วเพื่อนไม่จ่ายก่อน จะรู้เบย
0
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 13 Aug 2009
ตอบ: 7378
โพสเมื่อ: Mon Sep 17, 2018 11:30
zebastian283 พิมพ์ว่า:

ไหนอะ ปีหลังๆ ผมแทบไม่เห็นเลยนะ แล้วโดยเฉพาะอยู่ยูเว่นี่ก็ไม่มีเลยนะ คือถ้าจะด่าด่าปัจจุบันดีกว่า  

อยู่ยูเว่ เพิ่งเล่นได้ไม่ถึง 10 นัด ใจเยนๆ มีแน่นอน ตอนนี้เด็กมันยังใหม่อยู่มันอยู่เป็น แค่ตอนนี้เพื่อนก็ปั้นแล้วปั้นอีก เดียวตอนมันทำประตูได้เยอะๆแล้วเพื่อนไม่จ่ายก่อน จะรู้เบย  

เล่นมาดริดเอาแค่ 2 ปีหลังพอ ถามว่าโด้มันโวยเพื่อนแบบแต่ก่อนหน้านั้นรึเปล่า จะบอกว่าผมไม่ดูมาดริดก็ไม่ใช่นะ ผมก็ตามดูแทบทุกนัด ก็ไม่เห็นจะรู้เลยแบบท่านว่า
0
0
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 10884
โพสเมื่อ: Mon Sep 17, 2018 11:45
zebastian283 พิมพ์ว่า:

เล่นมาดริดเอาแค่ 2 ปีหลังพอ ถามว่าโด้มันโวยเพื่อนแบบแต่ก่อนหน้านั้นรึเปล่า จะบอกว่าผมไม่ดูมาดริดก็ไม่ใช่นะ ผมก็ตามดูแทบทุกนัด ก็ไม่เห็นจะรู้เลยแบบท่านว่า  

โรนัลโด้กับรามอสไง นัดเจอเซบีย่า ในรามอนซานเชส ผมไม่อยากพูดเยอะ โรนัลโด้อยู่มาดริด มา 9 ปี ท่านเอา 2 ปีหลัง มาเทียบกับยูเว่ 10 นัดแรก ท่านตัดสินแล้วว่าโรนัลโด้เป็นยังไง ผมเถียงไปก็ไม่ขึ้น ตอนนี้ยังใหม่อยู่มันอยู่เป็น ถ่ายรูปลงกับดีบาร่ากับคอสต้าเป็นว่าเล่น ใจเยนๆ มันอาจจะไม่เกิดเลย ก็ได้เพราะโด้จะเล่นได้ถึงอายุเท่าไหร่ ตอนนี้ก็ 33-34 ละ อยู่ยูเว่คงอีกไม่นาน รอดูไปก่อนครับ
1
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 594
โพสเมื่อ: Mon Sep 17, 2018 12:26
ยูเว่หลังจากโด้มาก็กลายเป็นที่กล่าวขานมากขึ้น
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 30 Oct 2013
ตอบ: 2007
โพสเมื่อ: Mon Sep 17, 2018 23:36

ผมอะเคยเล่นบอล แข่งบอล เวลาจังหวะไหนผมพลาดแล้วโดนเพื่อนร่วมทีมบ่นๆในเกมนี่ผมไม่รู้สึกอะไรเลยนะ เพราะมันเป็นอารมณ์ร่วมตามเกม แถมบางครั้งมันก็เป็นแรงผลักดันให้เราตั้งใจเล่นมากขึ้นด้วยซ้ำ ส่วนไอขอโทษเนี่ย ทีมผมก็ไม่ค่อบมาขอโทษกันหรอก เพราะเราเล่นด้วยกันบ่อยจนไม่รู้จะขอโทษไปทำไม เพื่อนยิงพลาดทุกคนในทีมก็เห็นมันเซ็งหมด ผมยังไม่เคยต้องการให้มันขอโทษที่มันยิงพลาด จับบอลพลาดอะไรเลย ส่วนมากจากเป็นกองหลังกับโกลมากกว่าที่จะชอบขอโทษ ถ้าพลาดถึงขั้นเสียประตูอะไรเงี้ย เพราะมันเป็นตำแหน่งที่ห้ามพลาดเลย
แก้ไขล่าสุดโดย TarChelseaFC เมื่อ Mon Sep 17, 2018 23:40, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel