ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 306
โพสเมื่อ: Mon Sep 17, 2018 02:30
[RE: มาครบ!"คอสต้า"โขก,ศอก,ถุย-"น้ากรี"เซ็งเลยจะหัวร้อนทำไม]
โถ่ววว ชอบฝีเท้าพี่ดั๊กมากนะ
ครั้งนี้ก็เป็นบทเรียนไปละกัน
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะท้ายซอย
Status: Don't worry be happy
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 320
โพสเมื่อ: Mon Sep 17, 2018 05:58
[RE]มาครบ!"คอสต้า"โขก,ศอก,ถุย-"น้ากรี"เซ็งเลยจะหัวร้อนทำไม
ไม่มีความเป็นมืออาชีพเลย... บางกระแสว่าโดนเยียดผิวบ้าง ไม่ได้ฟาวล์บ้าง เลยน็อตหลุด อยากให้ดูพี่ติ๊ด เอฟร่าของแมนยูเป็นตัวอย่าง ถูกหม่อมกัดเยียดผิวจริง แต่ก็ไม่มีทำอะไรถ่อยแบบนี้โต้กับหม่อมกัดเลย แถมยังลงเล่นต่อแบบมืออาชีพ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
It’s not a car…
It’s a VOLKSWAGEN…
นักเตะกลางซอย
Status: £iv€rpool
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 1807
โพสเมื่อ: Mon Sep 17, 2018 07:25
[RE: มาครบ!"คอสต้า"โขก,ศอก,ถุย-"น้ากรี"เซ็งเลยจะหัวร้อนทำไม]
ศอก3เฮดบัต3ถุย5 11นัดพอไม๊
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: เหรียญมันยังมีสองด้าน
เข้าร่วม: 22 Jun 2007
ตอบ: 18159
โพสเมื่อ: Mon Sep 17, 2018 10:04
พี่ไปโดนตัวไหนมาเนี้ย!

0
0
จะเพื่อนกิน..หรือเพื่อนตาย..ก็เพื่อนเรา..แล้วเราจะไม่เดินเดียวดาย....

นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 29 Oct 2008
ตอบ: 2904
โพสเมื่อ: Mon Sep 17, 2018 10:07
Dybala พิมพ์ว่า:
FC BARCELONA พิมพ์ว่า:
แบนสักหน่อยไหม นักบอลระดับหมู่บ้านมาก  
แบนนะแบนอยู่แล้วครับ เผลอๆสโมสรปรับอีกแฟนบอลยูเว่ทุกคนก็ไม่ชอบใจ แต่เทียบเป็นนักบ้านระดับหมู่บ้านเลยหรอ มันทำครั้งแรก ทำไปเพราะอะไรก็ยังไม่รู้ ขนาดกองหน้าเบอร์9ทีมท่าน กัดเพื่อนร่วมอาชีพมากี่ครั้งละยังไปซื้อ 555 ขำหว่ะ ไม่ได้อยากจะวอร์นะ เชียเมสด้วยซ้ำ แต่เห็นแบบนี้แล้วอดไม่ได้ คอสต้าทำไปเพราะอะไรรอดูเหตุผลก่อนค่อยด่าก็ได้ แต่ทีกองหน้าเบอร์9ของท่านทำ คือคู่กรณีไม่ได้ทำอะไรเลยแต่ไปกัดเค้าอันนั้นเรียกว่าอะไร อ่อไม่ต้องมาบอกนะว่าตอนที่มันกัด มันยังไม่ได้ย้ายมาทีมท่าน รู้ครับ แต่นักเตะที่ไล่กัดชาวบ้านนี่สิยังซื้อมา ถึงมันจะทำตัวดีขึ้นก็เถอะ มันเรียกว่าอะไรละ

ปล.ผมเกลียดเหยินตั้งแต่มันกัดคิเอลและทำอิตาลีตกรอบในรอบโลก  
อบต นี่เขาพูดถึงการคุมอารมปะครับ ไม่ใช่ฝีเท้าหรอก แฃ้วพวกยูเว่ไม่ต้องยกยอตนเองครับ อย่าเลย ทีมเอ็งอะล้มบอล ศาลตันดสินให้ผิดด้วย อย่าสอนศีลธรรมคนอื่นเลยครับ ด้วยความปรารถนาดี

0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 1013
โพสเมื่อ: Mon Sep 17, 2018 17:00
ถูกแบนแล้ว
nutsoy8za พิมพ์ว่า:
Dybala พิมพ์ว่า:
FC BARCELONA พิมพ์ว่า:
แบนสักหน่อยไหม นักบอลระดับหมู่บ้านมาก  
แบนนะแบนอยู่แล้วครับ เผลอๆสโมสรปรับอีกแฟนบอลยูเว่ทุกคนก็ไม่ชอบใจ แต่เทียบเป็นนักบ้านระดับหมู่บ้านเลยหรอ มันทำครั้งแรก ทำไปเพราะอะไรก็ยังไม่รู้ ขนาดกองหน้าเบอร์9ทีมท่าน กัดเพื่อนร่วมอาชีพมากี่ครั้งละยังไปซื้อ 555 ขำหว่ะ ไม่ได้อยากจะวอร์นะ เชียเมสด้วยซ้ำ แต่เห็นแบบนี้แล้วอดไม่ได้ คอสต้าทำไปเพราะอะไรรอดูเหตุผลก่อนค่อยด่าก็ได้ แต่ทีกองหน้าเบอร์9ของท่านทำ คือคู่กรณีไม่ได้ทำอะไรเลยแต่ไปกัดเค้าอันนั้นเรียกว่าอะไร อ่อไม่ต้องมาบอกนะว่าตอนที่มันกัด มันยังไม่ได้ย้ายมาทีมท่าน รู้ครับ แต่นักเตะที่ไล่กัดชาวบ้านนี่สิยังซื้อมา ถึงมันจะทำตัวดีขึ้นก็เถอะ มันเรียกว่าอะไรละ

ปล.ผมเกลียดเหยินตั้งแต่มันกัดคิเอลและทำอิตาลีตกรอบในรอบโลก  
อบต นี่เขาพูดถึงการคุมอารมปะครับ ไม่ใช่ฝีเท้าหรอก แฃ้วพวกยูเว่ไม่ต้องยกยอตนเองครับ อย่าเลย ทีมเอ็งอะล้มบอล ศาลตันดสินให้ผิดด้วย อย่าสอนศีลธรรมคนอื่นเลยครับ ด้วยความปรารถนาดี

แล้วไงครับ ล้มบอลอะไรครับ ทีมผมไม่ได้ไปบอกให้ใครล้มบอลให้นะครับ อย่าโชว์....ข่าวมีก็ตามหน่อยนะ เค้าเลือกผู้ตัดสินที่เก่งเป่าตามเกมทันให้มาเป่า ซึ่งทำกันหลายทีมในอิตาลี ไม่ได้มีใบสั่งใครให้เตะด้วยแล้วแพ้ให้ ผลงานก็เห็นๆกันอยู่ในสนาม แหม่ พาดพิงเหยินหน่อยไม่ได้ ตอนที่มันกัด หรือเหยียดผิว ก็เห็นปกป้องมันกันใหม่ ไม่น่ามาสอนคนอื่นได้เหมือนกันนะแฟนบอลทีมนี้ ทีมผมจะล้มบอลจะโกงจะล็อคผู้ตัดสิน แต่ก็ไม่เคยตั้งใจไปเหยียดผิดหรือตั้งใจกัดใครครับ อ่อ ไม่ทำให้แฟนบอลทีมอื่นตายด้วย

ปล.ถ้ามีเวลาว่างไปศึกษากัลโช่โปลีใหม่นะ เพื่อรอยหยักในสมองจะมีมากขึ้น

ปล.2 ขนาดยูเว่ตกชั้นเพราะล้มบอลอย่างที่ท่านว่า ขึ้นมาไม่กี่ปีได้แชมป์ลีคแล้วนะรู้ยัง
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel