ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 2157
โพสเมื่อ: Sun Sep 16, 2018 14:50
[RE: ผมเป็นติ่ง Anthony Martial]
Believe พิมพ์ว่า:
artcr7 พิมพ์ว่า:
ทำไมคิดกันแต่ว่ามันมีของ

ละไม่คิดกลับกันบ้างว่าตัวมันเองหยุดพัฒนาแล้วบ้าง?  
แล้วคนที่เหลือพัฒนาไปทางไหนครับ หรือหยุดกันทั้งทีมเลย  

ผมว่าลู กับ แรช ดีขึ้นนะ (แต่การตัดสินใจก็ยังไม่ดีขึ้นเท่าไร่นัก)

กองหลังก็ดีขึ้นเยอะ เห็นชัดจากชอว์เลยครับ  
ดีขึ้นหรอทั้งที่ยิงได้น้อยลง คนด่ามู้

ไลฟ์ตลอด แรชฟอร์ดยุคกัล ลงไปนิดเดียว ยิงไป 8ลูก
แก้ไขล่าสุดโดย artcr7 เมื่อ Sun Sep 16, 2018 14:51, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Status:
โพสเมื่อ: Sun Sep 16, 2018 14:52
[RE: ผมเป็นติ่ง Anthony Martial]
Teddybrownbag พิมพ์ว่า:
Artcr7 อะไรนี่มันดูบอลยังไงของมัน ดูนักเตะบอกอึดอัดกัน
บอกนักเตะไม่สนุกกับบอลหมดเลย ใครก็เล่นไม่ดี เล่นดรอปลงไป
มันกางสถิติอะไร บ้าบอ หลายคนก็ผ่านบอลได้ดีกว่าเดิมตั้งเยอะ
เข้าทำได้ดีขึ้นเรื่อยๆ

มาอ่านมันพูดละปวดกบาลแทน เหมือนเด็กพูดไปเรื่อย  
ดูป๊อกยิงเยอะ เหมือนอย่ยูเว่่ป่าว ลองดูเรียงตัวดิ เห็นชัดป่าว เคยไปดูเชลซีอะไรมั้ย หรือดูบอลอยู่ทีมเดียว ถ้าตามดูฟอร์มนักเตะหลายๆคนจะ ไม่่พูดงี้เลยครับ
แก้ไขล่าสุดโดย artcr7 เมื่อ Sun Sep 16, 2018 14:58, ทั้งหมด 2 ครั้ง
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 07 Feb 2006
ตอบ: 20164
โพสเมื่อ: Sun Sep 16, 2018 20:22

ละไม่คิดกลับกันบ้างว่าตัวมันเองหยุดพัฒนาแล้วบ้าง?  
แล้วคนที่เหลือพัฒนาไปทางไหนครับ หรือหยุดกันทั้งทีมเลย  

ผมว่าลู กับ แรช ดีขึ้นนะ (แต่การตัดสินใจก็ยังไม่ดีขึ้นเท่าไร่นัก)

กองหลังก็ดีขึ้นเยอะ เห็นชัดจากชอว์เลยครับ  
ดีขึ้นหรอทั้งที่ยิงได้น้อยลง คนด่ามู้

ไลฟ์ตลอด แรชฟอร์ดยุคกัล ลงไปนิดเดียว ยิงไป 8ลูก  

ถ้าท่านมองแบบนี้ก็ตามสบายครับ

มองต่างมุมจะให้เชื่อเหมือนกันก็คงไม่ละครับ
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Sun Sep 16, 2018 21:48

ถ้าท่านมองแบบนี้ก็ตามสบายครับ

มองต่างมุมจะให้เชื่อเหมือนกันก็คงไม่ละครับ  
เค
0
0
(ทัณฑ์บนครั้งสุดท้าย)

นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 5821
โพสเมื่อ: Sun Sep 16, 2018 22:20
Night-Knight พิมพ์ว่า:
ผมว่าทุกคนอึดอัดหมดแหละกับฟุตบอลแบบนี้หลายคนไม่ได้สร้างผลงานที่ดีเลยเกืิอบทุกตำแหน่งเล่นไม่ดีเหมือนกันหมด อเล็กซ์ซิซ ลินการ์ด ลูกากู ป๊อกบา ดอร์ปลงไป ดูไม่สนุกกับฟุตบอล นี้แหละที่มูทำกับนักเตะ  

ป็อกบา เล่นดี เล่นเด่น คอยสร้างจังหวะสวนกลับเล่นงาน Watford เยอะอยู่นะครับ

แต่ บอลไปตายที่ รอม กับ ซานเชซ ซะส่วนใหญ่

คนที่เล่นแย่สุด คือ ซานเชซ ซึ่ง น้ามู คงคาดหวังไว้สูงมาก แต่เล่นได้ไม่ดีเลย  
แทบจะขึ้นเกมรุกคนเดียวของทีมด้วยซ้ำปอกอะ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel