ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 1964
โพสเมื่อ: Sun Sep 09, 2018 13:55
ถูกแบนแล้ว
[RE: หลังเกม กุหลาบดำ ตะวันฉาย มาคุยกันครับ]
Juk_Grooo พิมพ์ว่า:
ส่วนตัวไม่ชอบกุหลาบดำอยู่แล้ว

เรื่องข้ออ้างซ้อมน้อย ตัดไป มืออาชีพต้องพร้อม

1-3 เอาไม่ลง ก็เจ็บตัวไปโดนเตะสะสม มาอย่างเยอะ

แต่สุดท้าย ก็รอดูแก้มือว่า ถ้าซ้อมเต็มมา จะเอาตะวันฉายลงไหม  

หลังเกมการชกจบลง เมื่อ 7 ก.ย. ที่เวทีมวยลุมพินี คมเพชร ศิษย์สารเสือ พลิกแพ้ เพชรสมหมาย ส.สมหมาย พร้อมงาบเดิมพันไป 3,200,000 บาท

หลังเกมนักข่าวสอบถามไปทางทีมงานคมเพชร บอกอยากแก้มือเหมือนกันในพิกัด น้ำหนักเท่ากันนั้น ทางน้าแดง เขาทราย ทีมงานค่ายมวย ส.สมหมาย บอกได้ไม่มีปัญหา แต่ต้องข้ามไปชกที่ เวที ราชดำเนิน พร้อมมีเดิมพันให้ กินอีก 3,000,000 บาท

ล่าสุด ทีมงานค่ายมวย ศิษย์สารวัตรเสือ นำโดยน้าไพโรจ์ บอกพร้อมไปชกเสมอ แต่ขอเพิ่มสีสัน โดยเพิ่มเดิมพันเป็น ข้างละ 5,000,000 บาท รวมไปกลับ 10 ล้านบาท ถ้าทางทีมงาน ส.สมหมาย พร้อมสะกิดมาได้เลย

เพชรสมหมายเชิงชกร้ายมาก

แต่ ถ้าน้ำหนักเท่ากัน ผมยังมั่นใจในความแกร่งและหัวใจ ของคมเพชร

เรตเปิด เท่าที่ได้ยินมา เสมอ หรือใครต่อรอง
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 27 Sep 2008
ตอบ: 330
โพสเมื่อ: Sun Sep 09, 2018 15:12
[RE: หลังเกม กุหลาบดำ ตะวันฉาย มาคุยกันครับ]
ทำไมมีคนไม่ชอบกุหลาบดำเยอะจังครับ
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 1964
โพสเมื่อ: Mon Sep 10, 2018 02:42
ถูกแบนแล้ว
DringinGzzz พิมพ์ว่า:
ทำไมมีคนไม่ชอบกุหลาบดำเยอะจังครับ  

เกิดจาก กุหลาบดำได้รับรางวัลยอดมวยในปีที่ผ่านมาครับ

ซึ่งหลายๆคนเห็นว่ายังไม่เหมาะสม

ซึ่งที่จริงต้องไปด่ากรรมการที่เป็นผู้ตัดสิน แต่ดันมาลงกับนักมวยแทน

ซึ่งช่วงแรกของการประกาศผล หลายๆคนคิดว่ายอดเหล็กเพชรสมควรได้

แต่ยอดเหล็กเพชรนัดล่าสุดที่เจอแสงมณี

โดนเตะจนร่อน แต่กรรมการก็ให้ยอดชนะไป ซึ่งคนก็ด่ากันทั้งประเทศ

เครดิตยอด เลยลดไปเยอะมากครับ

แต่เอาจริงๆ กุหลาบดำ ถ้าตัดอคติ ก็เก่งขึ้นเรื่อยๆ ปล. เขาเพิ่งอายุ 18 19
1
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 22 Sep 2013
ตอบ: 3326
โพสเมื่อ: Mon Sep 10, 2018 08:56
มองว่าซ้อมน้อยซ้อมเยอะนี่ ข้ออ้างอะครับ โปรแกรมก็ออกแล้ว แถมโปรแกรมใหญ่อีก

คนเกลียนดเยอะก็แบบ จขท บอกแกไปได้ยอดมวยปีที่ผ่านมา แบบเฮ้ย ต่อยแต่ 7 สี แทบไม่ผ่านมวยดังๆ ส่วนตัวยอดเหล็กเพชรผมก็ไม่ได้เชียนะ ผมอยากให้โยธินได้ ยอดมวยต้องแบบ นน ประมาณนี้ตูเก่งสุดรัยงี้ปะ 5555

ส่วนเรื่องเพชรสมหมาย ต่อยโคดดีเตะ ทั้งเร็วทั้งแม่น ได้หักล้มก่อนหมดยก4 กะ ได้หมัดยก5 เซียนจ่ายตังเลย

ปล สามสิงเพิ่งเคยดู ได้ขึ้นชิงแชมป์ได้งัยนิ แบบคนละชั้นเกิ๊น
0
0
MY LIVERPOOL!!!!
FORZA NAPOLI!!!!

นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 22 Sep 2013
ตอบ: 3326
โพสเมื่อ: Mon Sep 10, 2018 09:07
http://www.smmsport.com/reader.php?news=221774

อันนี้เพิ่งอ่านครับ จขท ถ้า 138 นี่ผมว่า เพชรมรกต มวยโบ้ททำได้นะ นน นี้
0
0
MY LIVERPOOL!!!!
FORZA NAPOLI!!!!

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel