ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งลีกเอิง
Status: You'll Never Walk Alone
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 4670
โพสเมื่อ: Sat Sep 08, 2018 16:18
[RE: ฟาบินโญ่แบ็คขวาแจ่ม!ฟีโน่ควงเนย์ยิง'แซมบ้า'อุ่นตบมะกัน 2-0]
Peter_Rabbit พิมพ์ว่า:
PotatoChips พิมพ์ว่า:
MidnightN พิมพ์ว่า:
ฟาบินโย่ นี่ตำแหน่งไหนอะครับ ตอนอยู่โมนาโก เหมือนจะ RB  

RB DMC

เสียดานถ้าบอลโลกบราซิลใช้เฟอมิโน่น่าจะไปได้ใกลกว่าใช้เฮทรุด  

เอาจริง ผมว่าเฮซุสก็เล่นดีนะครับ เสียตรงเนย์มากกว่า...

ดูเนย์เล่นบางครั้งแล้วไม่เหมือนดูฟุตบอล... เหมือนมาดูโชว์กายกรรมไรบางอย่าง.. สับๆโยกๆแล้วก้อกลิ้งๆ 555  

สับๆโยกๆแล้วก้อกลิ้งๆ 555 อ่านถึงนี่ละผมขำเลย
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel