ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
แมนยูยุคไหนห่วยที่สุด
ฤดูกาลของ เดวิด มอยส์
???
ปีที่สองของลุงฟานกัล
???
ปัจจุบันของมูรินโญ่
???
คะแนนทั้งหมด: 233
ผู้ตั้ง
แข้งลีกเอิง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 5480
โพสเมื่อ: Mon Aug 20, 2018 21:10
หลังป๋าออก ปีไหนห่วยที่สุดครับ
มอยมันได้เงินทำทีมถึง50ล้านหรือเปล่า
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 06 Apr 2017
ตอบ: 6795
โพสเมื่อ: Mon Aug 20, 2018 21:18
[RE: หลังป๋าออก ปีไหนห่วยที่สุดครับ]
ปัจจุบันยังไม่จบเลยครับ เล่นได้แปปเดียวเอง

แต่สิ่งที่เห็นคือ.. สีหน้า ภาษากายของนักเตะในตอนนี้ เหมือนยุคมอยเลย เป้ะแบบเป้ะมาก..

ไม่บ่งบอกถึงความดีอกดีใจ ความสู้ ความมีใจอะไรเลยสักนิด..

ย้อนไปดูคลิปยุคมอยนี่ตอนยิงเข้ายังไม่ค่อยจะดีใจกันเท่าไรเลย.. แต่ตอนนี้ไม่ต้องถึงกับยิงเข้าหรอก เล่นธรรมดานักเตะก็ไร้แรงใจกันแล้ว.. (ลองสังเกตุดูตั้งแต่พรีซีซั่นถึงนัดที่แล้วอะน่ะ)

อย่างว่า ฤดูกาลนี้หรือปัจจุบันยังไม่จบ ตัดสินไม่ได้.. แต่สิ่งเดียวที่ตัดสินได้คือ เริ่มมีกลิ่นไม่ดีขึ้นเรื่อยๆ

ตั้งแต่นัดแรกแล้ว.. ถามแฟนผีจริงๆ ดีใจกับสามแต้มอันนั้นอะแน่นอน แต่ถ้าดูเต็มแมทช์หลายคนคงคิดเหมือนผม.. โดนเลสเตอร์เปิดเกมบุก สวนกลับก็ไม่ได้คม ดีนะวันนั้นหลังเหนียวพอประคองได้
1
0
''I've never played for a draw in my life'' - Sir Alex Ferguson
.
.
ขอบคุณที่เคยได้เป็นส่วนหนึ่งของกันแหละกัน

ขอบคุณที่ได้เป็นส่วนหนึ่งของกันแหละกัน

ขอบคุณที่เกิดมาครั้งนี้.. ได้ใช้เวลาร่วมกัน
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 29 Apr 2009
ตอบ: 16029
โพสเมื่อ: Mon Aug 20, 2018 21:39
[RE: หลังป๋าออก ปีไหนห่วยที่สุดครับ]
pohihi188 พิมพ์ว่า:
MANCUNIENX พิมพ์ว่า:
Salacious พิมพ์ว่า:
ผมเชียร์ยุค เดวิด มอยส์ นะเอาตรงๆ ถ้าเทียบกันกับ ฟานกัล มูริญโญ่ เสียดายที่ไม่ได้ให้เวลามอยส์มากเหมือนกับตอนให้มูริญโญ่แบบนี้  

เดวิดมอยส์ได้รับทีมที่ดีที่สุดแล้วครับ

ฟานกาลมารับงานที่ 7

มูมารับงานทีมยูโรป้า

มอยส์รับมรดกแชมป์ แกไม่สามารถคุมทีมนี้ได้เลย ผมไม่สงสัยเพราะหลังแกออกไปแล้วงานส่วนตัวก็ยังกู่ไม่กลับเลย

มูรับงาน FA ปะครับ  

FA มันไม่ใช่ถ้วยสะท้อนสถานะทางฟุตบอลทีมจริงๆอ่ะครับ อย่างวีแกนได้แชมป์ แต่ตกชั้นไรเงี้ย

แต่สิ่งที่สะท้อน คือ คุณได้ไปเล่นยุโรปถ้วยไหน (ในฐานะทีมหัวตาราง) หรือไม่ได้ไปเลย

ทีมยุโรป้า อาจมีผลในการดึงดูดนักเตะยากกว่า ucl หรือโปรแกรมที่ต้องเตะวันพฤหัส ทำให้ต้องเล่นลีก วันอาทิตย์ วันจันทร์บ่อยๆ มันมีผลหลายอย่าง
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 25 Aug 2007
ตอบ: 6693
โพสเมื่อ: Mon Aug 20, 2018 21:47
มอยส์ที่หนึ่งในใจ จากแชมป์สู่อันดับ 7

ฟานกัล ครองแชมป์น่าเบื่อ

มู ขวัญใจกองแช่ง โดนแซะมากสุด
0
0
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 17 Sep 2009
ตอบ: 6141
โพสเมื่อ: Mon Aug 20, 2018 21:52
ปีของโมเยสครับ

สุดๆของความมหาบรรลัยละครับ
0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 1816
โพสเมื่อ: Mon Aug 20, 2018 22:27
ใคร Graduate ก่อนเพื่อนก็ไอนั่นแหละครับ
0
0

คอมเมนเตเตอร์
Status:
เข้าร่วม: 12 Oct 2009
ตอบ: 21888
โพสเมื่อ: Mon Aug 20, 2018 23:04
ปีมอยคือที่สุด ระยำมาก
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 31 Jan 2014
ตอบ: 3885
โพสเมื่อ: Mon Aug 20, 2018 23:20
นึกว่าเอาสองปีก่อนตอนเริ่ม

0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel