ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 09 Sep 2013
ตอบ: 8999
โพสเมื่อ: Mon Aug 20, 2018 16:23
[RE]ถ้ามูโดนปลด!!
eatsleep พิมพ์ว่า:
Teddybrownbag พิมพ์ว่า:
ผมว่าเยอะ คิดว่าจะไปอิตาลีอีก ไม่ก็ เย มันส์  

ชอบโค้ชเน้นผลเเบบมู เเต่ไม่ได้ผลที่ต้องการ ยังเชียร์มูอยู่ป่าวครับ หลังจากผ่านไป 2 เกม

ผมชอบมู แต่ผมไม่ได้ชอบเน้นผลนะ มูทำทีมส่วนใหญ่ระบบเกมรับแล้วสวนกลับดี แต่ถ้าโควทมาถามว่าผมยังเชียร์แกอยู่มั้ย
ผมเชียร์แกเหมือนเดิม ผมไม่ได้ชอบมูที่ผลงานของเค้าอย่างเดียว
ผมชอบมุมมอง วิสัยทัศน์ ในเรื่องต่างๆ การพูด
แต่ยอมรับเลยว่า มูก็ทำผิดพลาดในเรื่องฟุตบอลบ้าง
เพราะเค้าเป็นมนุษย์คนนึง โด้ เมสซี่ เป๊ป พลาดได้ทั้งนั้น
เป๊ปเคยมาเอ๋อ จิบน้ำ งงๆ ผิดพลาดมหันต์ มาเป็นแชมป์ว่าวกับซิตี้ บวกกับความคาดหวังอันสูงของทุกคนเหมือนกัน ซึ่งช่วงนี้ผมว่าการ ทำทีม ของแก ดูไม่เฉียบที่สุดละ สำหรับมูซื้อตัวมาก็เฟล เอามาใช้ได้ไม่เข้ากับทีม แต่ถ้าถามว่า แกจะเฉียบเหมือนเดิมได้มั้ย
ผมว่าแก อยู่ในที่ๆโจทย์ยากกว่าเก่าแค่นั้น คนแบบมู มันไม่ได้ท่องจำว่าทำอย่างไรถึงจะสำเร็จ แต่เค้ารู้ how to ทำอย่างไร ถึงจะได้ความสำเร็จแล้ว ให้ทำอีกทีก็ทำได้ เพราะงั้นต่อให้โดนปลด ผมก็คอยเชียร์นะ ยาวดีมั้ย 555
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
แก้ไขล่าสุดโดย Teddybrownbag เมื่อ Mon Aug 20, 2018 16:24, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2016
ตอบ: 13523
โพสเมื่อ: Mon Aug 20, 2018 16:31
[RE: ถ้ามูโดนปลด!!]
slim_shady พิมพ์ว่า:
ระดับมูก็ผู้จัดการที่สุดของโลกละอ่ะ (มีเทียบระดับเดียวกันได้ก็แค่เป็บ) ใครบ้างไม่อยากได้  

ถ้าตอนนี้ก็แมนยูล่ะครับ ที่ไม่อยากได้
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 1757
โพสเมื่อ: Mon Aug 20, 2018 16:32
ถูกแบนแล้ว
ผมว่าเยอะ คิดว่าจะไปอิตาลีอีก ไม่ก็ เย มันส์  

ชอบโค้ชเน้นผลเเบบมู เเต่ไม่ได้ผลที่ต้องการ ยังเชียร์มูอยู่ป่าวครับ หลังจากผ่านไป 2 เกม

ผมชอบมู แต่ผมไม่ได้ชอบเน้นผลนะ มูทำทีมส่วนใหญ่ระบบเกมรับแล้วสวนกลับดี แต่ถ้าโควทมาถามว่าผมยังเชียร์แกอยู่มั้ย
ผมเชียร์แกเหมือนเดิม ผมไม่ได้ชอบมูที่ผลงานของเค้าอย่างเดียว
ผมชอบมุมมอง วิสัยทัศน์ ในเรื่องต่างๆ การพูด
แต่ยอมรับเลยว่า มูก็ทำผิดพลาดในเรื่องฟุตบอลบ้าง
เพราะเค้าเป็นมนุษย์คนนึง โด้ เมสซี่ เป๊ป พลาดได้ทั้งนั้น
เป๊ปเคยมาเอ๋อ จิบน้ำ งงๆ ผิดพลาดมหันต์ มาเป็นแชมป์ว่าวกับซิตี้ บวกกับความคาดหวังอันสูงของทุกคนเหมือนกัน ซึ่งช่วงนี้ผมว่าการ ทำทีม ของแก ดูไม่เฉียบที่สุดละ สำหรับมูซื้อตัวมาก็เฟล เอามาใช้ได้ไม่เข้ากับทีม แต่ถ้าถามว่า แกจะเฉียบเหมือนเดิมได้มั้ย
ผมว่าแก อยู่ในที่ๆโจทย์ยากกว่าเก่าแค่นั้น คนแบบมู มันไม่ได้ท่องจำว่าทำอย่างไรถึงจะสำเร็จ แต่เค้ารู้ how to ทำอย่างไร ถึงจะได้ความสำเร็จแล้ว ให้ทำอีกทีก็ทำได้ เพราะงั้นต่อให้โดนปลด ผมก็คอยเชียร์นะ ยาวดีมั้ย 555  

FC ตัวจริง

ขอบคุณสำหรับความเห็นครับ อยากให้เเฟนผีทุกคนออกมาให้กำลังใจมูเเบบที่คุณทำอยู่มากเลย

ผมจะได้ช่วยเซฟมูต่อด้วย
0
0
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 54138
โพสเมื่อ: Mon Aug 20, 2018 16:35
ออกไป
0
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status: * KingCanto * GodZlatan - KnightRooney
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 12813
โพสเมื่อ: Mon Aug 20, 2018 16:38
ทีมชาติไทยชุดใหญ่ ครับ
0
0
#ThankyouSirAlex
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: k e a n e
เข้าร่วม: 20 May 2011
ตอบ: 12268
โพสเมื่อ: Mon Aug 20, 2018 16:41
ตอนแรกจะบอกว่าทีมชาติโปรตุเกส คิดไปคิดมาเคยได้ยินว่าแกยังไม่อยากคุมทีมชาติในเร็วๆนี้
0
0
glory glory, united
นักเตะหมู่บ้าน
Status: LFC 2007-Present
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 1357
โพสเมื่อ: Mon Aug 20, 2018 16:42
ไปคุมดอร์ทมุนด์ ให้กลับมาคว้าแชมป์ลีกให้ได้ครับ
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 09 Sep 2013
ตอบ: 8999
โพสเมื่อ: Mon Aug 20, 2018 16:53

FC ตัวจริง

ขอบคุณสำหรับความเห็นครับ อยากให้เเฟนผีทุกคนออกมาให้กำลังใจมูเเบบที่คุณทำอยู่มากเลย

ผมจะได้ช่วยเซฟมูต่อด้วย  

ถ้าถามผม ผมก็ตอบครับ แต่ถ้าแฟนผีคนอื่นไม่ชอบมู ผมก็เคารพสิทธิ์คนอื่น
ไม่ได้อยากให้ใครต้องมาชอบเหมือนผม

มั่วผมก็แย้ง ถ้าเค้าพูดจริง ผมก็เห็นด้วยหลายคนเลยนะ
1
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 30 Oct 2014
ตอบ: 2798
โพสเมื่อ: Mon Aug 20, 2018 16:59
ทีมชาติแล้วล่ะ มาถึงรุ่นนี้ สโมสรก็คงตัวเลือกน้อย ไม่งั้นรอดูผลงานทูเคิลล์ซักปี ถ้าไม่เวิร์คหวยอาจจะออกที่จ่ามู
0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 1816
โพสเมื่อ: Mon Aug 20, 2018 16:59
อยู่ไหนก็ได้ครับ ถ้าทีมนั้นมีคลาส
0
0

นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
ตอบ: 5182
โพสเมื่อ: Mon Aug 20, 2018 17:09
ปารีส ไม่ก็ทีมชาติ
0
0
รู้อะไรไม่สู้รู้งี้
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: P.A.K.
เข้าร่วม: 25 Aug 2009
ตอบ: 211
โพสเมื่อ: Mon Aug 20, 2018 17:09
ผมขอลองของ เป็น Leonardo Jardim — AS Monaco ละกันคั

0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
ตอบ: 59130
โพสเมื่อ: Mon Aug 20, 2018 17:23
ถูกแบนแล้ว
white valentine พิมพ์ว่า:
slim_shady พิมพ์ว่า:
ระดับมูก็ผู้จัดการที่สุดของโลกละอ่ะ (มีเทียบระดับเดียวกันได้ก็แค่เป็บ) ใครบ้างไม่อยากได้  

ถ้าตอนนี้ก็แมนยูล่ะครับ ที่ไม่อยากได้  

แฟนเชลชีก็ไม่อยากได้ ลองตั้งถามดูดิ แล้วพวกทีมใหญ่ที่เน้นเกมบุกกะไม่อยากได้แน่นอน
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 29 Oct 2009
ตอบ: 1373
โพสเมื่อ: Mon Aug 20, 2018 18:50
ถูกแบนแล้ว
ถ้ามูโดนปลด!!
มูว่าจะไปคุมโปรตุกีส
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2016
ตอบ: 1814
โพสเมื่อ: Mon Aug 20, 2018 19:41
ถูกแบนแล้ว
Ss แฟนผีเทียมทั้งนั้น เชียร์กันตามกระแส
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel