นักเตะอบจ.
Status:
: 0 ใบ
: 0 ใบ
เข้าร่วม: 21 Mar 2009
ตอบ: 546
ที่อยู่:
โพสเมื่อ: Mon Aug 20, 2018 12:31
โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอลวันจันทร์ที่ 20 สิงหาคม 2561
วันจันทร์ที่ 20 สิงหาคม 2561
ย้ำอีกครั้งว่าบอลไทยยังไม่ตกรอบทั้งชายและหญิงนะครับ รอลุ้นผลวันนี้อีกที ถ้าตรงตามเงื่อนไขก็เข้ารอบนะครับ ส่วนเหรียญอื่นๆ ก็ยังมีให้ลุ้นกันตามปกติ ชมรายการได้ตามนี้เลย
WorkpointOfficial Youtube + Fanpage Workpoint Entertainment + WorkpointTV
8.45 | วอลเลย์บอลชายหาดหญิง รอบแบ่งกลุ่ม ไทย-ญี่ปุ่น
*พิเศษเฉพาะ Facebook Live Workpoint Entertainment | แบดมินตัน ประเภททีมหญิง รอบ 8 ทีมสุดท้าย ไทย-ไต้หวัน
11.45 | เซปัคตะกร้อประเภททีมชุดชาย ไทย-เกาหลีใต้
15.45 | วอลเลย์บอลชายหาดชาย รอบแบ่งกลุ่ม ไทย-อิหร่าน
17.10 | ยกน้ำหนักชาย รุ่น 57 ก.ก. รอบชิงเหรียญ
18.15 | บาสเก็ตบอลชาย รอบแบ่งกลุ่ม ไทย-อินโดนีเซีย
WorkpointOfficial Youtube + Fanpage PPTV HD 36 + PPTV HD 36
09.00 | ว่ายน้ำ รอบคัดเลือก
11.00 | เทนนิส รอบ 32 คนสุดท้าย
13.00 | ยิมนาสติกลีลา ประเภทชาย
16.00 | ยิงปืน ประเภทเป้าบินชาย รอบชิงเหรียญ
AIS Play Asian Games 1 + WorkpointOfficial Youtube + Fanpage ชิงร้อยชิงล้าน
09.00 | ว่ายน้ำ รอบคัดเลือก
13.00 | มวยปล้ำสมัครเล่น รอบคัดเลือก
18.15 | ว่ายน้ำ รอบชิงเหรียญ
AIS Play Asian Games 2 + WorkpointOfficial Youtube + Fanpage I Can See Your Voice Thailand
09.00 | แบดมินตันประเภททีมหญิง รอบ 8 ทีมสุดท้าย
16.00 | เทควันโด้ หญิง 53 ก.ก. และ หญิง 67 ก.ก. และชาย 58 ก.ก. รอบชิงเหรียญ
19.30 | วูซู ประเภทสานต้าชาย 60 และ 65 ก.ก. รอบ 16 คนสุดท้าย
AIS Play Asian Games 3 + WorkpointOfficial Youtube + Fanpage คนอวดผี
10.45 | ปืนยาวอัดลมชาย 10 เมตร รอบชิงเหรียญ
12.30 | ปืนยาวอัดลมหญิง 10 เมตร รอบชิงเหรียญ
14.00 | ยิงปืนเป้าบินหญิง ประเภทแทร็ป รอบชิงเหรียญ
16.00 | ยิงปืนเป้าบินชาย ประเภทแทร็ป รอบชิงเหรียญ
18.00 | ฟันดาบ ประเภทฟอยล์หญิง รอบชิงเหรียญ และเซเบอร์ชาย รอบชิงเหรียญ
AIS Play Asian Games 4 + WorkpointOfficial Youtube + Fanpage The Mask Singer
08.00 | ขี่ม้า ประเภทศิลปะการบังคับม้า รอบคัดเลือก และรอบชิงเหรียญ
16.00 | ฟุตบอลชาย รอบแบ่งกลุ่ม อิหร่าน - เมียนมา
19.00 | มวยปล้ำชาย รุ่น 125 ก.ก. ประเภทฟรีสไตล์ รอบชิงเหรียญ
AIS Play Asian Games 5 + WorkpointOfficial Youtube + Fanpage Supermum
09.00 | วูซู ประเภทไท่จี๋เจี้ยนหญิง รอบชิงเหรียญ
14.00 | ยกน้ำหนักหญิง รุ่น 48 ก.ก. รอบชิงเหรียญ
17.00 | ยกน้ำหนักชาย รุ่น 57 ก.ก. รอบชิงเหรียญ
AIS Play Asian Games 6 + WorkpointOfficial Youtube + Fanpage ตลก6ฉาก
09.00 | เทควันโด้ รอบคัดเลือก
13.00 | ยิมนาสติกลีลาชาย รอบคัดเลือกกลุ่ม 1
15.30 | ยิมนาสติกลีลาชาย รอบคัดเลือกกลุ่ม 2
18.00 | ยิมนาสติกลีลาชาย รอบชิงเหรียญ
*******************************************
2018-19 Spanish Premiera Liga
01.00 | Valencia - Atletico Madrid (beIN Sports 2 / PPTV HD /Skynet Sport 2)
03.00 | Athletic Bilbao - Leganes (beIN Sports 2 /Skynet Sport 2)
2018-19 Premier League
02.00 | Crystal Palace - Liverpool (beIN Sports 1 /Skynet Sport 6 /HD)
2018-19 DFB Pokal - Round of 64
01.45 | Greuther Furth - Borussia Dortmund (BBTV CH 7HD / Bugaboo.tv)
2018-19 Calcio Series A
01.45 | Atalanta - Frosinone (beIN Sports 3 /Skynet Sport 1)
2018-19 SuperLiga Argentina
01.45 | Estudiantes - Boca Juniors (beIN Sports 4)
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri
ขอบคุณท่าน Mikamura Kaoru
โหวตเป็นกระทู้แนะนำ