ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะเทศบาล
Status: Meawchester United Only
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 06 Jul 2008
ตอบ: 3819
โพสเมื่อ: Wed Aug 15, 2018 14:37
[RE: ROV - ตั้งแต่เล่นมาตัวไหนโกงสุด]
gnaruto พิมพ์ว่า:
เกรียนเมพในตำนาน พิมพ์ว่า:
กิลเดอดิ โคตรเกรียน ลินดิสมันเจอล้วงชุดเดียวเลี้ยว

ผมเมนลินดิสนะ ซีซั่นที่แล้วพาขึ้นคอนสบายๆ ซีซั่นนี้โดนแบนเฉยย ต้องมาเล่น สลิม กะ ไวโอ วนๆอยู่ได1-2 เนี่ยย

ขอถาม Step lindis หน่อยครับ
พอดีว่าจะฝึกเล่นครับ
แต่ไม่อยากเปิดกระทู้ใหม่ ขอบคุณครับ

วิ่งเข้าพุ่มบ่อย ๆ ให้ passive ทำงาน
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
แขวนสตั๊ด
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 27217
โพสเมื่อ: Wed Aug 15, 2018 17:53
[RE: ROV - ตั้งแต่เล่นมาตัวไหนโกงสุด]
gnaruto พิมพ์ว่า:
เกรียนเมพในตำนาน พิมพ์ว่า:
กิลเดอดิ โคตรเกรียน ลินดิสมันเจอล้วงชุดเดียวเลี้ยว

ผมเมนลินดิสนะ ซีซั่นที่แล้วพาขึ้นคอนสบายๆ ซีซั่นนี้โดนแบนเฉยย ต้องมาเล่น สลิม กะ ไวโอ วนๆอยู่ได1-2 เนี่ยย

ขอถาม Step lindis หน่อยครับ
พอดีว่าจะฝึกเล่นครับ
แต่ไม่อยากเปิดกระทู้ใหม่ ขอบคุณครับ

ลินดิสไม่มีไรมากครับ คือยืนยิงฟรีไม่ให้เค้าล้วงธรรมดานี่แหละ

ผมว่ามันไม่มีสเต็ปไรมากหรอก ก็กดยิงรัวๆไปนั่นแหละ

สกิลไหนมาก็กดสกิลนั้นเลย เพราะมันคูลดาวน์เร็วทุกสกิล

แต่ที่ต้องเล่นให้ฉลาดก็คือตำแหน่งการยืม การจุดวางกับดัก แล้วก็การเปิดป่า

ยิ่งแรงค์ไม่สูงมากยิ่งได้เปรียบ เพราะตัวซุ่มในป่าจะชอบเหม่อ

คือหลายๆคนยังไม่ชินกับการโดนลินดิสเปิดป่า

บางทีเปิดมาได้วิสองวิยังยืนนิ่งอยู่เลย เพราะไม่รู้ตัว บางคนก็กำลังซื้อของอยู่
1
0
สสจ ที่ย่อมาจาก สะใจจัง

ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 12 Jan 2015
ตอบ: 5251
โพสเมื่อ: Wed Aug 15, 2018 18:55
[RE]ROV - ตั้งแต่เล่นมาตัวไหนโกงสุด
กิลเดอร์ตอนบัพครับ ปล่อยเลทเกมนี่คือยังไงก็แพ้ เข้าไปโง่ๆยังสบายๆอะ ยิงแรงได้เกราะ ยิงป้อมยิงคนได้หมด โกงแบบโคตรๆ แต่ต้องได้เกิดนะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel