ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 5053
โพสเมื่อ: Tue Aug 14, 2018 14:31
[RE: แฟน AC Milan จัดทีมยังไงดีครับ]
Contingency พิมพ์ว่า:
4-3-1-2

donnarumma
calabria - caldara -romagnoli -rodriguez
kessie - locatelli/biglia - bertolacci
calhanoglu / bonaventura
silva/cutrone - higuain  

Silva กับ Loca ไปแล้วครับ
2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Liverpool
AC Milan
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 17 May 2010
ตอบ: 6635
โพสเมื่อ: Tue Aug 14, 2018 15:07
[RE: แฟน AC Milan จัดทีมยังไงดีครับ]

จริงๆซามูตอนอยู่มาลาก้ายืนซ้ายนะครับ ผมเดาว่ามามิลานน่าจะมาเล่นซ้าย
0
0

#weareacmilan
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 14 Apr 2010
ตอบ: 12179
โพสเมื่อ: Tue Aug 14, 2018 15:23
เคยดูสองสามครั้ง คนผิดคล้ำหนอ่ย คล้ายเซดอฟ อายุยังไม่มาก ยังอยู่ไหมครับ ผมว่าคนนี้เทคนิกดีนะ

0
0
Xroom Fanclub

ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 11553
โพสเมื่อ: Tue Aug 14, 2018 15:30
P.G.B.msu พิมพ์ว่า:
เคยดูสองสามครั้ง คนผิดคล้ำหนอ่ย คล้ายเซดอฟ อายุยังไม่มาก ยังอยู่ไหมครับ ผมว่าคนนี้เทคนิกดีนะ

ถ้าหมายถึง Kessie ยังอยู่ครับ เดอะแบกกลางเลย แต่หลังๆเล่นเละเทะไปหน่อย ทำเสียจังหวะสุดท้ายบ่อย

หรืออาจจะหมายถึง urby emmanuelson ตัวนี้เล่นดีแต่ย้ายทีมไปแล้วครับ
0
0
Status:
เข้าร่วม: 14 Apr 2010
ตอบ: 12179
โพสเมื่อ: Tue Aug 14, 2018 15:37
mmdsadd พิมพ์ว่า:

ถ้าหมายถึง Kessie ยังอยู่ครับ เดอะแบกกลางเลย แต่หลังๆเล่นเละเทะไปหน่อย ทำเสียจังหวะสุดท้ายบ่อย

หรืออาจจะหมายถึง urby emmanuelson ตัวนี้เล่นดีแต่ย้ายทีมไปแล้วครับ  

ดูในเวปหาไม่เจอ ไม่รู้คนไหน แต่ไม่น่าใช่ 2 คนนี้ หน้าไม่คุ้น ผิวคล้ำๆ คล้ายเซดอฟ
0
0
Xroom Fanclub

แข้งบุนเดสลีกา
Status:
เข้าร่วม: 26 Oct 2010
ตอบ: 6121
โพสเมื่อ: Tue Aug 14, 2018 15:47
Imperfect พิมพ์ว่า:
ถ้าน้าคอนมาคงกลับสู่โหมด
3-4-3

-------------------------Higuaín------------------------
----------Calhanoglu----------------Cutrone----------
-Strinic------Bakayoko-----Bonaventura----Calabria-
------Musacchio-----Romagnoli-----Caldara----------
--------------------Donnarumma-----------------------

แต่ดูทรงแล้ว น่าจะหาแบ๊กซ้ายกับกลางดีๆ ซักคนมาใหม่ เอาจริงๆ จัด
- Adrien Rabiot หรือ Sergej Milinkovic-Savic
- Davide Zappacosta หรือ Matteo Damian ดึงกลับจาก EPL มาเป็นตัวอะไหล่ซะ
- Alex Telles หรือ Nicolás Tagliafico

จัดใหม่เป็น
-------------------------Higuaín------------------------
----------Calhanoglu----------------Cutrone----------
-Telles------Rabiot-----Milinkovic-Savic----Calabria-
------Musacchio-----Romagnoli-----Caldara----------
--------------------Donnarumma-----------------------

ได้อยู่ ลุ้นพื้นทืี่ยุโรปสบายๆ

ยูโรป้าอ่ะสบาย แต่ถ้าถ้วยยูฟ่าไม่สบายแน่ โรม่าและอินเตอร์ที่เสริมโหดๆเยอะ ไม่หมูแน่ ส่วน 2 อันดับแรกให้จูฟ กับ นาโปลี เค้าไป

กองหลังคือจุดอ่อนของมิลานน่ะ เด็กเกือบยกชุด แถมเสียโบนุชชี่ไปอีก
0
0

ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status: ขอแฮงจงสิงอยู่กับข่อย
เข้าร่วม: 23 Sep 2010
ตอบ: 18470
โพสเมื่อ: Tue Aug 14, 2018 15:53
mmdsadd พิมพ์ว่า:

ดูในเวปหาไม่เจอ ไม่รู้คนไหน แต่ไม่น่าใช่ 2 คนนี้ หน้าไม่คุ้น ผิวคล้ำๆ คล้ายเซดอฟ  

หรือจะหมายถึงร็อดนี่ สตราเซอร์ครับ ? รายนั้นนานมากแล้วนะ
0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status: กินหวานไม่กินคาว สันดานไพร่
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 9818
โพสเมื่อ: Tue Aug 14, 2018 16:11
AZzuriSB พิมพ์ว่า:
ตัวที่มีอยู่ถือว่าดีเลยนะเนี่ย ปัญหาผมว่าอยู่ที่โค้ชนะ จัดมาเลยคอนเต้  

ถูกต้องครับ ลูกมารอแล้ว จัดพ่อมาด้วยสิ
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 08 Mar 2009
ตอบ: 5762
โพสเมื่อ: Tue Aug 14, 2018 16:18
----------Calhanoglu----------------SuSo----------
-Rodiguez------Bonaventura-----Kessie----Calabria-

ตามนี้ครับ
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2006
ตอบ: 872
โพสเมื่อ: Tue Aug 14, 2018 16:23
ลืม conti กันไปแล้วเหรออออ ผมยังหวังให้เค้ากลับมาฟอร์มแบบตอนที่อยู่อตาลันต้านะ
0
0
Status:
เข้าร่วม: 24 Apr 2007
ตอบ: 11687
โพสเมื่อ: Tue Aug 14, 2018 16:52
ตามใจคอนเต้เลยครับ

แตา 4 3 3 ของพี่กัสสู้ไม่ไหวครับ ตัวนักเตะไม่เอื้อ มาลุ้น 3 5 2 ของคอนเด้ ดีกว่า
0
0
รูปไม่หล่อ แถมจน แต่ก้อเลือกนะ

นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 07 May 2009
ตอบ: 7177
โพสเมื่อ: Tue Aug 14, 2018 20:08
ไม่เอาเจ็บกับยังไม่ย้ายผมว่าแบบนี้น่าจะเหมาะ
เอาตามชอบเลยแล้วกัน

.......Higuain...Bacca......

Calhanoglu........... . Suso
...... Mauri... Kessie......

Rodriguez...........Musucchio
.....Romagnoli...Caldara....
........... Reina...........
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2009
ตอบ: 13825
โพสเมื่อ: Tue Aug 14, 2018 23:53
คอนเต้ถ้าจะมาคงต้องรอกัตตูโซ่ไม่ไหวจริงๆแหละถึงปลด
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel