ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 29, 30
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Jun 2007
ตอบ: 39428
โพสเมื่อ: Tue Aug 14, 2018 09:09
[RE: [BNK48] Digital live studdio +voov เปี่ยม]
ปมต. พิมพ์ว่า:
itoonggy พิมพ์ว่า:
ใจเย็นๆอย่าพึ่งพูดเรื่องแกรดกันสิครับ ปีนี้นอกจากแคนแล้วอย่าพึ่งมีเพิ่มเลย ใจมันหาย ตอนนี้รุ่น 1 เหลือ 25 คนแล้วใช่ไหมเนี่ยครับ

ส่วนรุ่น 2 ทำไมมีแค่ 27 คนหวาหรือมีคนสละสิทธิ์ก่อนเปิดตัวไป 3 ตำแหน่งหรือตั้งใจรับแค่นี้

ตอนคัดเลือกเสร็จใหม่ๆมันเคยมีข่าวว่าถอนตัว 3 คนครับ คงไม่เซ็นสัญญา แล้วก็ตัวท๊อปที่ถอนกลางคันเลย ก็มิลลี่  

ขอบคุณมากนะครับ กระจ่างซักที

คอมเมนเตเตอร์
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 08 Aug 2009
ตอบ: 33881
โพสเมื่อ: Tue Aug 14, 2018 09:26
[RE: [BNK48] Digital live studdio +voov เปี่ยม]
ปมต. พิมพ์ว่า:
itoonggy พิมพ์ว่า:
ใจเย็นๆอย่าพึ่งพูดเรื่องแกรดกันสิครับ ปีนี้นอกจากแคนแล้วอย่าพึ่งมีเพิ่มเลย ใจมันหาย ตอนนี้รุ่น 1 เหลือ 25 คนแล้วใช่ไหมเนี่ยครับ

ส่วนรุ่น 2 ทำไมมีแค่ 27 คนหวาหรือมีคนสละสิทธิ์ก่อนเปิดตัวไป 3 ตำแหน่งหรือตั้งใจรับแค่นี้

ตอนคัดเลือกเสร็จใหม่ๆมันเคยมีข่าวว่าถอนตัว 3 คนครับ คงไม่เซ็นสัญญา แล้วก็ตัวท๊อปที่ถอนกลางคันเลย ก็มิลลี่  
มิลลี่เห็นว่าเซ็นต์สัญญากับค่ายอื่นป่ะ ไม่แน่ใจ แต่แอบเสียดายถ้าน้องมา bnk นาจะท็อประดับเดียวกับมิวนิคจูเน่เลย ส่วนมิวนิคผมดูจากความพยายามและความมุ่งมั่นของน้องจากหลายๆบทสัมภาษณ์และจากคุณแม่ ผมก็สบายใจละว่ายังไงน้องก็อยู่นานชัวร์ เผลอๆจะเป็น Watanabe Mayu เวอร์ชั่นไทยเลย
แก้ไขล่าสุดโดย Trubisky เมื่อ Tue Aug 14, 2018 09:27, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 29, 30
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel