ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ก.
Status: DAS PARADIES LIEGT UNTER DEN FÜSSEN MEINE MUTTER
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 6438
ที่อยู่: DAS PARADIES LIEGT UNTER DEN FÜSSEN DER MÜTTER. VERMISSE DICH
โพสเมื่อ: Wed Aug 08, 2018 14:57
[RE: "เป๊ป"บอกเรือไม่ซื้อเพิ่มแล้ว-เผลอๆดันสโตนส์ยืนกลาง]
ในกรณีของจอน์ห สโตน ผมว่าเป๊ปมองเห็นถึงความสามารถของนักเตะนะ และเป๊ปคงเชื่อว่า มีความสามารถพอที่จะเล่นกลางได้ ด้วยเบสิคที่มีอยู่ สโตนก็ไม่ธรรมดานะครับ กล้าเล่น กล้าที่จะจ่าย บอลยาวก็ดีในระดับหนึ่งนะครับ ผมว่าเล่นได้ ถึงจะมีหลุดบ้าง แต่ยังมีตัวคอยช่วยอยู่ คอยดูครับ ผมคอยดูการเปลี่ยนแปลงในครั้งนี้ เชื่อตาเป๊ปว่า ถึง.
3
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 08 Nov 2013
ตอบ: 1935
โพสเมื่อ: Wed Aug 08, 2018 15:43
[RE: "เป๊ป"บอกเรือไม่ซื้อเพิ่มแล้ว-เผลอๆดันสโตนส์ยืนกลาง]
blackmonday พิมพ์ว่า:
น่าสนใจ ว่าจะรักษาโมเมนตัมลูกทีมให้กระหายชัยชนะได้ตลอดหรือไม่
ตรงนี้แหละที่ท้าทายมาก เพราะทีมส่วนใหญ่ได้แชมป์แค่ปีเดียว ปีต่อไปก็เหี่ยว
เป็นแชมป์ว่ายากแล้ว รักษาแชมป์ยากกว่าหลายเท่า
สู้ๆ นะเฮีย ถ้าทำได้ ก็จะเป็นตำนาน(ผู้จัดการทีมของพรีเมียร์ลีก)
ต่อจากป๋าเฟอร์กี้แน่นอน  

เห็นด้วยอย่างยิ่งครับท่านไม่ใช่ที่มีอยู่ไม่ดีแต่แรงกระตุ้นมันน้อยลง ถ้าเสริมตัวใหม่น้อยแรงกระตุ้นยิ่งน้อย เฮ้ออออออ

ตอนนี้ก็ได้แค่ลุ้นว่าบอสส์เป๊บจะมีวิธีการกระตุ้นลูกทีมยังไง

0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 2325
โพสเมื่อ: Wed Aug 08, 2018 16:26
จากที่ดูสโตนเล่นหลายๆเกม ผมว่าเขาจ่ายบอลแทงทะลุไปข้างหน้ามากกว่าเฟอร์นานดินโญ่อีกนะ ไม่แน่อาจจะเล่นได้ดีก็ได้ อาจจะมีลูกจ่ายทะลุไปให้พวกกองหน้าหรือปีกจี๊ดๆได้โฉบไปยิงบ่อยๆ
0
0
บางครั้ง โลกอาจกว้าง เกินกว่าที่คนสองคน จะเดินมาเจอกัน เพื่อรักกัน

แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 4625
โพสเมื่อ: Wed Aug 08, 2018 18:47
boy1000 พิมพ์ว่า:
มาทุ่มซื้อ ไวเกิ้ล ไปหน่อย  

แค่ได้วิตเซลมาอย่าเพิ่งทิ้งไวเกิ้ลสิครับ ลองให้โอกาสอีกหน่อยเผื่อกลับมาฟอร์มเดิมได้
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel