ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบจ.
Status: Igor Bišćan & Arjen Robben
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Jan 2008
ตอบ: 1380
โพสเมื่อ: Fri Aug 03, 2018 22:02
[RE: ASUS TUF Gaming FX504 ใครมีปัญหาแสงรั่วบ้าง]
Funkyz พิมพ์ว่า:
npb_games พิมพ์ว่า:
Funkyz พิมพ์ว่า:
เพิ่งเคยเช็คของตัวเอง อย่างงี้ผมก็รั่วหนักเลยดิ

ถือว่าเยอะมากครับ ถ้าไม่ใส่ใจก็ใช้ต่อไปได้ครับ ไม่กระทบต่อการใช้งาน
เพราะส่งเคลมก็ต้องรอซ่อม แล้วที่อ่านมาเหมือนหลายๆยี่ห้อซ่อมไม่ค่อยจบด้วยครับ เหมือนเสียเวลาเปล่าๆ  

เพิ่งซื้อมายังไม่ถึง 7 วันเราเปลี่ยนเครื่องได้ใช่มั้ยครับ

ถ้าร้านใหญ่อย่าง Advice JIB เปลี่ยนเครื่องใหม่ครับ ไปให้ไวครับท่าน อย่าได้รีรอ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel