ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 09 Sep 2013
ตอบ: 8177
โพสเมื่อ: Sat Jul 21, 2018 19:30
ถูกแบนแล้ว
[RE: "ซาร์รี่"สั่งขนอาหาร+คอมพิวเตอร์เครื่องโปรดมาจากอิตาลี]
FT Number9 พิมพ์ว่า:
ในคอมบอสเก็บอะไรไว้อ่ะ  
ลงเกม fm ไว้ ลองแผนในเกมก่อนมาใช้จริง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 5402
โพสเมื่อ: Sat Jul 21, 2018 19:58
[RE]"ซาร์รี่"สั่งขนอาหาร+คอมพิวเตอร์เครื่องโปรดมาจากอิตาลี
RazeJP พิมพ์ว่า:
เรื่องการกินว่ากันไม่ได้
โน๊ตบุ๊คก็ไม่ว่าอาจจะมีอะไรสำคัญหรือเพื่อความคุ้นเคย

ว่าแต่บุหรี่ก็สั่งด้วยเหรอ  
มันดีดไม่เท่ากัน
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: ลูกเขย มูริญโญ่
เข้าร่วม: 08 Oct 2013
ตอบ: 5123
โพสเมื่อ: Sat Jul 21, 2018 20:59
"ซาร์รี่"สั่งขนอาหาร+คอมพิวเตอร์เครื่องโปรดมาจากอิตาลี
Bankkikkok พิมพ์ว่า:
* นอกจากโค้ชที่สูบบุหรี่แล้วที่ผมรู้ๆ มาก็ซาร์รี่ JK นักเตะก็เนียงโกลัน

ผมอยากรู้ว่านักเตะนี่มีสูบกันบ้างไหม แบบหลบๆ สูบ

เบอบาตอฟนี่นับไหมมท่่าน
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0

via GIPHY

ยินดีเป็นเพื่อนและแลกเปลี่ยนทัศนะกับทุกคนทุกทีมนะครับ แอดมาได้เลยครับ
ส่วนตัวเป็นติ่งพ่อมู เชียร์แมนยู และ ชอบบิลเบา
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: ใครทำอะไรกับผมไว้ ก็ขอสาปแช่งให้เจริญๆ นะ :)
เข้าร่วม: 07 Apr 2009
ตอบ: 13751
โพสเมื่อ: Sat Jul 21, 2018 21:16
[RE: "ซาร์รี่"สั่งขนอาหาร+คอมพิวเตอร์เครื่องโปรดมาจากอิตาลี]
doneatit พิมพ์ว่า:
* นอกจากโค้ชที่สูบบุหรี่แล้วที่ผมรู้ๆ มาก็ซาร์รี่ JK นักเตะก็เนียงโกลัน

ผมอยากรู้ว่านักเตะนี่มีสูบกันบ้างไหม แบบหลบๆ สูบ

* เอ่อ ไอดอลผมเลย เฮียแกสูบด้วยใช่มั้ย 5555
0
0
♥ LFC
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: ลูกเขย มูริญโญ่
เข้าร่วม: 08 Oct 2013
ตอบ: 5123
โพสเมื่อ: Sat Jul 21, 2018 21:18

* เอ่อ ไอดอลผมเลย เฮียแกสูบด้วยใช่มั้ย 5555  

ตอนเล่นหนังนี่ล่อซิก้าเลย

แต่ตอนอยู่แมนยูผมจำได้มีรูปหลุดมาอยู่ แกยืนถือขวดน้ำละสูบบุหรี่
0
0

via GIPHY

ยินดีเป็นเพื่อนและแลกเปลี่ยนทัศนะกับทุกคนทุกทีมนะครับ แอดมาได้เลยครับ
ส่วนตัวเป็นติ่งพ่อมู เชียร์แมนยู และ ชอบบิลเบา
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: มีปัญหาเรื่องยาปรึกษาได้นะครับ......
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 960
โพสเมื่อ: Sat Jul 21, 2018 21:19
"ซาร์รี่"สั่งขนอาหาร+คอมพิวเตอร์เครื่องโปรดมาจากอิตาลี
RIDER_V7 พิมพ์ว่า:
Mister M พิมพ์ว่า:
อาหารอังกฤษ....

เป็นผม ๆ ก็ไม่อยากกิน

ผมชอบนะถั่วขาว กินไม่เบื่อดี
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
อยากดูหมี ต้องเข้าถ้ำหมี

ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: ใครทำอะไรกับผมไว้ ก็ขอสาปแช่งให้เจริญๆ นะ :)
เข้าร่วม: 07 Apr 2009
ตอบ: 13751
โพสเมื่อ: Sat Jul 21, 2018 21:20

ตอนเล่นหนังนี่ล่อซิก้าเลย

แต่ตอนอยู่แมนยูผมจำได้มีรูปหลุดมาอยู่ แกยืนถือขวดน้ำละสูบบุหรี่  

* แม่งโคตรได้ ผมว่าต่างประเทศน่าจะหนักกว่าบ้านเราเยอะ นักบอลบ้านเรานี่ก็สูบเยอะผมว่านะ
0
0
♥ LFC
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel