ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
อวาตาร์&ลายเซ็นต์ผิดกฏ
Status: อวาตาร์&ลายเซ็นต์ผิดกฏ ตรงไหนวะ ?
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 1978
โพสเมื่อ: Mon Jul 16, 2018 23:42
20+ ใครเคยไป อ.อ.น. ญี่ปุ่น
เมี้ยวหง่าว พิมพ์ว่า:
ผมเคยตอบไปในกระทู้เก่าๆ คน Inbox มาเยอะมาก หาไม่เจอละครับ ถ้าเจอเดี๋ยวจะมาก็อปลงให้นะครับ

เจอแล้วครับ จากกระทู้นี้ ที่ผมพิมพ์ไป http://www.soccersuck.com/boards/topic/1572902

—————————————————————————————————

ไปมาแล้ว 2 รอบครับ

ไปเองไม่อ้างเพื่อน 15 นาที 15000-17000 เยนจริงๆครับ

บ้านมีเป็น70-100 หลัง ให้เลือก

คนแรกที่ได้หน้าตาเหมือน Rina Ishihara

คนที่สองได้ลองกับชุดคอสเพลย์จินนี่ (เลือกเพราะหน้าเหมือนเพื่อน 55555)

ตอนไปครั้งที่สองยังเห็นคนที่ขึ้นไปครั้งแรกด้วยนะครับว่าจะย้ำซักหน่อยดันไปแพ้ชุดจินนี่เข้าให้

มีหลายเรตราคาครับมากกว่า 15 นาทีก็มี แต่ผมเลือกที่จะลอง 15 นาทีก็พอสำหรับครั้งแรกเพราะแพง

พอขึ้นไปเอาจริงๆ ผมว่าเกิน15นาทีนะครับ เข้าไปข้างในจะมีห้องไฟสลัวๆสีส้ม แล้วมีโต๊ะกลมญี่ปุ่น

มีชา มีบุหรี่ มีขนมขบเคี้ยวด้วยครับ เค้าก็จะมีผ้าเย็นไว้เข็ด...ของเรา แล้วก็เจลหล่อลื่น ถุงยาง

ไม่ใช่เตียงนะครับจะเป็นฟูกญี่ปุ่นมากกว่า

ถ้าถามถึงงานผมบอกเลยว่าทุกระดับประทับใจจริงๆ ยอมเลยครับ

INBOX มาถามได้ครับไม่อยากให้โดนหลอก มันจะมีพวก เดินตามแล้วถามว่า sex , need sex บลาๆ แนวนี้

ถ้าท่านเชื่อก็โดนหลอกแล้วครับ ไปทุกทีผมไปแต่ที่โอซาก้า ตรง โทบิตะชินจิ เท่านั้น

****เพิ่มเติมให้ครับ****

เรื่องภาษา ไม่มีปัญหาครับบางคนพูด Eng เก่งด้วย บางคนก็ใช้ภาษามือคุยกัน

ทำอะไรได้บ้าง จะทำไม่ได้ก็ ดูด จูบ โรคจิต ไม่สด นี่แล่ะครับ

มีหลายแนวให้เลือกครับ อายุ 20-40++ เลยครับ

อินบ็อคมาถามได้ครับไม่ต้องอาย ไปทั้งที คนไม่ไปพูดได้ว่าไม่เด็ด แต่ถ้าคนไปแล้วพูดได้เต็มปากว่า เด็ดกว่า AV ที่ดูๆ มาแน่นอลลล  

โคตรคุณภาพ ขอยกให้เป็นเม้นแห่งปี
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Democracy is authority of people.
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status: มาเป็น บันนี่ส์ กันเยอะๆนะ
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 28924
โพสเมื่อ: Tue Jul 17, 2018 04:37
[RE: 20+ ใครเคยไป อ.อ.น. ญี่ปุ่น]
0
0

ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: เล็กเรียวแหลมหลั่งเร็วไร้ลีลา
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 44022
โพสเมื่อ: Tue Jul 17, 2018 09:15
[RE: 20+ ใครเคยไป อ.อ.น. ญี่ปุ่น]
อ่านการบ้านแล้วอยากไปเลยโว้ยยย
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel