ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
เจ้าของสโมสร
Status: ประธานคลับไอยูแห่งประเทศไทย
: 0 ใบ : 0 ใบ
ตอบ: 15642
โพสเมื่อ: Sun Jul 15, 2018 20:02
[RE: ใครเชื่อเรื่องเปลี่ยนเบอร์โทรศัพท์มือถือใหม่บ้างครับ]
ผมเชื่อนะ

ตั้งแต่เปลี่ยนเบอร์ใหม่มา เมียเก่าไม่โทรมายืมตังเลย

ชีวิตเปลี่ยนไป หน้ามือเป็นหลังมือ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 4310
โพสเมื่อ: Sun Jul 15, 2018 20:04
ใครเชื่อเรื่องเปลี่ยนเบอร์โทรศัพท์มือถือใหม่บ้างครับ
ไม่รู้สิ ใจลึกๆไม่เชื่อเท่าไรแต่ก็อยากเปลี่ยน
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 16493
โพสเมื่อ: Sun Jul 15, 2018 20:05
ใครเชื่อเรื่องเปลี่ยนเบอร์โทรศัพท์มือถือใหม่บ้างครับ
เชื่อ​ว่าเปลี่ยน​แล้วเบอร์​จะไม่เหมือน​เดิมครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
ตอบ: 4536
โพสเมื่อ: Sun Jul 15, 2018 20:20
เปลี่ยนเบอร์ต้องรู้จริง
ผมออกจากงานมาทำธุรกิจส่วนตัวเมื่อสิบปีก่อน แล้วก็เลือกเบอร์เอง เลือกผลรวม 45 เลยเพราะเป็นเลขมงคล ผลคือโดนโกงโดนเบี้ยวทุกปีเฉลี่ยปีละ 2 ล้าน 6 ปีโดนไป 14 มันชักยังไงๆ เลยถามสมเจตน์ดอทคอม เขาไม่รู้จักผม แต่เห็นเบอร์แล้วถามผมว่าใช้มากี่ปี ผมบอก 6 ปี เขาบอกปีเดียวก็น่าจะทนไม่ไหวแล้วนะ เบอร์นี้เสียเงินเลข 7 หลักทุกปี แล้วเขาก็แนะนำว่าเลขมงคลไม่ได้ดูจากผลรวม แต่ดูเลขทุกตัวที่อยู่ติดกันเป็นคู่ๆ ตามหลักโหราศาสตร์
ผมก็เลือกเบอร์ใหม่ มีแต่เลข 4 5 6 9 แต่ 9 เยอะหน่อย ตั้งแต่นั้นทำบุญหัสปักหัวปำ เข้าวัดป่าตั้งแต่ 6 โมงเช้า กลับอย่างเร็วสิบโมงกว่า อย่างช้าคือนอนค้างวัด ทำงานมันในวัดเลย
ใช้ได้สัก 2 ปีชักรู้สึกผิดสังเกตเลยศึกษาใหม่ เอาแบบลึกๆ เลย ไม่ใช่แค่เลือกเลขดี แต่เลือกว่าเราอยากได้อะไรจากเลข จากนั้นก็เลือกเลขที่ให้เงินก้อนโต เปิดเบอร์วันแรกหลังจากไปทอดกฐิน เดือนแรกปิดงานขายธุรกิจใหม่ที่พยายามมาเกือบปียังไม่สำเร็จ แต่ใช้เบอร์ใหม่เดือนแรกขายได้ กำไรมาเกือบสี่แสน หลังจากนั้นก็ใช้มาตลอด งานดีเงินดีจนเชื่อได้ว่าเพราะเบอร์
ย้ำนะว่าเบอร์ต้องเลือกเป็น ผมซื้อเบอร์แค่สี่พันกว่า อาศัยจังหวะดีๆ ตาดีๆ เบอร์นี้ถ้าคนขายดูเป็นต้องขึ้นหลักแสน
3
0

AVB Flooring พื้น SPC นำเข้า ราคาขายส่ง
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 628
โพสเมื่อ: Sun Jul 15, 2018 20:47
[RE: ใครเชื่อเรื่องเปลี่ยนเบอร์โทรศัพท์มือถือใหม่บ้างครับ]
ใครสนใจ pm มาถามได้ครับ มันเป็นศาสตร์

1.) เบอร์นั้นต้องจำง่ายๆ คล้ายๆชื่อ ที่ต้องเรียกง่าย
2.) เกิดวันไหน ตัวเลขไหนไม่เป็นกาลกิณี ตัวไหนเสริมเรา
3.) ผลรวมของตัวเลข

ทำให้ฟรีๆครับ ถ้าสนใจ

ลิเวอร์พูล_168
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: Nothing special
ตอบ: 848
โพสเมื่อ: Sun Jul 15, 2018 21:03
[RE]ใครเชื่อเรื่องเปลี่ยนเบอร์โทรศัพท์มือถือใหม่บ้างครับ
ถ้าเปลี่ยนแล้วสบายใจขึ้น ก็ถือว่าชีวิตดีขึ้นนะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 05 Aug 2010
ตอบ: 14189
โพสเมื่อ: Sun Jul 15, 2018 21:07
คนใกล้ตัวผมผมประสบมาสองเรื่อง มาเล่าให้ฟัง

คนแรก ลูกพี่ลูกน้องผม ขายซิมเบอร์มงคลอยู่ mbk มันบอกว่า ไปกวาดเบอร์พวกซิมละบาท มาจากเซเว่น แล้วก็มาแต่งเรื่อง หาเลขอะไรมาผูก ขายซิมได้เป็นพัน หลักหมื่นก็เคยขายได้ ต้องเลือกคนที่ท่าทางเชื่อมากๆ หน่อย

อีกคน น้องสาวเพื่อนสนิท ขายของออรไลน์ เปลี่ยนเบอร์ปุ๊บ วันแรกสายเข้าเป็นร้อยสายเลย ปกติค่อนข้างเงียบ แต่ปรากฎว่า มันเป็นเบอร์เก่าของ cc kerry express คนโทรตามของทั้งวัน พอไม่รับมันยิ่งโทรจี้ติดๆ กัน เป็นอย่างนี้เกือบอาทิตย์กว่าจะสงบ
0
0
นักเตะเทศบาล
Status: Can you feel my heart?
ตอบ: 2020
โพสเมื่อ: Sun Jul 15, 2018 21:54
แม่แนะนำให้เปลี่ยนตลอดเลย แต่มันเป็นเบอร์ที่ใช้มานานแล้ว เป็นเบอร์แรกและเบอร์เดียวในชีวิตเลย มันผูกกับธนาคาร กับบัญชีออนไลน์ต่าง ๆ ไว้หมดเลย ถ้าเปลี่ยนนี่คงยุ่งยากพอสมควร เลยเอาไว้ก่อนดีกว่า
0
0

นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 12511
โพสเมื่อ: Mon Jul 16, 2018 01:52
ของงี้ นานาจิตตัง นะคับ

แต่ส่วนตัวผมเอง ผมเชื่อนะ อาจจะ เชื่อ 40/60 เราก็ต้องขยันทำมาหากินด้วยอ่ะ

ผมก็ค้าขายของตามปกติ มีขายดีบ้าง เงียบบ้าง ตามกลไกตลาด

อย่างที่เรปบนว่า ถ้าจะเปลี่ยนจิงฯ มันต้องดูหลายอย่างเลยนะ

เลขกาลกิณีของวันที่เราเกิด , ผลรวมตัวเลข , ตัวเลขไม่ดีห้ามติดกัน ประมาณนี้อ่ะคับ

เบอร์ผม คู่1-7 สีเขียวหมดเลย ไม่ได้หาง่ายฯนะคับ ราคาก็ไม่ใช่ถูกฯด้วย

ขอให้ท่านโชคดีคร้าบบ

1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
ตอบ: 17679
โพสเมื่อ: Mon Jul 16, 2018 08:38
ไร้สาระครับ

หัวหน้าผมก็บอกว่า ถ้าใช้เบอร์นี้ต่อไป จะเหนื่อยอีกตลอดชีวิต

ผมก็งง โยงกันเข้าไปได้ไงวะ
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 20 Oct 2008
ตอบ: 25858
โพสเมื่อ: Mon Jul 16, 2018 10:07
ผมไม่เชื่อ!
0
0
MY PC powered by RX 6800 XT
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel