ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบต.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 15 Sep 2005
ตอบ: 1681
โพสเมื่อ: Sun Jul 15, 2018 17:57
[RE: KC ไปต่อหรือสร้างใหม่ดีครับ]
EZaPz พิมพ์ว่า:
mosterwilly01 พิมพ์ว่า:
ไปต่อดิท่าน ตัว 1 กับ 3 โหดทั้งอารีน่า pvp ยาวๆเลย  

ตัว3มันเอาลงไม่ได้อ่าครับ ลงอารีน่าแพ้อย่างเดียวเลย  

ท่านต้องเวลตัน 60 ครับ แล้วปลดคุณสมบัติ 60 มันจะโหดมาก เป็นซัพที่ประโยชน์เยอะสุดๆ

ฮีลกระหน่ำ อารีน่า สัปดาห์หน้า เห็นทั่วบ้านทั่วเมืองแน่ไม่ต้องห่วง เพราะรูย์โดนแบน ตัวนี้เอามาแทนได้อยู่  

ปั้นตัวนี้ให้ถึง60 ต่อจากโมเรียนเลยใช้ไหมครับ หรือปั้นแจ๊กเกอรีนดี

อ่อ คือสัปดาห์นี้มันโดนแบนสินะ ก็ว่าทำไมใส่ลงอารีน่าไม่ได้  

ใช่ครับ ประโยชน์มันเยอะ ท่านเล่นผ่านด่านดันทั่วๆไปเอาเพชรมาเปิดก็ได้ครับ ผ่านหมดทุกด่านจากง่ายไปจนถึง ยาก น่าจะได้หลายร้อยเพชรอยู่น้ะ และอย่าลืมทำไดอารีเควสด้วย ได้เพชรมารวมๆกันน่าจะถึง 1000 เพชร เอามาเปิดหาตัวต่อได้สบายๆ  

ตอนนี้ผมกำลัง ลงพวก พัฒนาอยู่อยู่ครับ ให้ไปลงดันทั่วไปก่อนดี ยังไม่รู้ต้องเริ่มจากตรงไหนก่อนดีครับ วันนี้สายฟ้าได้มากก็ลงพัฒนาจนหาไม่ทันละ 555
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะอบต.
Status:
โพสเมื่อ: Sun Jul 15, 2018 18:00
[RE: KC ไปต่อหรือสร้างใหม่ดีครับ]
LeoNess พิมพ์ว่า:
LeoNess พิมพ์ว่า:
เล่นไปก่อน เก็บอีกสัก 200 กาชารูย์ ก็ไปได้ทุกด่านละครับ
จริงๆ โมเรียนแม่มโครตโกง ผมได้ตัวเดียวก็ไปต่อละครับ
ตัวอื่นๆ เด่วสุ่มเอา อาทิตย์ละตัว เดือนแรกได้ 4 ssr เลยนะครับ  

ผมเห็นมีแต่คนแนะนำปั้นโมเรียนเลยอัดเลเวลจน60 แต่ตอนนี้ติดสกิล60 ไม่รู้จะหาน้ำยายมทูต ถึง 250ได้เมื่อไหร่  

ลงดันวัตถุดิบ แล้วเอาน้ำยาที่ได้ไปแลกที่ห้องทดลองครับ  

อ่อครับขอบคุณมากครับ
0
0
นักบอลถ้วย ค.
Status: K66
เข้าร่วม: 09 Dec 2007
ตอบ: 7491
โพสเมื่อ: Sun Jul 15, 2018 18:00
ต่อเลยครับ ได้ของดีมาละ
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 19 May 2011
ตอบ: 2070
โพสเมื่อ: Sun Jul 15, 2018 18:26
KC ไปต่อหรือสร้างใหม่ดีครับ
ไปต่อครับตัวดีมาก รอเล่นสักเดือนได้ ssr แจก 3 ใบ กับใบเลือก knight น่าจะได้ทีมโหดเลย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 1176
โพสเมื่อ: Sun Jul 15, 2018 18:34
ไปต่อดิท่าน ตัว 1 กับ 3 โหดทั้งอารีน่า pvp ยาวๆเลย  

ตัว3มันเอาลงไม่ได้อ่าครับ ลงอารีน่าแพ้อย่างเดียวเลย  

ท่านต้องเวลตัน 60 ครับ แล้วปลดคุณสมบัติ 60 มันจะโหดมาก เป็นซัพที่ประโยชน์เยอะสุดๆ

ฮีลกระหน่ำ อารีน่า สัปดาห์หน้า เห็นทั่วบ้านทั่วเมืองแน่ไม่ต้องห่วง เพราะรูย์โดนแบน ตัวนี้เอามาแทนได้อยู่  

ปั้นตัวนี้ให้ถึง60 ต่อจากโมเรียนเลยใช้ไหมครับ หรือปั้นแจ๊กเกอรีนดี

อ่อ คือสัปดาห์นี้มันโดนแบนสินะ ก็ว่าทำไมใส่ลงอารีน่าไม่ได้  

ใช่ครับ ประโยชน์มันเยอะ ท่านเล่นผ่านด่านดันทั่วๆไปเอาเพชรมาเปิดก็ได้ครับ ผ่านหมดทุกด่านจากง่ายไปจนถึง ยาก น่าจะได้หลายร้อยเพชรอยู่น้ะ และอย่าลืมทำไดอารีเควสด้วย ได้เพชรมารวมๆกันน่าจะถึง 1000 เพชร เอามาเปิดหาตัวต่อได้สบายๆ  

ตอนนี้ผมกำลัง ลงพวก พัฒนาอยู่อยู่ครับ ให้ไปลงดันทั่วไปก่อนดี ยังไม่รู้ต้องเริ่มจากตรงไหนก่อนดีครับ วันนี้สายฟ้าได้มากก็ลงพัฒนาจนหาไม่ทันละ 555  

ช่วงแรกๆ max en มันจะน้อย ท่านต้องเล่นดันทั่วไป กับดันพิเศษ สลับกันไปมา บริหาร en ดีดี เล่นได้ทั้งวันเลยท่าน สบายๆ
0
0

นักเตะอบต.
Status:
โพสเมื่อ: Sun Jul 15, 2018 19:00

ช่วงแรกๆ max en มันจะน้อย ท่านต้องเล่นดันทั่วไป กับดันพิเศษ สลับกันไปมา บริหาร en ดีดี เล่นได้ทั้งวันเลยท่าน สบายๆ  

โอเคครับ ไม่น่าห้าวแต่แรก ใช้มั่วไปหมด ขอบคุณมากครับๆ
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status: หลีกมิวนัค รักมิวนิค
เข้าร่วม: 17 Dec 2009
ตอบ: 5689
โพสเมื่อ: Sun Jul 15, 2018 20:18
ต่อเถอะครับ ได้โมเรียน มา ถือว่าโชคดีไปครึ่งนึง
แถมโคตรซัพตัวฮีลอย่าง คาเรนอีก

แนะนำให้ปั้น 60 ครับ จะได้โหด
0
0

นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 3364
โพสเมื่อ: Sun Jul 15, 2018 21:08
KC ไปต่อหรือสร้างใหม่ดีครับ
ไปต่อครับ ยังเหลือเพชรให้ฟาร์มมาเปิดอีกเยอะ เริ่มต้นด้วย โมเรียน สบายยยยแล้วครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 544
โพสเมื่อ: Sun Jul 15, 2018 21:55
เรทรีใหม่ไม่ออกง่าย ๆ เหมือนตอนเปิดแล้วครับ นั่งรีทั้งวันไม่ออกหรอกครับ ยิ่งรูย์มันไม่มาหรอก

ใครได้นี่โคตรโชคดีเลยตัวสำคัญมากไปได้ทุกที่ อยากรู้ว่าตู้รูย์มันจะมาอีกเมื่อไหร่นี่แหละ จะเอาให้ได้เลยตัวนี้..
0
0
นักเตะอบต.
Status:
โพสเมื่อ: Sun Jul 15, 2018 22:53
เมาเซ พิมพ์ว่า:
เรทรีใหม่ไม่ออกง่าย ๆ เหมือนตอนเปิดแล้วครับ นั่งรีทั้งวันไม่ออกหรอกครับ ยิ่งรูย์มันไม่มาหรอก

ใครได้นี่โคตรโชคดีเลยตัวสำคัญมากไปได้ทุกที่ อยากรู้ว่าตู้รูย์มันจะมาอีกเมื่อไหร่นี่แหละ จะเอาให้ได้เลยตัวนี้..  

กดไป400ไม่ได้ssrมาเลยอย่างซวบ
0
0
แข้งเจลีก
Status: Condition Red
เข้าร่วม: 20 May 2011
ตอบ: 16512
โพสเมื่อ: Sun Jul 15, 2018 23:33
[RE]KC ไปต่อหรือสร้างใหม่ดีครับ
รีทำไมครับ ตัวท่านดีกว่าไอดีหลักผมอีกมีแต่ตัวกากๆ60

ของท่าน ีทั้งโมเรียน คาเรน แจคเกอลีน ยังจะรีอีกหรอผมไม่มีสักตัว

หารูย์ ริป้าเล่นได้ยาวๆเลย

ผมไม่มีโมเรียนท้อแท้จะเลิกเล่นแล้ว
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 23 May 2010
ตอบ: 230
โพสเมื่อ: Sun Jul 15, 2018 23:40
ผมก้อพึ่งเล่นได้ 2 วันเหมือนกัน วันแรกเปิดได้ รูย์ กับโมเดียน และก้อรูบี้

พอมาวันนี้เก็บบี้สะสมเปิดอีก 4 แพค ssr. มา 3แบค ได้ อาเบล รูย์ รูบี้

อยากได้ตัวอื่นบ้างอ่าๆ

แก้ไขล่าสุดโดย Froge เมื่อ Sun Jul 15, 2018 23:42, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักเตะอบต.
Status:
โพสเมื่อ: Mon Jul 16, 2018 00:40
Froge พิมพ์ว่า:
ผมก้อพึ่งเล่นได้ 2 วันเหมือนกัน วันแรกเปิดได้ รูย์ กับโมเดียน และก้อรูบี้

พอมาวันนี้เก็บบี้สะสมเปิดอีก 4 แพค ssr. มา 3แบค ได้ อาเบล รูย์ รูบี้

อยากได้ตัวอื่นบ้างอ่าๆ

ผมเปิดได้แต่sr ssrไม่ออกเลย
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel