ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ก.
Status: ไอย์ จะ ขยี้ ยูว์
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 06 Apr 2017
ตอบ: 6921
โพสเมื่อ: Sun Jul 15, 2018 15:24
[RE: ROV ผมว่ามันไม่ใช่ละ]
เด็กๆเล็กๆเยอะครับ ชัดเจนมา เปิดไมค์คุยกับผู้ปกครองเค้าเลยก็มีให้เห้นอยู่บ่อยๆ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2016
ตอบ: 13693
โพสเมื่อ: Sun Jul 15, 2018 16:10
หาเพื่อนที่คอยส่งเสริมกันดีกว่าครับ แล้วลงแร้งด้วยกัน 2-3 คนว่ากันไป

เช่นถ้าเราป่าเก่งแต่ไม่มีคน โซนป่าให้ ไม่มีโรมมิ่ง ยังไงก็เกิดยาก เจอเข้ามาตอดป่่าเรื่อยๆ

หรือ เราโรมมิ่งดี ล็อคให้ จับให้โซนให้ แต่ป่าเราแม่งฟามช้า สุดท้ายเราจะเวลน้อยเงินน้อยกว่าเขาหมด
0
0
Don't tell mom I'm in Succersuck

นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 02 Jul 2006
ตอบ: 1394
โพสเมื่อ: Sun Jul 15, 2018 18:09
ผมหนีไปเล่นแต่ abyssal clash มานานแล้วครับ ทนเพื่อนร่วมทีมไม่ไหวจริงๆ
เมื่อวันก่อน ลองเล่น 5v5 ดูอีกที อะโห้ นรกชัดๆ
กดเมจมาสามงี้ กดแครี่มาทั้งทีมงี้ หรือกดตัวบางๆ มายกทีม (แพนด้า บัต ปืน ลิง ใครจะกันให้พวกเอ็งวะ)
ที่บ้าที่สุดคือ บางเกมเจอพวกซื้อรองเท้าหกคู่ พอถามทำไมซื้อของแบบนี้ มันบอกจะได้เงินนำ
มันเข้าใจอะไรผิดหรือเปล่า คิดว่าเงินเหลือเยอะแล้วจะชนะหรือไง

ยิ่งเล่นยิ่งเจอพวกบ้าๆ บอๆ เยอะขึ้นเรื่อยๆ สุดท้ายเลยหนีกลับไปเล่น Abyssal Clash เหมือนเดิม สบายใจกว่าเยอะ
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 298
โพสเมื่อ: Sun Jul 15, 2018 20:50
อย่าไปซีเีรียสกับเกมส์ครับ มันมีอยา่งนี้ตลอดกับเกมส์ที่ต้องรวมกันมาตา่งคนต่างความคิด เราเล่นให้ดีที่สุดก็พอ ผมคิดแค่นี้ ได้แค่ไหนเอาแค่นั้นครับ เราจะไปบังคับใครมันยาก เพราะต่างคนก็อยากจะเล่นเพื่อตัวเอง มันไม่ได้คิดถึงทีมอะ ต้องทำใจครับ
1
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 6720
โพสเมื่อ: Sun Jul 15, 2018 21:38
goddamm พิมพ์ว่า:
panzadit1 พิมพ์ว่า:
ที่ผมเจอบ่อยนี่พวกขี้น้อยใจ เช่นอีกคนมาแย่งฟาร์มหรือมีคนไปแย่งเลนแล้วก็หยุดเล่นเฉยเลย อะไรฟระจะขี้น้อยใจไปไหนตูจะบ้า  

ถ้าแย่งฟามต้องพิมด่าคับ คือถ้ามันอยากฟามก้อบอกกันตอนเลือกตัวดิ ผมพร้อมหลบให้อยู่ละ ไม่ใช้เปิดเกมมาแย่งฟามเฉย แบบตัวฟามเงื่อนไขคือไอเท็มกับเวลต้องนำ แล้วมรึงจะมาแย่งฟามเพื่อ ถ้าไม่เบรคกันไว้ก่อนตัวไม่เกิด โดนด่าฟามกากอีก  

เจอประจำเลือกตัวฟาร์มมาก่อนและผมเล่นไป300กว่ารอบ คนเลือกที่หลังก็ดันมาเลือกตัวฟาร์มละบอกขอฟาร์ม เราก็หลบให้ทำเพื่อทีม สุดท้ายตอนก่อนเข้าฉากมันจะเห็นพวกยศของตัวละครที่เลือก แม่มไอตัวที่ขอฟาร์มเสือกเพิ่งหัดเล่น และแมร่งก็ฟาร์มไม่เป็น แม่งฟาร์มช้าแถมฟาร์มจนป้อมแตกหมดแม่งก็ยังไม่ออกมาแก้งหรือตุ๋ยตามเลน อยากหลุดแรงค์แพลตเร็วๆจริงๆ
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 6720
โพสเมื่อ: Sun Jul 15, 2018 21:40
Greefreez พิมพ์ว่า:
เมื่อวานเจอลิโป้ฟาร์ม บัตขอมันก็ไม่ให้ สรุปบัตต้องไปเลนมังกร เจอกดยับต่อด้วยสโนว์บอล แล้วมันก็พิมพ์ด่า ทีมกาก แครี่ห่วย เหลืออดก็เลยถามมันกลับ ทำไมไม่ยืนเลน..มันตอบมาสั้นๆง่ายๆ "เรื่องของกุ"...จบ แจกดาวไป..วางโท'สับเดี๋ยวนั้นเลย..
ผมชอบเกมส์นี้นะ..กำลังเล่น Arum เข้ามือเลย เจอแบบนี้ก็เซ็งๆ อยากเลิกแต่ก็ตัดใจไม่ลง..  

เข้าใจความรู้สึกครับ เมนหลักผม Arum เหมือนกัน เล่นไป 300กว่ารอบละ มีอะไรแลกเปลี่ยนกันได้นะครับสำหรับตัวนี้
1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 04 Apr 2010
ตอบ: 160
โพสเมื่อ: Mon Jul 16, 2018 03:34
[RE]ROV ผมว่ามันไม่ใช่ละ
ผมกดสามมั่งโซโล่มั่ง วัดดวง อย่างน้อยกดสามก็ไปลุ้นอีกสองคนที่เหลือ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักบอลถ้วย ค.
Status:
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 22 Sep 2013
ตอบ: 1351
โพสเมื่อ: Mon Jul 16, 2018 10:55
ถูกแบนแล้ว
ผมเลิกเล่นละ แมร่งเจอแต่ละเกมส์เลือกตัวแปลกๆ ไต่แรงค์คนเดียวโคตรยาก เลิกเล่นแมร่งเลย
0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 22 Mar 2006
ตอบ: 2646
โพสเมื่อ: Mon Jul 16, 2018 12:39
อย่าแปลกใจ ยืนแทงค์15 วิ พี่ฟาร์มสองไม่มาช่วย ฟาร์มสองตัวไม่เวต ไม่ตัดป่าตรงข้าม ชาติหน้าจะเกิดมั๊ย
0
0
12 ปี เดือนหน้า ไม่รู้ดูอะไรนักหนาเว็บนี้
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 27 Oct 2009
ตอบ: 5006
โพสเมื่อ: Tue Jul 17, 2018 15:41
DiwDK พิมพ์ว่า:
ผมเล่นไปสามพันกว่ารอบ ตอนนี้หยุดมาได้เดือนกว่าๆละ คงไม่ไปเล่นอีกละ เพราะเป็นอย่างเดียวที่ทำให้ผมเครียด หันมาเล่น pubg คนเดียวสบายใจดว่าเยอะ แพ้ชนะก็เป็นเพราะเราล้วนๆไม่ต้องไปเครียดเพราะใคร  

เหมือนผมเลยครับ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel