ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 16577
โพสเมื่อ: Fri Jun 22, 2018 17:37
[RE: รู้สึกยังไงกับ ผู้ชาย ที่ตัดสินใจลงมือทำร้ายผู้หญิงครับ?]
พวกไม่เจอกับตัวเอง ไม่รู้หรอก

อดีตแฟนน้าผม เอามีดที่ห้องครัว วิ่งขึ้นไปจะไปแทงน้าผมอะ คิดดูละกัน

ดีที่ล็อคห้องทัน

หลังจากนั้น เห็นว่าโดนหมัดไปดอกหนึ่ง
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
!!เชียร์แมนยู ทีมเดียว!!
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 10 Nov 2018
ตอบ: 4152
โพสเมื่อ: Sat Oct 12, 2019 23:48
ถูกแบนแล้ว
[RE: รู้สึกยังไงกับ ผู้ชาย ที่ตัดสินใจลงมือทำร้ายผู้หญิงครับ?]
HUZT พิมพ์ว่า:
ครั้งนึงมีรุ่นน้องในมหาลัยมาทะเลาะกันหน้าอาคารพาณิชย์ที่ผมพักอยู่ น่าจะเป็นแฟนกันผมไม่รู้ว่าฝ่ายไหนผิดถูกนะ ตอนแรกผู้หญิงดึงเสื้อตบที่แขนและหัวไหล่(ด่าไปด้วยตบไปด้วย) ผู้ชายพยายามเดินหนีทีนี้แหละ ผู้หญิงทั้งจิกผมทั้งตบรัวๆเลย คงเพราะเห็นผู้ชายไม่สู้ ดึงไปดึงมาบีบคอผู้ชายแล้วผลักจนล้ม ผู้ลุกขึ้นซัดเปรี้ยงไปสองที เพื่อนผู้ชายของฝั่งผู้หญิงเลยมาห้าม ผู้หญิงยังไม่ยอมจะเอาต่อ ดังนั้นผมเลยคิดว่า ถ้าตีไปทีสองทีคงเพราะอารมณ์ชั่ววูบแบบเหลือทน แต่ถ้าซัดรัวๆผมว่าเป็นที่สภาพจิตใจของฝ่ายชายแล้วล่ะที่ไม่ปกติ  

ขอถามความเห็นท่านหน่อยครับ เคสที่ท่านเล่ามา
ถ้าตีไปทีสองทีคงเพราะอารมณ์ชั่ววูบแบบเหลือทน แต่ถ้าซัดรัวๆผมว่าเป็นที่สภาพจิตใจของฝ่ายชายแล้วล่ะที่ไม่ปกติ
แต่ที่อ่านฝ่ายหญิงตบมารัวๆก่อนเลย ในกรณีนี้ฝ่ายหญิงโรคจิตปะครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel