ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
imp
นักบอลถ้วย ง.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Dec 2008
ตอบ: 3382
โพสเมื่อ: Fri Jun 22, 2018 00:21
[RE: Carlos Sanchez ถูกขู่ฆ่า หลังโคลัมเบียแพ้ญี่ปุ่น 1-2]
CaptainRamos พิมพ์ว่า:
imp พิมพ์ว่า:
ไม่โดนหรอก แค่หลีกเลี่ยงสถานที่เสี่ยง

อันนั้นเขาไปสถานที่เสี่ยงทั้งที่เป็นกระแส เลยงานเข้า

ให้เกียรติคนตายหน่อยครับ.....โดนมาเฟียสั่งเก็บออกจากบ้านก็โดนตามแล้ว

เพลาๆหน่อยนะครับปากน่ะ.....  

ตรงไหนไม่ให้เกียรติ ไร้สาระ ผมแค่แนะนำ เหมือนที่แอฟปริย่าแนะนำ ไปด่าแอฟปรีย่าด้วยนะนั้น ตำนานกองหน้าโคลัมเบียเลยนะ แถมเขาเป็นเพื่อนกันด้วย  

อัสปริย่าแนะนำไม่ให้กลับประเทศ....ไม่ใช่แนะนำเรื่องที่เสี่ยง

อย่าแถโดยการเอาอ้างคนอื่นมาอ้างอิงครับ.....เพลาๆหน่อยนะครับ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: ์Newbie2006-2016
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 29371
โพสเมื่อ: Fri Jun 22, 2018 00:23
[RE: Carlos Sanchez ถูกขู่ฆ่า หลังโคลัมเบียแพ้ญี่ปุ่น 1-2]
ไม่โดนหรอก แค่หลีกเลี่ยงสถานที่เสี่ยง

อันนั้นเขาไปสถานที่เสี่ยงทั้งที่เป็นกระแส เลยงานเข้า

ให้เกียรติคนตายหน่อยครับ.....โดนมาเฟียสั่งเก็บออกจากบ้านก็โดนตามแล้ว

พ่อผมบอกว่า โดนเก็บ เพราะเรื่องพนัน

เอาจริงๆผมไม่วอนนาบี ปวศ ขนาดนั้นไง

เกิดทันก็จริง แต่แค่ 1 ขวบ จะไปรู้เรื่องอะไรเท่ากับคนที่อยู่ในเหตุการณ์

ณ ตอนนั้น ว่ามันโหดร้ายขนาดไหน

ขอ EDIT ได้ปะ จู่ๆ เหมือนผมเคยโควทแบบนี้ ข้อความแบบนี้ไปแล้วรอบนึง เดจาวูอีกปะเนี่ย ไม่ชอบเลยอาการนี้
แก้ไขล่าสุดโดย pohihi188 เมื่อ Fri Jun 22, 2018 00:25, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0

Fujiwara Takumi Trueno AE 86
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 59130
โพสเมื่อ: Fri Jun 22, 2018 00:25
ถูกแบนแล้ว

ตรงไหนไม่ให้เกียรติ ไร้สาระ ผมแค่แนะนำ เหมือนที่แอฟปริย่าแนะนำ ไปด่าแอฟปรีย่าด้วยนะนั้น ตำนานกองหน้าโคลัมเบียเลยนะ แถมเขาเป็นเพื่อนกันด้วย  

อัสปริย่าแนะนำไม่ให้กลับประเทศ....ไม่ใช่แนะนำเรื่องที่เสี่ยง

อย่าแถโดยการเอาอ้างคนอื่นมาอ้างอิงครับ.....เพลาๆหน่อยนะครับ  

เรื่องเสี่ยงอะไร ผมพิมชัดสถานที่เสี่ยง ตอนนั้น บ้านก็เสี่ยงไง สถานที่เหมือนกันไหม งง
0
0
CJr
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 11510
โพสเมื่อ: Fri Jun 22, 2018 00:50
ระดับมาเฟียละตินตามเก็บนี่ จะให้ไม่เสี่ยงจริงๆต้องไปอยู่ค่ายทหารละครับ
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: ตันMewlonypixelaและผักขมbnk48ทั้งใจ
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 2793
โพสเมื่อ: Fri Jun 22, 2018 00:53
ทุเรศจริงๆ
0
0

สนใจสินค้าอุตสาหกรรม PIPE and Jointsystem กดเลยย
http://www.soccersuck.com/boards/topic/2248164
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 30 Oct 2014
ตอบ: 2798
โพสเมื่อ: Fri Jun 22, 2018 07:40
[RE]Carlos Sanchez ถูกขู่ฆ่า หลังโคลัมเบียแพ้ญี่ปุ่น 1-2

เรื่องเสี่ยงอะไร ผมพิมชัดสถานที่เสี่ยง ตอนนั้น บ้านก็เสี่ยงไง สถานที่เหมือนกันไหม งง  
อันนี้ผมเห็นด้วยกับมอสนะ ตอนนั้นเตะที่ USA เพื่อนร่วมทีมหลายคนพยายามเตือนว่าอย่าเพิ่งกลับโคลัมเบีย ให้พักผ่อนที่เมกาไปก่อน แต่เอสโคร์บาเองอยากกลับไปหาครอบครัว
และวันที่โดนฆ่าเนี่ย แกคงเครียดเลยชวนเพื่อนๆไปสังสรรค์ที่ผับ ขากลับเจอเลย
เอาจริงๆตามบทความด้านล่าง ถ้าช่วงนั้น ปาโบล เอสโคบาร์ ยังรุ่งเรืองอยู่ไม่มีทางที่จะเกิดเหตุนี้ เมเดยินนี่เหมือนเป็นเมืองของเค้าเลย
เพิ่งดู Narcos จบพอดี
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel