ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 25 Jul 2008
ตอบ: 14450
โพสเมื่อ: Fri Jun 22, 2018 09:47
[RE: วันก่อนเห็นคอมเม้นเหงียน]
Hit_Madrate พิมพ์ว่า:
el_phoenix พิมพ์ว่า:
ผมมองว่าธรรมดานะครับ แฟนบอลโม้ๆ เนี่ย

แฟนบอลบ้านเรา คราวก่อน ยังหวังจะชนะจีนเลย คงติดภาพชนะ 5-1 ไม่รู้เลยว่าเขาพัฒนาขึ้นจากเดิมแค่ไหน

ตอนนั้นผมว่าจีนเตะไล่โค้ชนะเพราะหลังจบแมตช์นั้นก็โดนเตะเลย เคยรอช  

คามาโช่รึเปล่าครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 04 Jul 2009
ตอบ: 10495
โพสเมื่อ: Fri Jun 22, 2018 10:15
[RE: วันก่อนเห็นคอมเม้นเหงียน]
Hit_Madrate พิมพ์ว่า:
ผมมองว่าธรรมดานะครับ แฟนบอลโม้ๆ เนี่ย

แฟนบอลบ้านเรา คราวก่อน ยังหวังจะชนะจีนเลย คงติดภาพชนะ 5-1 ไม่รู้เลยว่าเขาพัฒนาขึ้นจากเดิมแค่ไหน

ตอนนั้นผมว่าจีนเตะไล่โค้ชนะเพราะหลังจบแมตช์นั้นก็โดนเตะเลย เคยรอช  

คามาโช่รึเปล่าครับ  

อ้อเออใช่ กามาโช่ครับจำผิด
0
0
Hong World 2.0
Nerf Raheem Stering to not world class
Nerf AWB just good defense cant be world class
Nerf Werner move to chelsea not good enough for LIV
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 24 Sep 2006
ตอบ: 7020
โพสเมื่อ: Fri Jun 22, 2018 10:20
ถูกแบนแล้ว
๐mC๐ พิมพ์ว่า:
ผมว่าเพราะคุณอยากหยิบคอมเม้นต์โม้ ๆมาพูดมากกว่า เหงียนมันโม้ทุกคนทั้งประเทศหรือป่าว ก็ไม่? สมมติว่าเขาบอกว่าทีมเราคงโดนถล่ม 5-0 คิดว่าท่านจะเอามาพูดไหม ก็อาจจะไม่ แถมอาจจะบอกว่า เออ มิงรู้ตัวเองดี ด้วยซ้ำ  

ผมไม่รู้ครับผมหยิบมาให้ดูเฉยๆใครจะไปรู้ทั้งประเทศอาจจะคิดแบบนั้นก็ได้
0
0
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 13 Jun 2009
ตอบ: 52995
โพสเมื่อ: Fri Jun 22, 2018 14:21
วันก่อนเห็นคอมเม้นเหงียน
PUGPUBG พิมพ์ว่า:
๐mC๐ พิมพ์ว่า:
ผมว่าเพราะคุณอยากหยิบคอมเม้นต์โม้ ๆมาพูดมากกว่า เหงียนมันโม้ทุกคนทั้งประเทศหรือป่าว ก็ไม่? สมมติว่าเขาบอกว่าทีมเราคงโดนถล่ม 5-0 คิดว่าท่านจะเอามาพูดไหม ก็อาจจะไม่ แถมอาจจะบอกว่า เออ มิงรู้ตัวเองดี ด้วยซ้ำ  

ผมไม่รู้ครับผมหยิบมาให้ดูเฉยๆใครจะไปรู้ทั้งประเทศอาจจะคิดแบบนั้นก็ได้  

อาจจะก็แสดงว่าใช่หรือไม่ใช่ ก็ไม่ต้องไปเหมาเขาก็ได้มั้ง ทีโดนเหมาละทำจะเป็นจะตายกัน
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel