ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะท้ายซอย
Status: มีอะไร pm
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 673
โพสเมื่อ: Thu Jun 21, 2018 00:12
Fol4 สายคีย์บอร์ด
Kmnw พิมพ์ว่า:
zmyx28 พิมพ์ว่า:
Logiteh 310 890 B.- ระบบ xinput เสียบเล่นได้เลย  

ท่านซื้อมาละหรอ

ผมได้มาฟรียังไม่เคยใช้เลย

น่าเสียดายจะขายต่อให้ในราคาถูกๆซะหน่อย

สนใจขายต่อ ผมมั้ย ผมหาจอยอยุ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะอบต.
Status: :D
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 3280
โพสเมื่อ: Thu Jun 21, 2018 07:35
[RE: Fol4 สายคีย์บอร์ด]
chubbii พิมพ์ว่า:
DEFLAMINGO พิมพ์ว่า:
ลองตั้งปุ่มเองดูเอาที่ตัวเองกดถนัด แต่ช่วงนี้บัคเยอะเข้าเกมครั้งแรกปุ่มผมโดนรีเซตไปค่าเดิมหมดเลยทั้งที่เคยตั้งและเซฟไว้แล้ว ต้องปิดเกมแล้วเข้ามาใหม่ถึงจะกลับมาเป็นตามที่เราตั้งไว้  

เปลี่ยนปุ่มกด keyboard ตรงไหนครับ แบบ ยิงปั่น ผมอยากเอาไว้ F ตอนแรกมันตั้งไว้ตัว Z เปลี่ยนยังไงอ่ะครับ เมื่อวานผมลองเปลี่ยนตรงตั้งค่า มันแก้ไขอะไรไม่ได้เลย ถ้า F ได้ชีวิตผมเปลี่ยนเลย ตอนนี้ Pro 1 แล้ว เล่นแต่ Keyboard

รูปเฟืองล่างขวาแล้วเลือกตั้งค่าการควบคุม เข้าไปแล้วเปลี่ยนแถบตรงที่มันเป็นเหมือนค่าดีฟอลอะเปลี่ยนเป็นกำหนดเอง จะเปลี่ยนอันไหนคลิ้กตรงที่จะเปลี่ยนละกดปุ่มใหม่ได้เลย
0
0

IT' ME : BANGKOK UNITED BGPATHUM UNITED THAIPORT FC
NAKHONPATHOM UNITED MANCHESTER UNITED JUVENTUS
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 5599
โพสเมื่อ: Thu Jun 21, 2018 09:17
ถูกแบนแล้ว
Kmnw พิมพ์ว่า:
zmyx28 พิมพ์ว่า:
Logiteh 310 890 B.- ระบบ xinput เสียบเล่นได้เลย  

ท่านซื้อมาละหรอ

ผมได้มาฟรียังไม่เคยใช้เลย

น่าเสียดายจะขายต่อให้ในราคาถูกๆซะหน่อย

ท่าน pm มาทีครับ เพื่อนผมกำลังหาอยู่เหมือนกัน

กทม ป่าวครับ
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: ไม่จำเป็นต้องตอบเอาหล่อเพื่อสร้างภาพไปวันๆ
เข้าร่วม: 21 May 2009
ตอบ: 34000
โพสเมื่อ: Thu Jun 21, 2018 11:30
คีบอร์ดเกมส์รุกยังพอทนคีบอร์ดเกมส์รับเหนื่อยมากกกกกกกกกกเปลี่ยนตัวไม่ททัน เข้าบอลก็ยากเรียกตัวประบก็ช้ายิ่งเจอเทพหน่อยนะไม่ได้แตะบอลเลย
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel