ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ก.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 09 Oct 2005
ตอบ: 17436
โพสเมื่อ: Wed Jun 20, 2018 12:36
[RE: #HeyLeno!โลกิปลื้มมากปืนเปิดตัว'เลโน่'นายด่านใหม่]
sittinon พิมพ์ว่า:
โห อย่างไว ได้ของดีอีกแล้ว
ปล.แสดงว่าที่ผ่านๆมาซื้อช้าเนี่ยฝีมือพี่เหี่ยวแกแน่ๆ  

ตายละว่า มันมั่วครับ

เวนเกอร์ดันชิรูด์ เพราะมันเป็นนักเตะจากดินเป็นดาวครับ เวนเกอร์ให้ท้ายตลอด
ก็เหมือนนักเตะตัวอื่นๆที่แฟนพวกนี้มันด่านั้นละ
พอถึงเวลาต้องเปลี่ยนถ่ายตำแหน่ง ก็น่าจะเห้นว่ามันอายุเท่าไหร่แล้ว
เวนเกอร์เลยต้องซื้อหน้าใหม่มาแทน ซึ่งมันซื้อได้ลากาแซต

เขาเลยต้องจับชิรูด์นั่ง และบอกว่าถ้าอยากออกก็ออกได้ แต่ชิรูด์มันไม่ออก
แล้วถ้าว่า เวนเกอร์รักชิรูด์จริง เขาจะจับมันนั่งแล้วให้ลากาแซตเล่นทำไม

ส่วนโอบา แกอยากได้มานานแล้วด้วยซ้ำ แต่ดอดมุนตั้งราคาแพง และช่วงที่ฟอร์มมันฮอตมาก ก็เป็นได้แค่ข่าวจีบกันธรรมดา
เราจีบโอบาอยู่ในช่วงหลัง แต่มันไม่สำเร็จ ก็มาได้ช่วงมกราครับ

ไอ้ที่ช้าบางตัว เพราะเวนเกอร์เองก็มีส่วนต่อการตัดสินใจในเรื่องราคาด้วยครับ
เพราะราคามันจะมองจากฝ่ายบริหารด้วย และเวนเกอร์จะมีส่วนยุ หรือหาวิธีช่วยเจรจาให้ต่อรองได้ต่ำลงก็อีกทาง
ไม่งั้นแกจะบินไปเจรจาเองทำไมครับ หรือมีข่าวอย่างเวนเกอร์ก็ติดต่อไปคุยด้วยตัวเองก็มี
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะอบจ.
Status: to victory
เข้าร่วม: 19 Feb 2011
ตอบ: 7486
โพสเมื่อ: Wed Jun 20, 2018 13:08
[RE: #HeyLeno!โลกิปลื้มมากปืนเปิดตัว'เลโน่'นายด่านใหม่]
จัดไป
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status: I'm Not perfect But I'm Limited Edition.
เข้าร่วม: 20 Dec 2007
ตอบ: 13901
โพสเมื่อ: Wed Jun 20, 2018 13:31
#HeyLeno!โลกิปลื้มมากปืนเปิดตัว'เลโน่'นายด่านใหม่
ขอให้โชคดีนะ เลโน่
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0

ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 6730
โพสเมื่อ: Wed Jun 20, 2018 13:41
Welcome Leno
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 12 Jul 2014
ตอบ: 5071
โพสเมื่อ: Wed Jun 20, 2018 13:56
ชอบมานานมากสมัยเป็นดาวรุ่ง ไม่คิดว่าจะมาปืน
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 15 Aug 2009
ตอบ: 5016
โพสเมื่อ: Wed Jun 20, 2018 13:58
kaowkam24 พิมพ์ว่า:
คนที่ออกตัวอวยบอร์ดไว้ ระวังแหกโค้งนะครับ
เพราะไอตัวที่ซื้อมา ยังไม่การันตีอะไรเลย นอกจากอายุน้อย
แล้วรอดูกันครับ

จริงบอร์ดก็ควรได้เครดิสนะเพราะอย่างน้อยถึงแม้งบจะน้อบแต่ก็สามารถเสริมถูกจุดทุกตำแหน่ง ส่วนเรื่อมฟอร์มเห็นด้วยกับท่านเลยเพราะนักเตะที่ได้มาแต่ละคนมันเสี่ยงเพราะไม่ใช่นักเตะเกรดที่เอามาแล้วจะการันตรี พูดง่านๆคือไม่ใช่เกรดA ลุ้นกันหนักจริงๆปีหน้าว่าที่ซื้อมาจะรอดกี่คน
0
0
นักบอลถ้วย ง.
Status: Once a Gooners, Always a gooners.
เข้าร่วม: 19 Jun 2015
ตอบ: 3852
โพสเมื่อ: Wed Jun 20, 2018 15:12
chiarsenal พิมพ์ว่า:
ภาพมันติดตา

0
0
North London Forever
นักบอลถ้วย ข.
Status: すごい いたい
เข้าร่วม: 08 Sep 2013
ตอบ: 10196
โพสเมื่อ: Wed Jun 20, 2018 15:16
ดีใจด้วยครับ อยากเห็นฟอร์มตัวนี้ใน EPL มาก ของดีแน่นอน
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 22 Dec 2009
ตอบ: 1942
โพสเมื่อ: Wed Jun 20, 2018 15:53
bigkung16719 พิมพ์ว่า:
คนที่ออกตัวอวยบอร์ดไว้ ระวังแหกโค้งนะครับ
เพราะไอตัวที่ซื้อมา ยังไม่การันตีอะไรเลย นอกจากอายุน้อย

ธรรมดาแหละครับ ถ้าเป็นแฟนปืนมานานจะรู้ทำไมอวยบอร์ดชุดนี้กัน :D

ถึงตัวที่ซื้อมาจะไม่ใช่บิ๊กเนมมากมาย แต่ก็พอมีชื่ออยู่นะครับ ทำงานไวๆ แหละดีแล้ว  

ดีครับ แต่ถ้าจะหวังถึงแชมป์สักรายการหนึ่งแต่ซื้อตัวแค่นี้ ผมว่ายากมากเลยนะ
ซื้อตัวแบบนี้ก็ไม่ต่างจากเจ๊หรอกครับ ลองเอาผู้เล่นตำแหน่งต่อตำแหน่งเทียบกับ B4 ดูครับ
ห่างกันมากเลย ถ้าจะใช้เวลาอีกสักสองปีจะกลับมาแย้งแชมป์กับทีมอื่น ผมว่าต้องซื้อตัวระดับดีๆ ตั้งแต่ตอนนี้
เพราะว่าถ้าไม่ทยอยซื้อตอนนี้ จะไปซื้อทีดียว เงินคงไม่พอ ปีนี้หลังดีๆหนึ่งตัว กับตัวตัดเกมส์โหดๆอีกตัว น่าจะพอ
ถ้าซื้อตัวยิบย่อยแบบนี้ แล้วต้องมาวัดดวงว่าจะโหดรึป่าว ผมว่ามันเสียเวลา แล้วมันจะวนลูปเดิม
0
0
like....milk
นักเตะอบจ.
Status:
โพสเมื่อ: Wed Jun 20, 2018 16:00
krileugna พิมพ์ว่า:

จริงบอร์ดก็ควรได้เครดิสนะเพราะอย่างน้อยถึงแม้งบจะน้อบแต่ก็สามารถเสริมถูกจุดทุกตำแหน่ง ส่วนเรื่อมฟอร์มเห็นด้วยกับท่านเลยเพราะนักเตะที่ได้มาแต่ละคนมันเสี่ยงเพราะไม่ใช่นักเตะเกรดที่เอามาแล้วจะการันตรี พูดง่านๆคือไม่ใช่เกรดA ลุ้นกันหนักจริงๆปีหน้าว่าที่ซื้อมาจะรอดกี่คน  

ใช่ครับ ถ้าทีมต้องการกลับไปแย้งพื้นที่ท็อปโฟ ต้องเสริมให้ตรงจุด และแต่ละตัวต้องโหดมาแล้วทั้งนั้น
ปีนี้ซื้อ หลังหนึ่งตัว กับตัวตัดเกมส์หนึ่งตัว รวมกันแล้วสัก 150 ล้าน แล้วปีหน้าค่อยซื้ออีกสักสองตัวโหดๆ ปืนจะกลับมาแน่นอน
แต่ถ้าซื้อแบบยิบย่อยแบบนี้ผมว่าไม่ต่างจากลูปเดิม เห็นช่วงที่โอซิลกับเล็กซิสมามั้ยครับ เรายังกลับมาได้ FA ได้เลย
คิดจะเสริม ต้องจัดตัวโหดๆทีเดียว ถ้าเสริมแบบนี้ผมว่ามันก็แค่ขายผ้าเอาหน้ารอดช่วงสั้นๆแค่นั้น
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 28 Jul 2007
ตอบ: 12371
โพสเมื่อ: Wed Jun 20, 2018 16:01
ถูกแบนแล้ว

ธรรมดาแหละครับ ถ้าเป็นแฟนปืนมานานจะรู้ทำไมอวยบอร์ดชุดนี้กัน :D

ถึงตัวที่ซื้อมาจะไม่ใช่บิ๊กเนมมากมาย แต่ก็พอมีชื่ออยู่นะครับ ทำงานไวๆ แหละดีแล้ว  

ดีครับ แต่ถ้าจะหวังถึงแชมป์สักรายการหนึ่งแต่ซื้อตัวแค่นี้ ผมว่ายากมากเลยนะ
ซื้อตัวแบบนี้ก็ไม่ต่างจากเจ๊หรอกครับ ลองเอาผู้เล่นตำแหน่งต่อตำแหน่งเทียบกับ B4 ดูครับ
ห่างกันมากเลย ถ้าจะใช้เวลาอีกสักสองปีจะกลับมาแย้งแชมป์กับทีมอื่น ผมว่าต้องซื้อตัวระดับดีๆ ตั้งแต่ตอนนี้
เพราะว่าถ้าไม่ทยอยซื้อตอนนี้ จะไปซื้อทีดียว เงินคงไม่พอ ปีนี้หลังดีๆหนึ่งตัว กับตัวตัดเกมส์โหดๆอีกตัว น่าจะพอ
ถ้าซื้อตัวยิบย่อยแบบนี้ แล้วต้องมาวัดดวงว่าจะโหดรึป่าว ผมว่ามันเสียเวลา แล้วมันจะวนลูปเดิม  

เอาน่าา ให้เวลาโค้ชใหม่ดูก่อน
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
โพสเมื่อ: Wed Jun 20, 2018 16:09
Spoil

เอาน่าา ให้เวลาโค้ชใหม่ดูก่อน  

กลัวแฟนปืนจะไม่ให้เวลาอะดิ นัดแรกเจอเรือ จะโดยไล่ตั้งแต่นัดแรกเอา 5555
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: .. ติดดาว ⭐
เข้าร่วม: 08 May 2007
ตอบ: 32196
โพสเมื่อ: Thu Jun 21, 2018 00:36
ทีมที่อยากได้ประตูแบบหงส์ กลายเป็นยังไม่ได้เฉย ..
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel