ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะลา ลีกา
Status: #COYG
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 12674
โพสเมื่อ: Tue Jun 19, 2018 18:59
[RE: PUBG SURVIVAL MiTH.PUBG]
อเฟรดไวฟ์ซ พิมพ์ว่า:
bensueq พิมพ์ว่า:
#OZILISAGUNNER พิมพ์ว่า:
thz- พิมพ์ว่า:
svit ชุบขึ้นมา พวกกดเข็มฉีดยาเฉย เสียเวลาชุบฟรี ผ้าพันแผลไม่มีหรือยังไง  

อย่างงง แต่น่าจะคิดไม่ทันมากกว่า  

เฟิสเอจ มันก็ทำท่าฉีดยานิ  

ผมว่าเม้นแรกก็พูดถูกหนิ เขาถามว่าทำไมไม่พัน bandage ที่ใช้เวลาน้อยกว่าแล้วค่อยอัด 1st aid ไปขำเขาทำไมอะ ถ้าอะดีนาลีนมันฉีดใส่อก คนละท่ากันเลย  

เดี๋ยวฮะ คือผมขำไกด์ ไม่ได้ขำเม้นแรกฮะ
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
ตอบ: 8103
โพสเมื่อ: Tue Jun 19, 2018 19:01
[RE]PUBG SURVIVAL MiTH.PUBG
ไปด์ฟอร์มไม่ดีหรอคับวันนี้
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 9277
โพสเมื่อ: Tue Jun 19, 2018 19:01
ถูกแบนแล้ว
svit ชุบขึ้นมา พวกกดเข็มฉีดยาเฉย เสียเวลาชุบฟรี ผ้าพันแผลไม่มีหรือยังไง  

อย่างงง แต่น่าจะคิดไม่ทันมากกว่า  

ผมว่าเม้นแรกก็พูดถูกหนิ เขาถามว่าทำไมไม่พัน bandage ที่ใช้เวลาน้อยกว่าแล้วค่อยอัด 1st aid ไปขำเขาทำไมอะ ถ้าอะดีนาลีนมันฉีดใส่อก คนละท่ากันเลย  

เดี๋ยวฮะ คือผมขำไกด์ ไม่ได้ขำเม้นแรกฮะ  

ป่าวฮะ ผมถามอีกเม้น
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 12 May 2009
ตอบ: 1469
โพสเมื่อ: Tue Jun 19, 2018 19:02

เห็นเมื่อคืนมาเล่นกับ บียอนด์ด้วย ถ้าย้ายมาน่าจะโหดเลย
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 27 Nov 2010
ตอบ: 18769
โพสเมื่อ: Tue Jun 19, 2018 19:09
มีคนแหกแน่นอนนนน

ฝากกดไลค์เพจหน่อยนะครับ แฮร่ๆ

https://www.facebook.com/SynysterGamingTV

โพสเมื่อ: Tue Jun 19, 2018 19:11
พริกขี้หนู พิมพ์ว่า:
Paytong พิมพ์ว่า:
BITE-ME พิมพ์ว่า:
ผมว่าจบทัวร์นี้ Svit ออกเองแน่

ยิ่งตอนนี้ Leser_XD ไม่มีทีมอยู่ด้วย  

จัวหวะนี้ไม่ต้องโม่งหรอกครับ ใครก็ได้  

วันก่อนผมเห็น Svit เล่น Duo กับตาโม่ง ดูท่าทางสนิทสนมกันดีด้วย

เผลอๆอาจจะออกมาทำทีมกันเอง แล้วหาเพิ่มอีก 2 คน (ที่ฟังมาแว้บๆก็คุยกันเรื่องออกทีมด้วย แต่ไม่แน่ใจในรายละเอียด อาจจะแค่คุยกันเล่นๆก็ได้)

ถ้าใครรู้บอกทีครับว่าเกิดไรขึ้น ผมเห็นติ่ง Leser_XD ใน SS เหมือนจะเยอะ (หรือมีแค่ 1 คนแน่ๆที่มาพิมพ์ Leser_XD บ่อยๆ) แต่ทำไมเรื่องโม่งออก 4 สุภาพถึงไม่เห็นมีใครเอามาพูดคุยกันใน SS เลย

ผมเคยฟังพี่โม่งสตรีมนะเค้าบอกทีมในฝันเค้ามี Mckenz1e Konger Neotica แล้วก็ตัวเค้าเองครับ ทาง Beyond เห็นว่าตอนนี้ Duckman จะหมดสัญญาแล้วด้วยหรือไรนี่แหละครับ  

ไกด์มันเคยอยู่กับโม่งนี่ เห็นโม่งมันเคยพูดถึงอยู่ว่าออกจากแกได้ดีทุกคน มีชื่อไกด์อยู่ด้วย

แต่โม่งเอาจริงๆ แกเป็นคนแบบมั่นใจในตัวเองนะไม่ค่อยฟังเพื่อนจากที่ผมเคยฟังแกพูดตอนออกจาก 4 สุภาพ

แล้วก็ตอนปู่ชิวแกระบายเรื่องโม่งนี่แหละตอนแรกเหมือนปู่ชิวอยากออกแล้วเพื่อนๆน่าจะเอาปู่ชิวมากกว่า โม่งเลยต้องไป
แก้ไขล่าสุดโดย #OZILISAGUNNER เมื่อ Tue Jun 19, 2018 19:15, ทั้งหมด 1 ครั้ง
โพสเมื่อ: Tue Jun 19, 2018 19:14
55555 โบ๋เอาว่ะ ดันลงมาด้วยกัน
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 59130
โพสเมื่อ: Tue Jun 19, 2018 19:25
ถูกแบนแล้ว
12 15 19

กาก ลงเรื่อยๆ
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: เล็กเรียวแหลมหลั่งเร็วไร้ลีลา
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 44017
โพสเมื่อ: Tue Jun 19, 2018 19:26
ไม่ดีเลยวันนี้
โพสเมื่อ: Tue Jun 19, 2018 19:26
เล่นน้อยคอยนาน
Status: SANA THE BEST
เข้าร่วม: 12 Jun 2010
ตอบ: 25099
โพสเมื่อ: Tue Jun 19, 2018 19:36
โม่งเข้า บียอนแน่ รอเยอรมันจบ อยู่ที่เอาเป็ดหรือโซเฟิสออก

แต่ผมไม่เข้าใจแกเลยนะ จะออกก่อนคัดไปเยอรมันทำไม โคตรรเสียดายโอกาส เดาว่าทะเลาะกันเกมส์ตัดสินที่ไปงัดทีมคะแนนที่ 1 แชมป์ afs สิงคโปร์ อันนี้ผมเดาล้วนๆ เคลียร์ไม่ลง ออกทีมเลย
_กูเด็ก Noto_

นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 26 Nov 2014
ตอบ: 4986
โพสเมื่อ: Tue Jun 19, 2018 19:37
เล่นได้ๆ ซักพักมารอบทิศจ้า

Once a Red, always a Red!
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 13 Jan 2011
ตอบ: 342
โพสเมื่อ: Tue Jun 19, 2018 19:48
พริกขี้หนู พิมพ์ว่า:
BITE-ME พิมพ์ว่า:
ผมว่าจบทัวร์นี้ Svit ออกเองแน่

ยิ่งตอนนี้ Leser_XD ไม่มีทีมอยู่ด้วย  

จัวหวะนี้ไม่ต้องโม่งหรอกครับ ใครก็ได้  

วันก่อนผมเห็น Svit เล่น Duo กับตาโม่ง ดูท่าทางสนิทสนมกันดีด้วย

เผลอๆอาจจะออกมาทำทีมกันเอง แล้วหาเพิ่มอีก 2 คน (ที่ฟังมาแว้บๆก็คุยกันเรื่องออกทีมด้วย แต่ไม่แน่ใจในรายละเอียด อาจจะแค่คุยกันเล่นๆก็ได้)

ถ้าใครรู้บอกทีครับว่าเกิดไรขึ้น ผมเห็นติ่ง Leser_XD ใน SS เหมือนจะเยอะ (หรือมีแค่ 1 คนแน่ๆที่มาพิมพ์ Leser_XD บ่อยๆ) แต่ทำไมเรื่องโม่งออก 4 สุภาพถึงไม่เห็นมีใครเอามาพูดคุยกันใน SS เลย

ผมเคยฟังพี่โม่งสตรีมนะเค้าบอกทีมในฝันเค้ามี Mckenz1e Konger Neotica แล้วก็ตัวเค้าเองครับ ทาง Beyond เห็นว่าตอนนี้ Duckman จะหมดสัญญาแล้วด้วยหรือไรนี่แหละครับ  

ไกด์มันเคยอยู่กับโม่งนี่ เห็นโม่งมันเคยพูดถึงอยู่ว่าออกจากแกได้ดีทุกคน มีชื่อไกด์อยู่ด้วย

แต่โม่งเอาจริงๆ แกเป็นคนแบบมั่นใจในตัวเองนะไม่ค่อยฟังเพื่อนจากที่ผมเคยฟังแกพูดตอนออกจาก 4 สุภาพ

แล้วก็ตอนปู่ชิวแกระบายเรื่องโม่งนี่แหละตอนแรกเหมือนปู่ชิวอยากออกแล้วเพื่อนๆน่าจะเอาปู่ชิวมากกว่า โม่งเลยต้องไป

ใช่ครับเหมือนไกค์กับตาโม่งเคยอยู่ทีมเดียวกันในpb ส่วนตาโม่งนี่แกเบอกอึดอัดเพื่อนๆในสี่สุภาพครับ
ประมาณว่าแกสั่งบางทีเพื่อนทำไม่ได้ หรือเพื่อนไม่ออกความเห็น ผมคิดว่าแตกหักด้วยนะเพราะวันนั้นแกพูดถึงขนาด
“ผมไม่เคยกล้าเล่น2-2เลยรู้ปะไม่กล้าแยกเล่นกัน เพราะผมไม่มั่นใจทีมผมเลย”ไรแบบนี้อะครับ

ส่วนตาโม่งเข้าbeyond เมื่อวานผมฟังเอ้ชกะปาล์ม เห็นบอกว่าโม่งไม่เข้าbeyondแน่ๆ ถ้าเข้าคือโม่งต้องมาเล่นตำแหน่งเอ้ชกับปาล์มเท่านั้น
แต่ผมว่าอะไรก็เกิดขึ้นได้นะ
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: โรคหัวใจกำเลิบเลิฟ เลิฟเลิฟยู
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 8167
โพสเมื่อ: Tue Jun 19, 2018 19:51
[RE]PUBG SURVIVAL MiTH.PUBG
ทำไมกากแบบนี้
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
Status: SANA THE BEST
เข้าร่วม: 12 Jun 2010
ตอบ: 25099
โพสเมื่อ: Tue Jun 19, 2018 19:53
เอาแค่คัดไปเยอรมันนะ ถ้าmithไม่ได้ไปก็น่าจะดราม่าละ อาทิตหน้าสนุกแน่นอน ขัดคีบอร์ดรอเลย 5555555555555

ปล.ทีมที่ได้ไปจะโดนแคลนโถมแน่นอน
_กูเด็ก Noto_

ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel