ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 06 Apr 2014
ตอบ: 963
โพสเมื่อ: Mon Jun 18, 2018 22:50
[Live] RoV : World Cup 2018 Day 2
zerossi พิมพ์ว่า:
ถามหน่อยครับ ปกติ cherie อยุ่เล่น คองไม่ใช่เหรอครับ ทำไมมาเล่นมังกรแล้วเหรอครับ
ปล ไมค่อยได้เล่นครับ  

มันเป็นเรื่องของเมต้าครับ สมัยก่อนรองเท้าวิ่งไวมันมีกัน cc แต่ทีนี้กัน cc มันไปอยู่กันเวทย์แทนทำให้โยกเลนไม่ทัน ก็เลยมีการสลับเลนเพราะเชรี่เล่นออฟแทงค์ที่ต้องไปเติมไฟท์อยู่บ่อยๆ และในเมต้าหลังๆ ตัวอย่างลิโป้ คิบกรอธ โอเมน มันop เกินไปถ้าได้ฟาร์ม ซึ่งเป็นตัวที่รีมิกซ์เล่นก็เลยเล่นเลนคอง ส่วนเชรี่จะได้เล่นเลนคองก็ต่อเมื่อเล่นตัวแบบ แมกซ์ เซเนี่ยล ทาร่า พวกนี้อ่ะครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
PS8
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2016
ตอบ: 202
โพสเมื่อ: Mon Jun 18, 2018 22:59
[RE: RoV : World Cup 2018 Day 2]
donut2002 พิมพ์ว่า:
Kimchi California พิมพ์ว่า:
sutdogdead พิมพ์ว่า:
โค้ชเบคอนเป็นใคร พอมีประวัติไหมคับ เห็นทรงผมแล้วโคตรเฟี้ยวเงาะ  

เห็นแล้วอยากกินน้ำองุ่นเลยคับ

ได้ยินแค่ว่ามาจากไต้หวัน ส่วนเปนใครไม่รุ้เหมือนกัน. 555

มอสนี่แสบ เกาหลีแบนโรมมอสไปสองตัว 55  

เป็นโค้ชจากทีม HKA ทีมจากไต้หวันมั้งครับ เห็นพูดผ่านๆอยู่ ประมาณว่ายืมมา ถ้าผลงานดีหรือชอบยังไง เบคอนอาจจะจ้างยาว  

ชื่อ Lantyr เป็นผู้เล่นโรมมิ่งจากทีม HKA ทีมจากไต้หวันครับ
Status:
เข้าร่วม: 09 Apr 2010
ตอบ: 3106
โพสเมื่อ: Mon Jun 18, 2018 23:38
[RE: RoV : World Cup 2018 Day 2]
PS8 พิมพ์ว่า:
donut2002 พิมพ์ว่า:
Kimchi California พิมพ์ว่า:
sutdogdead พิมพ์ว่า:
โค้ชเบคอนเป็นใคร พอมีประวัติไหมคับ เห็นทรงผมแล้วโคตรเฟี้ยวเงาะ  

เห็นแล้วอยากกินน้ำองุ่นเลยคับ

ได้ยินแค่ว่ามาจากไต้หวัน ส่วนเปนใครไม่รุ้เหมือนกัน. 555

มอสนี่แสบ เกาหลีแบนโรมมอสไปสองตัว 55  

เป็นโค้ชจากทีม HKA ทีมจากไต้หวันมั้งครับ เห็นพูดผ่านๆอยู่ ประมาณว่ายืมมา ถ้าผลงานดีหรือชอบยังไง เบคอนอาจจะจ้างยาว  

ชื่อ Lantyr เป็นผู้เล่นโรมมิ่งจากทีม HKA ทีมจากไต้หวันครับ  

ขอบคุณครับ สงสัยจะฟังผิดไปหน่อย
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 777
โพสเมื่อ: Tue Jun 19, 2018 02:04
[RE]RoV : World Cup 2018 Day 2
lastbutin01 พิมพ์ว่า:
Cafe1n พิมพ์ว่า:
lastbutin01 พิมพ์ว่า:
อีกคู่ THwc 2-0 TWwc

วันนี้มาเว้ยยยยยย

ขอลิ้งหน่อยครับ  

ลองย้อนดูครับ เล่นกันดีมาก โดยเฉพาะ romeo กับ drewwy  
ทำไมผมเปิดไม่ได้อะครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel