ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ก.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 24 Apr 2007
ตอบ: 11686
โพสเมื่อ: Sun Jun 17, 2018 10:51
[RE: คนที่ยอมให้ภรรยาตัวเองมีอะไรกับผู้ชายคนอื่น นี่เขาเรียกโรคจิตหรือเปล่าครับ]
มันก็โรคจิตทั้งนั้น แหละครับ
มันก็เหมือนรู้ว่าแฟน มีกิ๊ก
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
รูปไม่หล่อ แถมจน แต่ก้อเลือกนะ

ซุปตาร์ยูโร
Status: ༼ つ ಥ_ಥ ༽つ
เข้าร่วม: 11 Feb 2016
ตอบ: 12634
โพสเมื่อ: Sun Jun 17, 2018 11:38
[RE: คนที่ยอมให้ภรรยาตัวเองมีอะไรกับผู้ชายคนอื่น นี่เขาเรียกโรคจิตหรือเปล่าครับ]
เรื่องนี้เลย
Spoil
Netoraserare

0
0
นักเตะกลางซอย
Status: Yumi Cute^^^
เข้าร่วม: 08 Oct 2007
ตอบ: 5752
โพสเมื่อ: Sun Jun 17, 2018 11:49
จิตไม่จิคไม่รู้ แต่ตอบยาก ในเวป สวิงมีเตมอะ คนที่ชอบแบบนี้ และไม่ชอบ
บางคนหาคนมารุมแฟน แม่เจ้า แฟนยอมด้วยตูละยอม บอก ขอ 2-5บางที เปน 10 คน

บางคู่ชอบมีอะไรโชว์ กับอีกคู่ บางคน นัดแบบที่ จขกท. ว่าให้คนอื่นมามีอะไรด้วย แฟนบางคนก้อชอบนะ บางคนไม่ยอมก้ออาจมีหลอกล่อเอา เห็นเขาว่ามางี้นะ ท่นลองไปหาดูละกันในไทย นี่ก้อใช่ย่อย แต่ชอบแบบ การูตูน หรือ AV มากว่า
0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 6097
โพสเมื่อ: Sun Jun 17, 2018 12:03
ผมชอบนะ ชอบเอากะแฟนคนอื่น ส่วนแฟนตัวเองไม่มี
0
0
........................Buffon............................
Cafu Beckenbauer bobby moore Maldini
.......................Robson...........................
.......Maradona...Zidane...Ronaldinho .......
................... Pele Messi......................
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: 【=◈︿◈=】
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 19214
โพสเมื่อ: Sun Jun 17, 2018 12:12
ผมคิดว่าเป็นรสนิยมครับ

เพียงแต่ พอรสนิยมบางอย่างที่ไม่ใช่แนวเรา ไม่ถูกจริตเรา
เราเลยมักจะคิดว่ามันไม่ปกติ ผิดปกติ หรือบางคนอาจจะคิดไปเลยว่ามันโรคจิต

คิดดูว่า ผมเคยโดนเพื่อนคนนึงด่าว่าบ้า+โง่ แค่เพราะผมชอบกินทุเรียน...

สำหรับมัน ทุเรียนคือผลไม้ที่มีกลิ่นเน่า เหม็น แถมยังแพง
คนกินมีแต่พวกบ้าๆโง่ๆเท่านั้น
0
0

ติ่งโล้นครับผม คลั่งโล้นนะ
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 337
โพสเมื่อ: Sun Jun 17, 2018 12:17
ผู้หญิง2 รุมผู้ชาย1 ผู้ชายชอบ ผู้ชายคนนี้โรคจิตหรือเปล่าครับ ครับ

แล้วถ้าเกิดสมมุติว่า แฟนท่าน อนุญาติให้ ท่านไปมีกิ๊ก เป็นสาวๆ นักศึกษา เนื่องจากแฟนท่านไม่สามารถตอบสนองความต้องการของท่านได้หมด แบบนี้เรียกโรคจิตหรือเปล่าครับ

ผมว่า มันคือ รสนิยมทางเพศมากกว่านะ
ส่วนโรคจิต มันหมายถึงว่า หมกหมุ่นถึงขนาด ไม่ทำการทำงาน ไม่สามารถยับยั้งความต้องการตัวเองได้ ผมว่าอันนั้นอะเรียกว่าโรคจิต
0
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 25 Jan 2010
ตอบ: 6585
โพสเมื่อ: Sun Jun 17, 2018 12:34
ผมรู้น่ะ ว่าเจ้าของกระทู้ รู้อยู่ในใจ ถ้าเคยเข้าไปอ่านในเว็บพวกนั้นแล้วล่ะก็
เจ้าของทู้ รู้หมดแล้วล่ะ ในเว็บพวกนั้น มันอธิบายด้านมืดไว้หมดแล้ว ไม่จำเป็นต้องมาถามใครอีก
ปล.เรื่องแบบนี้ มันอยู่ในจิตใต้สำนึกเราทุกคน ไม่จำเป็นต้องถามใคร ว่าทำไมหรืออะไร
0
0
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 3181
โพสเมื่อ: Sun Jun 17, 2018 12:51
ผมรับไม่ได้วะ ถึงจะชอบดู av แนวนี้ก็เถอะ
5555 ถึงแฟนจะไม่ชอบมี sex ไม่ต้องห่วงเลย ผมทำเองได้
ดีกว่าให้ใครที่ไหนไม่รู้มา ซั่มแฟนเรา
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 944
โพสเมื่อ: Sun Jun 17, 2018 15:17
อยากให้เมียเราอยากให้เราไปมีอะไรกับผู้หญิงคนอื่นมั่ง
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel