ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 22 Sep 2013
ตอบ: 3326
โพสเมื่อ: Sat Jun 16, 2018 08:41
[RE: เคลตันกับสไตล์ของชลบุรี]
5555555 เรตค่าเหนื่อยชลรีจ้างต่างชาติครบโควต้า ยังไม่เท่า เคลตัน คนเดียวเลยครัช
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
MY LIVERPOOL!!!!
FORZA NAPOLI!!!!

ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: เล็กเรียวแหลมหลั่งเร็วไร้ลีลา
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 44017
โพสเมื่อ: Sat Jun 16, 2018 08:44
อยากให้มาบีจีมากเลย เป็นกองหน้าที่ชอบคนนึงเลยในไทยลีค
0
0
Status:
เข้าร่วม: 22 Sep 2013
ตอบ: 3326
โพสเมื่อ: Sat Jun 16, 2018 08:45
googoe247 พิมพ์ว่า:
เหมาะมั้ย เหมาะครับ

ชงได้ รอกางมุ้งกินได้

แต่ คงเอามาไม่ได้หรอกครับ ทั้งค่าเหนื่อยที่สูงเกินกว่าชลบุรีจะดึงมาได้

ส่วนมาร์เคลย์ ถ้า2นัดต่อจากนี้ ใส่สกอร์ไม่ได้ ผมว่าได้ลาเมืองไทยแล้วแน่นอน

ปล. บายรัมนั้นมาแทนที่ปริ้นซ์นะครับ ส่วนมาร์เคลย์ตอนนี้อยู่กับเจ้าตัว เพราะมือปืนตัวแทน อิมพอร์ทสัญชาติบราซิล ดันเจ็บตอนมาทดสอบ เลยไม่ได้เซ็นกัน  

ซะงั้น ซวยแท้ แต่มาเคลนี่ ออกพร้อมณภัทร ด้วยได้ไหมครับ ตอนนั้นไปเอามาทำไม๋ ผมยังงงเลย ตัวไทย ที่เป็นเพื่อน ดัลเลาะ อีกคนด้วย เจ้าย้าอี๋ก 5555เยอะแยะไปหมด
0
0
MY LIVERPOOL!!!!
FORZA NAPOLI!!!!

Status: Fuck up my life
เข้าร่วม: 20 May 2011
ตอบ: 5885
โพสเมื่อ: Sun Jun 17, 2018 07:08
RachainTK พิมพ์ว่า:
googoe247 พิมพ์ว่า:
เหมาะมั้ย เหมาะครับ

ชงได้ รอกางมุ้งกินได้

แต่ คงเอามาไม่ได้หรอกครับ ทั้งค่าเหนื่อยที่สูงเกินกว่าชลบุรีจะดึงมาได้

ส่วนมาร์เคลย์ ถ้า2นัดต่อจากนี้ ใส่สกอร์ไม่ได้ ผมว่าได้ลาเมืองไทยแล้วแน่นอน

ปล. บายรัมนั้นมาแทนที่ปริ้นซ์นะครับ ส่วนมาร์เคลย์ตอนนี้อยู่กับเจ้าตัว เพราะมือปืนตัวแทน อิมพอร์ทสัญชาติบราซิล ดันเจ็บตอนมาทดสอบ เลยไม่ได้เซ็นกัน  

ซะงั้น ซวยแท้ แต่มาเคลนี่ ออกพร้อมณภัทร ด้วยได้ไหมครับ ตอนนั้นไปเอามาทำไม๋ ผมยังงงเลย ตัวไทย ที่เป็นเพื่อน ดัลเลาะ อีกคนด้วย เจ้าย้าอี๋ก 5555เยอะแยะไปหมด  

ตี๋อภิชัย ได้โอกาสก็ดันเป็นตำแหน่งไม่ถนัดเสียงั้น พอเปลี่ยนโค้ชมาเป็นโค้ชโบ้ จบเลย

ย้า ผมว่าไปเก็บเวลในT4ได้เยอะๆ + ลงบอลถ้วยบ้าง ปีหน้ามาโรเตชั่นพี่ๆได้แน่

ปีนี้ผมฝากความหวังไว้จริงๆ ก็น้องบาสเสฏฐวุฒิครับ เดบิ้วต์ปีนี้ได้เรื่องเลย ยิงเยอะกว่าคิวณภัทรแล้วนะนั่น 555555555
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel