ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 16, 17
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Jul 2009
ตอบ: 10488
โพสเมื่อ: Mon May 28, 2018 22:33
[RE: VvD อัดคู่อริฉลอง"หงส์"พ่าย-บอกควรอิจฉานะ]
te15_te15 พิมพ์ว่า:
Failed พิมพ์ว่า:
อิจฉาทำไมอ่ะไม่ได้ถ้วย

ถ้าได้ถ้วย สิค่อยอิจฉา  

คอมเม้นท์แบบนี้ สกปรกมากครับ  

สกปรกยังไงหนะ?
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Hong World 2.0
Nerf Raheem Stering to not world class
Nerf AWB just good defense cant be world class
Nerf Werner move to chelsea not good enough for LIV
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 1757
โพสเมื่อ: Mon May 28, 2018 22:53
ถูกแบนแล้ว
[RE: VvD อัดคู่อริฉลอง"หงส์"พ่าย-บอกควรอิจฉานะ]
ปั่นไซด์โค้ง พิมพ์ว่า:
eatsleep พิมพ์ว่า:
ดีกว่าตกรอบคาบ้านอ่ะ รู้เเค่นี้  
เหมือนแพ้เวสบรอมตกรอบคาบ้านมั้ยอ่ะ  

เข้ารอบชิงเเพ้ก็ว่าวเหมือนกันไม่เอาดิ

เปิดเขาก่อนมาร้องไม่เอาดิไม่ชนะเขามากี่ปีละอะ

ตอนทีมคุณเเพ้ ผมก็ไม่ได้เข้ามู้ไปเเขวะครับ ไปเช็คประวัติตอบผมได้

คุณอ่ะดิ้นมาโควทผมก่อนนะ

เอาหน่ะ ปีนี้คุณไม่ว่าวเดียวดายเเน่นอน เพราะทีมผมก็ว่าว เเถมดาเมจเเรงกว่าทีมคุณโดนด้วย
0
0
Status: ถถถถถถ!
เข้าร่วม: 09 Feb 2008
ตอบ: 3167
โพสเมื่อ: Mon May 28, 2018 23:26
Lost Love-13 พิมพ์ว่า:
justinbaker พิมพ์ว่า:
Ikawa_Kazuhiko พิมพ์ว่า:
tiamku69 พิมพ์ว่า:
พึ่งหลุดมา ชิง ปีนี้ คุย ใหญ่ 555  

แล้วแมนยู ชิงล่าสุดปีไหน?  

แชมป์ล่าสุด

ลิเวอร์พูล 2005
แมนยู 2008  

2008? 10ปีแล้วหนิ่! เอาอดีตมาคุย?  

งั้นต่อไปอย่ามาเปิดกาด แชมป์ยุโรป 5 สมัยนะ ถ้าไม่ให้พูดถึงอดีต ปัจจุบันก็ไปเตะรอบคัดเลือกแบบปีที่แล้ว และยังนั่งเศร้ากับวืดแชมป์กันอยู่  

มาอีกคนหล่ะ อ่านหนังสือไม่แตกหรือ? เขาพูดกันเรื่องเข้าชิง

ไหงมาคุยข่มเรื่องแชมป์ไปได้ เสพติดการ เอาชนะจริงๆพวกนี้

พูดไม่ดูตัวเองเลย พอโดนตอกกลับมาว่าแชมป์ล่าสุดก็ ยังเกิดขึ้นหลังทีมนายได้แชมป์ละกัน กลับไปบลัฟเค้าว่า 10 ปีแล้วหนิเอาอดีตมาคุย พอโดนเปิดแผลที่ชอบเอาอดีตมาคุยบ้าง บอกไม่เกี่ยวเว้ย เอาเรื่องแชมป์ UCL ล่าสุด

ถ้าแชมป์ UCL ก็คือ ได้ล่าสุดกว่าที่ทีมคุณได้อ่าคับ

ผมจบตรงนี้แหละ ขออภัยแฟนหงส์ดีๆ หลายท่านด้วยครับ  

เห้ย! จุดเริ่มต้นมันไปพูดเรื่องแชมป์ ตอนไหนว่ะ

เริ่มต้นมันก็มาจากคุยเรื่องเข้าชิงไม่ใช่หรอ

Ikawa_Kazuhiko เขาอ่านผิดเลยมาบลัฟเรื่องแชมป์กลับ สุดท้ายก็ออกมาขอโทษแล้ว

หัดไปอ่านบ้างนะ อย่ามามั่วประเด็นดิ่

ผมไม่มีเวลามานั่งอ่าน ทุกอันที่คุณคุยกันหรอก คนทำงานไม่ใช่คนสิงบอร์ด แล้วที่ผมไล่บลัฟคุณกลับ ไ่ม่ใช่เพราะผมเห็นด้วยกับอีกคน หรือไม่เห็นด้วยกับอีกคนหรอก แต่เป็นเพราะ สำหรับผม คุณไล่หัวร้อนคนอื่นไปทั่ว

สรุป คือแมนๆ ผมอยากบลัฟคุณเอง

จบนะ  

มันย้อนแย้งนะ คุณบอกไม่มีเวลานั่งไล่อ่าน

แต่อยู่ๆ อ่านมาเจอที่ผมเม้น ทั้งที่มันก็ไม่ใช่เม้นแรกๆเลย

อีกอย่างนะ ผมไม่ได้ไล่หัวร้อนใส่คนอื่นนะ ดูดีๆ

ผมโควทแค่top comment แต่คนอื่นมาไล่โควทใส่ผม

(คุณก็ด้วย) พอผมโควทคืน อธิบายเหตุผล

ดันหาว่าผมหัวร้อนเฉย ทั้งที่ผมยังไม่ได้ด่าอะไรใครเลยด้วยซ้ำ

ผมแค่สงสัยที่ top comment เกรียนมาก่อนเท่านั้น

หรือว่า เด็กหงส์ไม่มีสิทธิถามกลับพวกเกรียนรึไง?

แล้วผมก็แค่ถามเรื่องที่เขาเกรียนมาก่อน

อยู่ๆมีพวกอ่านไม่แตกเอาแชมป์ มาบลัฟผม

พอผมโควทกลับ ดันหาว่าผมหัวร้อนเฉย

ตกลงใครกันแน่ที่เกรียน ใครกันแน่ที่หัวร้อนครับ ถามหน่อย
0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 06 Sep 2013
ตอบ: 1283
โพสเมื่อ: Tue May 29, 2018 00:39
ทีมไหนอยากได้รองแชมป์บ้างงน้ออ อิจฉาแท้
0
0

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 22 Nov 2013
ตอบ: 102
โพสเมื่อ: Tue May 29, 2018 03:56
เว่าเอฟเอคัพมายังกล้ามาปากดีเนอะ
0
0
Status:
เข้าร่วม: 27 Oct 2009
ตอบ: 5006
โพสเมื่อ: Tue May 29, 2018 07:53
Gig พิมพ์ว่า:
GD_The09 พิมพ์ว่า:
ถ้าเป็นแมนยูเข้าชิงกะรีล แล้วแพ้
ถามจริง เอ็งจะอิจฉาหรือสะใจวะ
DNA  

อย่าคิดเลยว่ะ มันคงเป็นไปไม่ได้  

คำว่าถ้า สมมติน่ะ รู้จักไหม
แล้วทำไมมันจะเป็นไปไม่ได้วะ แมนยูเข้าชิงบ่อยๆ
โถ เกือบไม่ติดที่4ละ ทำมาเป็นคุย ปีหน้ารอดูใครจะเข้ารอบลึกกว่ากัน  

คุยอะไร งง ยังไม่ได้พูดอะไรสักคำ ร้อนตัวไปป่ะ
ปีหน้ามาแน่ ประโยคนี้ปกติเด็กผีเค้าไม่ใช้กันนะครับ เดี๋ยวนี้ตกต่ำจนต้องหันมาลอกคอนเซ็ปทีมคู่อริแล้วหรา
0
0
Gig
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 22 Jan 2006
ตอบ: 2480
โพสเมื่อ: Tue May 29, 2018 08:16
ถ้าเป็นแมนยูเข้าชิงกะรีล แล้วแพ้
DNA  

อย่าคิดเลยว่ะ มันคงเป็นไปไม่ได้  

แล้วทำไมมันจะเป็นไปไม่ได้วะ แมนยูเข้าชิงบ่อยๆ
โถ เกือบไม่ติดที่4ละ ทำมาเป็นคุย ปีหน้ารอดูใครจะเข้ารอบลึกกว่ากัน  

คุยอะไร งง ยังไม่ได้พูดอะไรสักคำ ร้อนตัวไปป่ะ
ปีหน้ามาแน่ ประโยคนี้ปกติเด็กผีเค้าไม่ใช้กันนะครับ เดี๋ยวนี้ตกต่ำจนต้องหันมาลอกคอนเซ็ปทีมคู่อริแล้วหรา  

แถไปได้เรื่อยๆเนาะ น่าสงสาร ชีวิตจริงก็คงไม่ต่างจากนี้เท่าไหร่
0
0

นักบอลถ้วย ค.
Status: น้ำพึ่งเรือ เสือพึ่งตื่น
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 3939
โพสเมื่อ: Tue May 29, 2018 12:44
ดีกว่าตกรอบคาบ้านอ่ะ รู้เเค่นี้  
เหมือนแพ้เวสบรอมตกรอบคาบ้านมั้ยอ่ะ  

เข้ารอบชิงเเพ้ก็ว่าวเหมือนกันไม่เอาดิ

เปิดเขาก่อนมาร้องไม่เอาดิไม่ชนะเขามากี่ปีละอะ

ตอนทีมคุณเเพ้ ผมก็ไม่ได้เข้ามู้ไปเเขวะครับ ไปเช็คประวัติตอบผมได้

คุณอ่ะดิ้นมาโควทผมก่อนนะ

เอาหน่ะ ปีนี้คุณไม่ว่าวเดียวดายเเน่นอน เพราะทีมผมก็ว่าว เเถมดาเมจเเรงกว่าทีมคุณโดนด้วย

ดิ้นก็ได้ครับ ผมดิ้น ผมก็ไม่เคยไปแขวะ ก่อนเหมือนกัน ไปเช็คดูได้ ไม่ได้โพสแชวะลอยๆ พอคนมาโควทตอบก็ว่าเขาดิ้นเหมือนกันนะ
0
0
Status:
เข้าร่วม: 27 Oct 2009
ตอบ: 5006
โพสเมื่อ: Tue May 29, 2018 22:15
DNA  

แถไปได้เรื่อยๆเนาะ น่าสงสาร ชีวิตจริงก็คงไม่ต่างจากนี้เท่าไหร่  

ชีวิตจริงมันต้องเป็นยังไงเหรอ
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
ตอบ: 16577
โพสเมื่อ: Tue May 29, 2018 22:17
Noctiss พิมพ์ว่า:
พึ่งหลุดมา ชิง ปีนี้ คุย ใหญ่ 555  
แล้วจะให้ร้องไห้หรือไงครับ ?  

ก็น่าจะร้องอยู่นะ ไม่ได้แชมป์ หนิ  
แหมม ตกตั้งแต่รอบ 16 ทีมนี่เก่งจั๊งงงงง  

ตก 16 กับ รองแชมป์ มันก็ว่าวเหมือนกันไม่ใช่หรอ
0
0
!!เชียร์แมนยู ทีมเดียว!!
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
ตอบ: 16577
โพสเมื่อ: Tue May 29, 2018 22:23
เบนเทน พิมพ์ว่า:
แล้วจะให้ร้องไห้หรือไงครับ ?  

มาตอบข่าวนี้อีกหน่อยครับ ผมรออ่านอยู่  

555 ผมไม่เถียงแล้วแหละครับ สีสันดี ทีใครทีมัน สนุกๆครับ
ยอมใจ นี่ขนาดเข้าชิงนะเนี่ย ถ้าตกตั้งแต่รอบ 16 ทีมนี่จะขนาดไหน
ดูบอลมา20ปี พึ่งรู้ว่าตกรอบ 16 ทีมดีกว่าเข้าชิงละแพ้  

เค้าไม่ได้บอกว่าดีกว่า

แค่บอกว่า มันก็ว่าวเหมือนกัน

ชิงแล้วไม่ได้แชมป์ มันสำคัญยังไง เพราะมันก็ไม่มีถ้วยอยู่ดี ไม่มีใครจำหรอก รองแชมป์อะ
0
0
!!เชียร์แมนยู ทีมเดียว!!
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 01 Nov 2014
ตอบ: 1771
โพสเมื่อ: Wed May 30, 2018 00:09
บอกแล้ว ของมันแรง.....
0
0

Status:
เข้าร่วม: 04 Jul 2009
ตอบ: 10488
โพสเมื่อ: Thu May 31, 2018 10:12
jimliverpool พิมพ์ว่า:
สมเเหละ พิมพ์ว่า:
jimliverpool พิมพ์ว่า:
edguy พิมพ์ว่า:
เดี๋ยวๆๆๆ
พี่ว่าไม่น่าใช่นะ
ถ้ารู้ว่าไปแข่งแล้วต้องแพ้ไม่ไปดีกว่ามั้ง

ต้องการไปอยู่ในตำแหน่งพวกเรา ไม่นะ ไปแข่งก็หวังแชมป์กันทั้งนั้น ถ้าเป็นผีผมไม่พอใจแน่ที่ต้องไปอยู่ในตำแหน่งรองแชมป์ ขนาดปีนี้ดับเบิ้ลรองแชมป์แฟนผียังด่ามูยับเลย  

งี้ปีหน้าแมนยูอย่าไปแข่งเลยดีกว่า เพราะว่ารู้แล้วว่าไปแข่งแล้วตกรอบแน่ๆ นอนกอดถ้วยดับเบิ้ลแชมป์เว่าไป  
อย่าหัวร้อนดิ ใจเย็นๆ  

อ่อๆก็เห็นวันนี้หมาแดงมาหัวร้อนคำพูดของ vvd กันเยอะ ไม่รู้เป็นไรกัน  

หัวร้อนซะเอง
0
0
Hong World 2.0
Nerf Raheem Stering to not world class
Nerf AWB just good defense cant be world class
Nerf Werner move to chelsea not good enough for LIV
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 16, 17
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel