ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะเทศบาล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 1558
โพสเมื่อ: Mon May 28, 2018 08:09
[RE: Man UTD สนใจ Bale]
ถ้าผมจำไม่ผิด ปีที่แล้วมูติดต่อต้องการ เบล แต่เบลแจ้งว่าต้องการอยู่ เรอัล มาดริดต่อ เหมือนมูสัมพาดเองเลย
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 27 Oct 2009
ตอบ: 5008
โพสเมื่อ: Mon May 28, 2018 08:32
ถ้าผมเป็นแฟนแมนยูผมไม่อยากได้อ่ะ อายุเยอะแล้ว ในทีมก็มีแต่ผู้เล่นอายุเยอะ
หาซื้อตัวอายุน้อยๆดีกว่าไหม
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 1959
โพสเมื่อ: Mon May 28, 2018 08:37
ย้ายมาก็ดี ไม่ได้ก็ไม่เป็นไร
0
0
แขวนสตั๊ด
Status:
ตอบ: 23196
โพสเมื่อ: Mon May 28, 2018 08:53
GD_The09 พิมพ์ว่า:
ถ้าผมเป็นแฟนแมนยูผมไม่อยากได้อ่ะ อายุเยอะแล้ว ในทีมก็มีแต่ผู้เล่นอายุเยอะ
หาซื้อตัวอายุน้อยๆดีกว่าไหม  

ถ้าซื้อเบลมาแล้ว เงินจะพองบซื้อ ฟูแบ็ค 2 ข้างหรือเปล่านี่สิ

ฟูแบ็ค 2 ข้าง เป็นตำแหน่งที่ดูเป็นจุดอ่อนที่สุดในทีมแล้ว
แก้ไขล่าสุดโดย TheBeginningz เมื่อ Mon May 28, 2018 08:54, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
อสอหปรส.

ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 21 May 2009
ตอบ: 6954
โพสเมื่อ: Mon May 28, 2018 09:09
ถ้าทุ่มเงินบรรลือโลกแล้วลากใครก็ได้ซักคนจากลีกสเปน เป็นผม ผมเอา Saul Niguez
0
0
อำนาจ ความเชื่อ ความรัก คือ 3 สิ่งที่ตรรกะมนุษย์ไม่สามารถอธิบายได้ ดังนั้นอย่าถามว่าทำไมกับเรื่องพวกนี้
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 14 Sep 2010
ตอบ: 1772
โพสเมื่อ: Mon May 28, 2018 09:19
ผมไม่เอานะ ทั้งค่าตัว ค่าเหนื่อย โบนัส อาการบาดเจ็บ อายุ

ด้วยความสัตย์จริงอยากได้ เบล ตอนอยู่ สเปอร์

แต่พอเบลเลือกมาดริดก็ไม่อยากได้แล้ว

ไม่ใช่ว่าไม่เก่ง แต่มันแพงเกินไป
0
0
แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 06 Apr 2017
ตอบ: 6127
โพสเมื่อ: Mon May 28, 2018 10:45
แมนยูซื้อต้องขายให้มากกว่าตอนซื้อมานะจ๊ะ
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
ตอบ: 751
โพสเมื่อ: Mon May 28, 2018 11:03
ถูกแบนแล้ว
มีปัญญาจ้างเล็กซี๊ดตั้ง 5 แสน

จะอะไรกะแค่รักษาพยาบาล (กระจอก)
0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status: อะไรที่ไม่ค่อยได้ใช้ ก็จะลืมมันไปเอง #ความรักก็เช่
เข้าร่วม: 07 Jul 2007
ตอบ: 3574
โพสเมื่อ: Mon May 28, 2018 12:54
เอ็มยูทีดี พิมพ์ว่า:
ขอตอบแบบแมนๆเลยนะ ไม่อยากได้ครับ รู้สึกน้อยใจทุกครั้งที่มีข่าวกับเราทุกปีแต่เหมือนเบลไม่เคย

รู้สึกอยากย้ายมาทีมเราเลย ตั้งแต่ออกจากสเปอร์แล้ว ผมก็หวังจะให้เบลมาอยู่กับแมนยูมากๆ

ชื่นชอบส่วนตัวมาตลอด แต่เหมือนทีมเราเป็นตัวเลือกรองเมื่อทีมอื่นไม่เห็นค่าอ่ะ

ตอนนี้บอกได้เลยว่าอย่ามาเลย ขอเป็นนักเตะที่อยากย้ายมาแต่แรกดีกว่า ไม่ต้องเทพมาก

แต่ให้ใจสโมสรเต็มร้อยผมโอเคกว่าเยอะ เหมือนโรนัลโด้อ่ะ หวังลึกๆว่าโด้จะอยากกลับมา

คิดว่าเค้ามองแมนยูเหมือนบ้าน แต่รอทุกปีก็ไม่คิดจะกลับ มีแต่นักข่าวเล่นข่าวเอง แต่โด้มันก็เงียบตลอด

ผมเลยคิดว่าเค้าไม่อยากกลับมาหรอก เลยเลิกหวังเลิกใส่ใจ ผมไม่ชอบให้แมนยูซื้อนักเตะจากทีม

ใหญ่ๆเช่นบาซ่า มาดริดเลย เพราะทีมเหล่านี้คือจุดสูงสุดที่นักเตะต้องการ จะซื้อได้ก็เพราะนักเตะเหล่านั้น

ไม่มีที่ว่างให้ลง มาแล้วเหมือนเราเป็นตัวเลือกอ่ะ ผมรักนักเตะอย่างลูกหม้อผีมากกว่า เช่นกิ้ก เบค สโคลส์

หรือแม้กระทั่งริโอ คีน นักเตะพวกนี้คือนักเตะที่แบบฉบับที่แมนยูต้องการ สู้เพื่อสโมสรจริงๆ  

ตอบทุกอย่างที่ผมคิดจริงๆ
ผมไม่สนใจเบลนะ เพราะมีข่าว ทุกครั้ง นักเตะแสดงท่าทีไม่อยากมาทุกครั้ง เลยเลือกที่จะไม่สนใจเบลอีกต่อไป
ตอนแรกที่กิ๊กจะเลิกเล่นไปอยากได้เบลมาก มองว่าสามารถแทนได้ แต่ดันไป มาดริด ก็เลยไม่สนใจอีกเลย
สนใจนักเตะที่มีใจกับเรา และตรงใจ ผจก.ทีม ดีกว่า
1
0

นักเตะอบจ.
Status: Mihael Keehl
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 2991
โพสเมื่อ: Tue May 29, 2018 04:00
เซียวเหล่งนึ่ง พิมพ์ว่า:
1Stp พิมพ์ว่า:
ส่วนตัวผมเฉยๆนะ จะย้ายมาหรือไม่ย้ายก็แล้วแต่

เพราะว่า มันน่ามีคนที่เล่นตำแหน่งนี้ดีกว่า เบล หลายคน ณ.ตอนนี้ (เรื่องอายุด้วย)

ฝั่งขวาแมนยูใครเล่นอ๊ เก่งกว่าเบลอีกเหรอ นึกว่าเป็นตำแหน่งที่ขาดซะอีก

ส่วนตัวคิดว่าเบลเหมาะกับแมนยูมาก โจมตีได้ทั้งระยะไกลและในกรอบเขตโทษ ไม่มากจังหวะ ฝั่งซ้ายมีแต่ตัวเลี้ยงจบสกอร์แย่ แต่อย่างว่าเจ็บบ่อยขนาดนี้ต้องไปบาเยิร์นทีมหมอเก่งๆถึงจะเหมาะ  

ผมหมายถึง ซื้อตัวนะครับ ไม่ใช่ตัวที่มีอยู่แล้วในทีม

ถ้าให้ผมเลือก เบล กับ คนอื่นในตำแหน่งนี้ ผมเลือกซื้อคนอื่นมากกว่า
0
0
“ Nothing is certain except for death and taxes. ”
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel