ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 16 Feb 2011
ตอบ: 190
โพสเมื่อ: Sat May 26, 2018 12:22
[RE: Chris Paul will miss Game 6 with a hamstring strain]
เอาผู้เล่นช้าๆลงมานี้เห็นผลชัดเจนเลยนะ อย่างGSW เอาเวสลงมา กลายเป็นช้าตามคนอื่นไม่ทัน
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ข.
Status:
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Feb 2008
ตอบ: 5555
โพสเมื่อ: Sat May 26, 2018 14:17
[RE: Chris Paul will miss Game 6 with a hamstring strain]
AraiKub_ พิมพ์ว่า:
chubbii พิมพ์ว่า:
AraiKub_ พิมพ์ว่า:
ถ้าเจ็บ จะเจ็บนานแค่ไหน?
ถ้าเข้ารอบไปเจอ Bos หรือ Cavs จะไหวมั้ย? กับสำรองที่ไม่ได้ลง(จิงๆมี Ryan แทนได้รึเปล่าแล้วเอา Ariza ไป SG)  

Ryan ไม่มีประโยชน์ครับ แกไม่ได้ลง หลายเกมส์แล้ว แกช้าไป มีแต่ 3 เกมรับไม่ดี

ผมว่าตามนี้ Harden, Gordon, Ariza, Tucker, Capela

สำรองก็คงเป็น Green ที่ลงเยอะหน่อย ส่วน Ryan อาจจะได้ลงสัก 2-5 นาที

แต่ผมแปลกใจทำไมไม่ใช้ iso joe เลย แกประสบการณ์สูง เอามา iso ใส่ก็ได้อยู่

อ้อ เพราะแกช้าสินะ เพราะหลังจาก ทัคเกอร์ เข้าระบบ แกไม่ได้ลงเลย ผมมองว่าแกก้อ PF ดีๆที่ยิง 3P ใต้แป้นได้ ช้ามันเป็นเรื่องปกตินะ หรือไมค์ดี ไม่ชอบแนวนี้หว๋า
ถ้าใช่ปีหน้าเทรดเถอะ หมดอนาคตละ  

ผมว่าเดี๋ยวนี้ เกือบทุกทีมไม่ใช้ PF ที่ช้าแล้วครับ อย่าง jazz ก็เอา crowder เล่น pf ให้ favors ไปนั่ง

สมัยนี้เกมส์มันเร็วเกือบทุกทีมครับ
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 16 Nov 2014
ตอบ: 885
โพสเมื่อ: Sun May 27, 2018 00:46
ผมว่าแกยังมีประโยชน์ในวงในอยู่นะ ทีมสำรองก้อได้ไรงี้
มาช่วยทำแต้มได้อยู่นะ
0
0
สบายๆ Style AraiKub_
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel