ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะตำบล
Status: เจ็บคักเจ็บแหน่
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 03 Oct 2013
ตอบ: 3127
โพสเมื่อ: Fri May 25, 2018 20:53
[RE: Rov ซื้อ Batman ดีไหม ?]
พวกก้อตต้นเกมส์ ถ้าเกมส์นำแล้วไม่รีบสโนบอล อยู่ยากครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

LiverpooL GoaLLLLLLLLLLLLLLLLLL

ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 21 Dec 2009
ตอบ: 7838
โพสเมื่อ: Fri May 25, 2018 21:09
เจาะเกราะ100 ก็แรงเอาเรื่อง 1คอมโบ น่าจะแรงที่สุดในสาย malee เลยก็ว่าได้
แถมสกิล 1-2 คูดาวล์ก็ไวพอสมควร ใช้คอมโบจบ สามารถใช้สกิล1-2 แทบจะต่อกันเลย
หน้าที่ตอนทีมไฟส์ คือ เก็บเมจ เก็บแครี่ ฝั่งตรงข้าม ในขณะทีมกะลังนัวๆกันน
ส่วนการเก็บรายทาง 1-1 ก็ สามารถทำได้ อย่างดี

ชอบอยู่นะ หากทีมนำได้ตั้งแต่ต้นเกม ยันของฟลู..แต่เลทเกมแล้วบทบาทจะลดลง
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 11741
โพสเมื่อ: Fri May 25, 2018 21:11
อีกทีมกดแบทแมนมาส่วนใหญ่พวกผมก็วินตลอดอะ เคยแพ้มั้ยน่าจะยัง
0
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2008
ตอบ: 14111
โพสเมื่อ: Fri May 25, 2018 21:34
[RE]Rov ซื้อ Batman ดีไหม ?
แบท เลทเกมส์คือครีบตัวใหญ่ครับ ต้องรีบ สโนว์บอล

ต้นเกมส์ต้องกดให้ยับ ล่ะทีมเราจ้องมีฮาดแครี่
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
Status:
เข้าร่วม: 27 Sep 2007
ตอบ: 11903
โพสเมื่อ: Fri May 25, 2018 21:45
Rov ซื้อ Batman ดีไหม ?
มันคือตัวต้นเกมที่กดได้ทุกตัวครับ
เลท้กมนี่ถ้าอัลติไม่ทีแว่นขึ้นจะดีมาก
ก็ไม่รู้มันจะเอาแว่นขึ้นมาทำหอกหักอะไร
แทนที่จะถอดออก แล้วเพิ่มสกิลหนีให้อีกสักสกิล

เลทเกมมันก็ยังแรงสำหรับเมจและแครี่นะ
แต่ใครจะยืนให้ตีฟรีๆ เจอพก Flickr มาเรานี่แทบจะนอนตายแทนมันเลยครับ

ทีมต้องรีบดัน รีบจบ ควรออกเจาะเกราะชิ้นนึงแหละ ที่เหลือก็เอาของเพิ่มเลือดเถอะครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2015
ตอบ: 2580
โพสเมื่อ: Fri May 25, 2018 22:01
ต้นเกมโหดมาก ไล่คิลรัวๆ ต้องสโนว์บอลเเละรีบจบให้ได้
ถ้าปล่อยเลทเกม มันล้วงยาก คอมโบเดียวไม่ตาย จะเข้าไปล้วงเเครี่ก็ยาก เพราะเลทเกมออลกันหมด
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 5502
โพสเมื่อ: Fri May 25, 2018 23:29
ถูกแบนแล้ว
ตามนั้นครับ ต้องearlyจริงๆนะ ระดับเทพเจ้าของเกมเลย ยกให้เป็นเบอร์หนึ่งยังได้
แต่พอกลางๆ เลทๆ ก็จบแล้วครับ ทำอะไรไม่ค่อยได้ นานๆจะเห็นแบทยืนระยะเก่งยันท้ายเกมได้สักคน แต่เหตุผลก็ตามด้านบนๆถูกแล้ว ทีมไฟต์มันยากจริงๆสำหรับแบทแมน

ตั้งแต่แพลต2ขึ้นมาก็ไม่แนะนำให้เล่นแล้วครับ แต่เอาไว้เล่นขำๆอ่ะได้ หรือทีมดีจริงๆ
mobilityมันต่ำมาก กระซวกพลาดก็เตรียมจบชีวิต ต้องใจเย็นและแม่นจริงๆ มันจะเป็นเทพได้
ที่สำคัญฟาร์มไวดี ชอบจุดนี้

เทพเจ้าต้นเกม ผมว่าถ้าเกมไหนเจอ แบทแมน มาพร้อมเฟนนิค นี่ก็ก็อดต้นเกม + อีกสามคนเป็นงาน ตัวชน+แดเมจ
รับรองว่า snowballระดับที่ว่า ของยังออกไม่ถึงชิ้นสองสาม เกมก็จบได้เลย
0
0
Status:
เข้าร่วม: 27 Sep 2007
ตอบ: 11903
โพสเมื่อ: Sat May 26, 2018 00:01
VidukaSmithKewellRioWood พิมพ์ว่า:
ตามนั้นครับ ต้องearlyจริงๆนะ ระดับเทพเจ้าของเกมเลย ยกให้เป็นเบอร์หนึ่งยังได้
แต่พอกลางๆ เลทๆ ก็จบแล้วครับ ทำอะไรไม่ค่อยได้ นานๆจะเห็นแบทยืนระยะเก่งยันท้ายเกมได้สักคน แต่เหตุผลก็ตามด้านบนๆถูกแล้ว ทีมไฟต์มันยากจริงๆสำหรับแบทแมน

ตั้งแต่แพลต2ขึ้นมาก็ไม่แนะนำให้เล่นแล้วครับ แต่เอาไว้เล่นขำๆอ่ะได้ หรือทีมดีจริงๆ
mobilityมันต่ำมาก กระซวกพลาดก็เตรียมจบชีวิต ต้องใจเย็นและแม่นจริงๆ มันจะเป็นเทพได้
ที่สำคัญฟาร์มไวดี ชอบจุดนี้

เทพเจ้าต้นเกม ผมว่าถ้าเกมไหนเจอ แบทแมน มาพร้อมเฟนนิค นี่ก็ก็อดต้นเกม + อีกสามคนเป็นงาน ตัวชน+แดเมจ
รับรองว่า snowballระดับที่ว่า ของยังออกไม่ถึงชิ้นสองสาม เกมก็จบได้เลย  

แล้วมีลิเลียน่าเล่นมิดเลน ลัมเบอร์เดินควงไปพร้อมมาลอช โอ้ย กดยอมแพ้เลย
1
0
นมคุณธรรม FC
Status: แก๊งค์พรี่แดง กี่ตัวๆ ก็ตายโงหมด แล้วน้าจะล้อใคร
ตอบ: 65065
โพสเมื่อ: Sat May 26, 2018 02:47
ซื้อเลยคับ ตัวกากเลยตัวนี้
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: FCB
เข้าร่วม: 08 Jan 2011
ตอบ: 6247
โพสเมื่อ: Sat May 26, 2018 02:56
อย่าไปฟังพวกที่ยุให้ซื้อครับ ต้นเกมคุณต้องสโนว์บอลสุดๆและต้องรีบจบก่อนเข้าสู่เลทเกม พวกที่บอกโหด เล่นได้ เอาคลิปSMGมาแปะ ถามหน่อยถ้ามันเทพจริงทำไมทุกวันนี้มันไม่เคยโผล่ในการแข่งเลยฟระ
1
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: MARINA NAGASAWA
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 12175
โพสเมื่อ: Sat May 26, 2018 08:30
[RE]Rov ซื้อ Batman ดีไหม ?
ระดับสูงเค้าไม่แหล่มกันหรอก เกมส์ตามนิดนึงเค้าก็เซฟละ
แล้วแบทป่า ท้ายเกมส์ เงินไปกองอยู่กับตัวที่ทำอะไรไม่ได้
ถ้าจะเล่นได้จริงๆคือมีทีม ต้นเกมส์ แบทฟาร์มสองสามชุดแล้วปล่อยตัวอื่นมาฟาร์มแทน
จะมาสโนว์บอลมันยาก
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel