ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: SIR ALEX FERGUSON ; THE GREATEST MASTER OF FOOTba
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 30 Oct 2013
ตอบ: 4032
โพสเมื่อ: Thu May 24, 2018 21:39
[RE: มีลางสังหรณ์ว่ามูจะจัดหนัก]
ระเด่นระดาดง พิมพ์ว่า:
samos พิมพ์ว่า:
ขี้เกียจตั้งทู้ใหม่

อัพเดทให้เลย สรุปน่าจะได้ เฟร็ด แน่นอนแล้วครับ เพราะ โรมาโน่ มาทวิตแล้วรายนี้ไม่พลาด

แถมอีกข่าวคือยังดึงเช็งเรื่อง ซาวิช อยู่เรื่องค่าตัวผมว่ามีเจรจาแน่แต่ยังไม่ใช่ตอนนี้คงดึงเวลาเล่นเกมไปก่อน

เพราะสนใจจริงถามค่าตัวแล้ว ถ้าคุยกันลงตัวผมว่าได้

ทวิตนี้แกคือใครหรอครับ  

ทีมงานของ Di Marzio ครับ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 06 Apr 2017
ตอบ: 448
โพสเมื่อ: Thu May 24, 2018 21:41
ถูกแบนแล้ว
[RE: มีลางสังหรณ์ว่ามูจะจัดหนัก]
ซูริ อักษรสว่าง พิมพ์ว่า:
อันนี้ผมสังหรณ์นะว่า แบ็คซ้ายได้แน่คนนึง
แล้วก็เซนเตอร์ ทีนี้แบ็คขวาเนี่ยอาจไม่ซื้อ
แล้วดันพี่เลิฟแทน.

***** de Gea
Sidibé Bailly Alderweireld Sandro
***** Matic
** Fred Pogba
Willian Lukaku Alexis

ป๊าดดดดด
7
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 13 Feb 2010
ตอบ: 16986
โพสเมื่อ: Thu May 24, 2018 21:41
ต้องจัดให้เล่นเกมรุกบ้างนะ บางนัดจะรับก็รับ ไม่ใช่แม่ง รับเกือบทุกนัด นอนไวกันเลยทีเดียวเชียว
1
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 03 May 2008
ตอบ: 4442
Spoil
Night-Knight พิมพ์ว่า:
ระเด่นระดาดง พิมพ์ว่า:
ขี้เกียจตั้งทู้ใหม่

อัพเดทให้เลย สรุปน่าจะได้ เฟร็ด แน่นอนแล้วครับ เพราะ โรมาโน่ มาทวิตแล้วรายนี้ไม่พลาด

แถมอีกข่าวคือยังดึงเช็งเรื่อง ซาวิช อยู่เรื่องค่าตัวผมว่ามีเจรจาแน่แต่ยังไม่ใช่ตอนนี้คงดึงเวลาเล่นเกมไปก่อน

เพราะสนใจจริงถามค่าตัวแล้ว ถ้าคุยกันลงตัวผมว่าได้

ทวิตนี้แกคือใครหรอครับ  

ทีมงานของ Di Marzio ครับ  

ใช่ครับทีมงาน ดิ มาซิโอ้

ประจำอยูหนังสือ เดอะ การ์เดี้ยน ของ อังกฤษ

แล้วทีมงานชุดนี้ไม่พลาด
3
0

นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 01 Oct 2009
ตอบ: 4742
โพสเมื่อ: Thu May 24, 2018 21:42
เทให้หมดหน้าตัก ผลงานแย่มูก็รับคำด่าให้ได้ละกัน
1
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
แมวมองอิสระ
Status: Let's get crazy!
เข้าร่วม: 03 Oct 2010
ตอบ: 122199
โพสเมื่อ: Thu May 24, 2018 21:43
หน้ากากเสือ พิมพ์ว่า:
อันนี้ผมสังหรณ์นะว่า แบ็คซ้ายได้แน่คนนึง
แล้วก็เซนเตอร์ ทีนี้แบ็คขวาเนี่ยอาจไม่ซื้อ

Sidibé Bailly Alderweireld Sandro
***** Matic

ป๊าดดดดด  

เห็นแล้วอยากเล่น FM เซฟใหม่.
1
0
คอมเมนเตเตอร์
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 24848
โพสเมื่อ: Thu May 24, 2018 21:44
killkill พิมพ์ว่า:
อาร์ท ฟรีคิก พิมพ์ว่า:
น่าจะประมาณ 300 ลป.  

คิดว่า 300 เหมือนกันครับ

่ขาย บางตัวทิ้งได้ 100 กับ งบสโมสรให้อีก 200  

คิดว่าขายไม่น่าถึง 100 ลป.ครับ
ดาร์เมี่ยนกับบลินด์ คนละ 10-15 ลป.
เฟลไลนี่ฟรี
ดาวรุ่งที่ขึ้นชุดใหญ่ไม่ได้ ก็คงได้เงินไม่เท่าไร
นอกจากจะปล่อยมาร์กซิยาล แรชฟอร์ดค่อยได้ราคาหน่อย แต่อย่าปล่อยนะ
1
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 06 Apr 2017
ตอบ: 448
โพสเมื่อ: Thu May 24, 2018 21:45
ถูกแบนแล้ว

***** Matic

ป๊าดดดดด  

เห็นแล้วอยากเล่น FM เซฟใหม่.  

ทำเป็นเล่นไป ผมว่าซานโดรอ่ะน่าจะได้ เพราะดาเมี่ยนไปยูเว่ อาจต่อรองค่าตัวได้ ซิดิเบ้ก็มีสิทธิ์ แต่โทบี้ แพงไป
ส่วนปีกขวา ถามว่า วิลเลี่ยน จะ 30 แล้ว เอามั้ย ? บอกเลยว่าเอา
0
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 25 Aug 2006
ตอบ: 13112
โพสเมื่อ: Thu May 24, 2018 21:45
เทหมดหน้าตักแหละ ถ้าฤดูกาลหน้ายังแบบนี้ก็ไม่รอดอยู่ดี
1
0
แมวมองอิสระ
Status: Let's get crazy!
เข้าร่วม: 03 Oct 2010
ตอบ: 122199
โพสเมื่อ: Thu May 24, 2018 21:47

ทำเป็นเล่นไป ผมว่าซานโดรอ่ะน่าจะได้ เพราะดาเมี่ยนไปยูเว่ อาจต่อรองค่าตัวได้ ซิดิเบ้ก็มีสิทธิ์ แต่โทบี้ แพงไป
ส่วนปีกขวา ถามว่า วิลเลี่ยน จะ 30 แล้ว เอามั้ย ? บอกเลยว่าเอา  

ทุกตัวดูเป็นไปได้หมดครับ ยกเว้นแบ็คขวานี่แหละ
ผมสังหรณ์ว่าจะใช้พี่เลิฟอย่างที่บอก.
1
0
คอมเมนเตเตอร์
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 24848
โพสเมื่อ: Thu May 24, 2018 21:50

ทุกตัวดูเป็นไปได้หมดครับ ยกเว้นแบ็คขวานี่แหละ
ผมสังหรณ์ว่าจะใช้พี่เลิฟอย่างที่บอก.

คิดว่าอาจไม่ได้แบ็คขวาเหมือนกัน แต่คิดว่าจะปั้นโฟซู-เมนซ่าห์ สลับกันเล่นกับวาเลนเซีย
แก้ไขล่าสุดโดย อาร์ท ฟรีคิก เมื่อ Thu May 24, 2018 21:52, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
Status:
เข้าร่วม: 07 Feb 2006
ตอบ: 20175
โพสเมื่อ: Thu May 24, 2018 21:57
อาร์ท ฟรีคิก พิมพ์ว่า:

คิดว่าอาจไม่ได้แบ็คขวาเหมือนกัน แต่คิดว่าจะปั้นโฟซู-เมนซ่าห์ สลับกันเล่นกับวาเลนเซีย  

ผมว่าอาจจะใช้ อ.ยัง แทนนะ เพราะได้กัปตันคนใหม่แล้ว

สำคัญ คือ อยากได้กองหน้าอีกทรงนึง ที่ต่างจาก รอม

กับปีกขวาจี๊ดๆ สักตัว วิลเลี่ยนนี่แหละ สถานการณ์ประจวบเหมาะมาก
1
0
Status: I'm Gunner
เข้าร่วม: 03 Oct 2013
ตอบ: 30130
โพสเมื่อ: Thu May 24, 2018 21:59
แมนยูจะซื้อปีล่ะ 300 ล้านก็ไม่มีปัญหาครับ เพราะแผนธุรกิจแข็งมากจริงๆ

ขนาดไม่ได้ไปซีแอลตอนนั้น ก็ยังติดท๊อป 3 โลก

บางโพลเช่นล่าสุดอันดับ 1
1
0
*0**0*
ผู้ช่วยแมวมอง
Status: กก คือ การเดินทาง
เข้าร่วม: 13 Sep 2009
ตอบ: 39916
โพสเมื่อ: Thu May 24, 2018 21:59
ผมว่าไม่ซื้อตัวรุก

ถ้าไม่มีใครขอย้าย

เฟรด แบคซ้าย ขวา พ่วงโทบี้ด้วยก็ดี

เป็น 4 คน
0
0
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด "รถไฟ สุนัข เครื่องบิน สกอตแลนด์ และชัยชนะ"

tenHag,Rashford,Mcto,Sancho,Martial => OUT... ค
Status:
เข้าร่วม: 29 Apr 2009
ตอบ: 16030
โพสเมื่อ: Thu May 24, 2018 22:02
Spoil
Night-Knight พิมพ์ว่า:
TheBeginningz พิมพ์ว่า:
Spoil
TheBeginningz พิมพ์ว่า:
ผมว่าสุดที่ 200ลป.

ตอนนี้เฟร็ด ก็ 44 ลป.ละ ตาม Di Marzio บอก

ผมให้เฉียด 300 เลยแหละ

เด๋วดีล โทบี้ ไม่น่าต่ำกว่า 40-50

ไหนจะแบคสองข้าง

แล้วน่าจจะมีตัวรุกอีกคน

น่าจะประมาณนี้

ฤดูกาลหน้าวัดกันไปเลย จะหมู่ หรือจ่า

บอกตรงๆผมไม่แอนตี้น้ามู ออกจะหนุนด้วยซ้ำ

แต่ถ้าผ่าทีมขนาดนี้แล้วแกยังจูนฟอร์มไม่ได้

ตัวใครตัวมันจริงๆแล้ว

นำแชมป์พรีเมียร์มาไม่ได้ปีหน้า ก็โดนเชือด อะครับ555

ลอร์ดเอ็ด เปย์ เงินเป็น หมื่นล้านบาท ซะขนาดนี้  

ผมบอกตรงๆนะ ถ้า ซิตี้ ยังฟอร์มทะลุโลกทำ 100 แต้ม

แล้วถ้าน้ามูทำทีมฟอร์มโคตรดีแล้วได้ 90 แต้ม+ เงี้ย

ผมว่าไม่น่าโดนปลด แต่ถ้ายังมากระท่อนกระแท่นแบบนี้ไม่น่ารอดครับ

เพราะแฟนบอลจะไม่เอาด้วยแน่นอน  

ปีนี้ซิตี้มาดีมาก

แต่ส่วนนึง ผมว่าเป็นปีที่ปืน และ สิงห์ แย่เกินไปในลีก

ปีหน้าผมว่า ถ้า สองทีมนี้ไม่แพ้เรือ ไปกลับ แต้มคงไม่ถึงร้อย ผมหวังอย่างนั้นนะ

ปกติ ทีมอย่าง พวกลอนดอน ถ้าฟอร์มโอเคหน่อยในปีนั้น ยากที่แพ้ไปกลับ แต่ปีนี้ก็ยอมรับไป

ผมหวังว่า เราจะพัฒนาได้ 10-12 แต้ม แล้วเรือตกมาตรฐานสัก 8-10 แต้ม อาจจะเป็นไปได้ครับ แต่เราต้องมาจริงๆด้วยเหมือนกัน
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel